Giải Gà Con trình Z đến E lần 2 - GC Cup 2

giaoluu

Đại Tá
Thành phần tham gia thế nào vậy btc, bên club mình có chục anh em trình E đuối liệu có tham gia được ko nhỉ?
Chào bạn hoan nghênh bạn đến với hội Gà Con . Thành phần tham gia giải là các a c e từ trình Z đến trình E như vậy bên bác đủ điều kiện tham dự rồi bác chốt danh sách và đăng ký sớm kẻo hết suất bác nhé. Thân

Quangmasat

Thượng Sỹ
Chào bạn hoan nghênh bạn đến với hội Gà Con . Thành phần tham gia giải là các a c e từ trình Z đến trình E như vậy bên bác đủ điều kiện tham dự rồi bác chốt danh sách và đăng ký sớm kẻo hết suất bác nhé. Thân
Ý mình hỏi là có tiêu chí nào để xem xét trình độ người tham gia không? Bên mình mấy anh em toàn đánh phong trào, hạng E còn ko dám tham gia, nếu có tiêu chí phân loại cụ thể thì mới động viên anh em tham gia được

giaoluu

Đại Tá
Ý mình hỏi là có tiêu chí nào để xem xét trình độ người tham gia không? Bên mình mấy anh em toàn đánh phong trào, hạng E còn ko dám tham gia, xuống núi liệu có đuối quá ko nữa
Nếu chưa đánh giải nào thì mặc nhiên là trình E, F các bác tham gia giải này là sẽ xác định đc trình độ ngay. Khi tham gia nhiều giải sẽ có hệ số điểm để tính trình độ (điểm càng cao trình càng cao). Hì hì bác o lo vì giải GÀ CON 1 giải nhất thuộc về 1 bạn cũng chỉ đánh phong trào ở clb tổ dân phố thôi

Vibu

Binh Nhất
E chưa tham gia giải dd bao giờ. Các bác ở clb bảo e chắc tầm F. Cho e hỏi muốn nộp tiền trực tiếp thì làm thế nào và clb bb duy hưng ở đâu ạ?

giaoluu

Đại Tá
E chưa tham gia giải dd bao giờ. Các bác ở clb bảo e chắc tầm F. Cho e hỏi muốn nộp tiền trực tiếp thì làm thế nào và clb bb duy hưng ở đâu ạ?
Bác alo hoặc sms e 09669.56669 để nộp trực tiếp bác nhé, clb DH ở nhà văn hoá quận Thanh Xuân ạ sân đấu chuyên nghiệp nhất HN hiện nay . Thân

tunghatri

Đại Tá
Giải GÀ CON lần thứ hai (GC Cup 2)
* Mục đích: Tạo sân chơi để a e trình Gà giao lưu thoả mãn niềm đam mê bóng bàn.
* Thời gian: 7h30 ngày CN 22/3/2015 khai mạc.
Sáng thi đấu vòng bảng chiều thi đấu loại trực tiếp
* Địa điểm: CLB Bóng Bàn Duy Hưng
* Đối tượng tham dự : Tất cả a c e trình Gà từ Z đến E
* Lệ phí: 100n/người
Cách thức đăng ký : A c e alo mình 09669.56669 để ghi lại thông tin cá nhân và nộp lệ phí nhé, có thể hẹn gặp nộp trực tiếp hoặc chuyển khoản: BIDV chi nhánh Thanh Xuân số 22210000663783 chủ tài khoản Vũ Gia Cường
Không nhận gạch trên topic Chỉ nộp lệ phí rồi mới là đăng ký thành công nhé. Các bạn lưu ý vì chỉ có 32-64 suất nên các mem nhanh tay đăng ký chốt danh sách xong sẽ chia bảng (15-20/3/2015) theo tinh thần các nhóm vđv đăng ký chung sẽ o cùng bảng để a c e đc g,lưu với nhiều jeu bóng lạ .
* Thể lệ: Các trận BTC đều thuê trọng tài, loa đài gọi các vđv. Rất chuyên nghiệp!
thi đấu 5 séc thắng 3. 8-16 bảng Mỗi bảng 4 người lấy nhất nhì vào đánh loại trực tiếp. Thắng 1 điểm thua 0 điểm. Trường hợp bằng điểm sẽ tách riêng các vđv bằng điểm ra tính đối đầu rồi đến thương số séc. Vẫn bằng thì tính thương tỷ số từng séc.
* Bóng thi đấu DHS 3*
* Tài trợ: BTC rất hoan nghênh các cá nhân, tổ chức tài trợ cho giải dù ít dù nhiều đều rất đáng quý.
Hưng chủ sới Duy Hưng club tài trợ các vé tập free tại clb
Sài Gòn tourist tài trợ 1 baloo trị giá 500
* Giải thưởng:
giải nhất 1 Cờ giải nhất + 1 baloo trị giá 500 + 1 vé tập free tại CLB Duy Hưng trong 1 tháng trị giá 400
giải nhì 1 Cờ giải nhì + 1 baloo trị giá 350 + 1 vé tập free tại CLB Duy Hưng trong 1 tháng trị giá 400
giải ba 1 Cờ giải ba + 1 baloo trị giá 250 + 1 vé tập free tại CLB Duy Hưng trong 1 tháng trị giá 400
giải phong cách : 1 thẻ tập miễn phí tại Duy Hưng
Trên đây là giải thưởng dự kiến (có thể thay đổi tăng lên cùng các nhà tài trợ)
Trân trọng
Danh sách: (chưa cập nhật)
1. Nguyễn Văn Quang @Mhquang
2. Mai Ngọc Khương (bạn 1)
3. Hoàng Thịnh @hoangthinh
4. Nguyễn Văn Quý @club7337
5. Nguyễn Mạnh Thắng (bạn 4)
6. Nguyễn Hải Anh @Ex_Hai05
7. Nguyễn Việt Quân (bạn 6) clb Ngọc Giang
8. Nguyễn Xuân Trường (bạn 6) clb Ngọc Giang
9. @giatvaotuong
10. Lê Đăng Đức