Giải Gà Con trình Z đến E lần 2 - GC Cup 2

tosiosHD

Đại Tá
Giải GÀ CON lần thứ hai (GC Cup 2)
* Giải thưởng: sẽ giá trị hơn nhiều giải Gà Con 1
giải nhất 1 Cờ giải nhất + ...
giải nhì 1 Cờ giải nhì + ...
giải ba 1 Cờ giải ba + ...
giải phong cách : ...
Trân trọng
Update thành viên tham gia
1.
+ Bạn ơi, tạo sân chơi thôi, đừng đề cao giải thưởng, đừng tăng giá trị giải thưởng. Vì nếu tăng giá trị giải thưởng lên, sẽ có nhiều Cáo già đóng giả Gà con tham gia đấy. Haha.
Mình đăng ký 1 suất nhé!
Bạn cho luôn số tk lên đây để anh em tiện chuyển khoản.

sardius0114

Đại Tá
+ Bạn ơi, tạo sân chơi thôi, đừng đề cao giải thưởng, đừng tăng giá trị giải thưởng. Vì nếu tăng giá trị giải thưởng lên, sẽ có nhiều Cáo già đóng giả Gà con tham gia đấy. Haha.
Mình đăng ký 1 suất nhé!
rồi BTC lại mất công phân loại vđv lắm. Vì anh em ở giải này chủ yếu đánh trên tinh thần giao lưu, cọ xát. Giải thưởng nên có, nhưng ko cần quá lớn. :)

tosiosHD

Đại Tá
rồi BTC lại mất công phân loại vđv lắm. Vì anh em ở giải này chủ yếu đánh trên tinh thần giao lưu, cọ xát. Giải thưởng nên có, nhưng ko cần quá lớn. :)
+ Đúng rồi. Vì giải thưởng cao, kéo theo rất nhiều vấn đề phức tạp phải giải quyết. Mình thấy chỉ cần trao cờ, 1 cái áo lưu niệm (có phun chữ gì đó...) là ok. Mục đích của giải là tạo sân chơi và giao lưu là chính mà. Anh em nào bị loại ở vòng bảng vẫn có thể rủ nhau giao lưu ở các bàn khác. Cuối buổi, tất cả rủ nhau đi tắm bia. Như vậy mới hay!

Linh69

Đại Tá
Giải GÀ CON lần thứ hai (GC Cup 2)
* Mục đích: Tạo sân chơi để a e trình Gà giao lưu thoả mãn niềm đam mê bóng bàn.
* Thời gian: 7h30 ngày CN 22/3/2015 khai mạc.
Sáng thi đấu vòng bảng chiều thi đấu loại trực tiếp
* Địa điểm: CLB Bóng Bàn Duy Hưng
* Đối tượng tham dự : Tất cả a c e trình Gà từ Z đến E
* Lệ phí: 100n/người
Cách thức đăng ký : A c e alo mình 09669.56669 để ghi lại thông tin cá nhân và nộp lệ phí nhé, có thể hẹn gặp nộp trực tiếp hoặc chuyển khoản.
Chỉ nộp lệ phí rồi mới là đăng ký thành công nhé. Các bạn lưu ý vì chỉ có 64 suất nên các mem nhanh tay đăng ký chốt danh sách xong sẽ chia bảng (15/3/2015)
* Thể lệ: Các trận BTC đều thuê trọng tài, loa đài gọi các vđv. Rất chuyên nghiệp!
thi đấu 5 séc thắng 3. 16 bảng Mỗi bảng 4 người lấy nhất nhì vào đánh loại trực tiếp. Thắng 1 điểm thua 0 điểm. Trường hợp bằng điểm sẽ tách riêng các vđv bằng điểm ra tính đối đầu rồi đến thương số séc. Vẫn bằng thì tính thương tỷ số từng séc.
* Bóng thi đấu DHS 3*
* Tài trợ: BTC rất hoan nghênh các cá nhân, tổ chức tài trợ cho giải dù ít dù nhiều đều rất đáng quý.
* Giải thưởng: sẽ giá trị hơn nhiều giải Gà Con 1
giải nhất 1 Cờ giải nhất + ...
giải nhì 1 Cờ giải nhì + ...
giải ba 1 Cờ giải ba + ...
giải phong cách : ...
Trân trọng
Update thành viên tham gia
1.
Dự lệ phí mỗi lần tham gia tăng 50k - ae chuẩn bị tiền nhé!- lần 2: 100k ; lần 3 : 150k....
Càng ngày giải đấu có giải thưởng càng cao!
Anh em nhao zo , nhao zoo, nhao zooo....
Anh xin một chân đứng ngoài cổ vũ...:D:p

giaoluu

Đại Tá
Mình đăng ký 1 suất nhé!
Thế này phải o bác?

giaoluu

Đại Tá
Dự lệ phí mỗi lần tham gia tăng 50k - ae chuẩn bị tiền nhé!- lần 2: 100k ; lần 3 : 150k....
Càng ngày giải đấu có giải thưởng càng cao!
Anh em nhao zo , nhao zoo, nhao zooo....
Anh xin một chân đứng ngoài cổ vũ...:D:p
Từ giải này sẽ thuê trọng tài, loa đài gọi vđv chuyên nghiệp dần giải đánh cả ngày nên rất mong a e ủng hộ BTC trân trọng

giaoluu

Đại Tá
+ Đúng rồi. Vì giải thưởng cao, kéo theo rất nhiều vấn đề phức tạp phải giải quyết. Mình thấy chỉ cần trao cờ, 1 cái áo lưu niệm (có phun chữ gì đó...) là ok. Mục đích của giải là tạo sân chơi và giao lưu là chính mà. Anh em nào bị loại ở vòng bảng vẫn có thể rủ nhau giao lưu ở các bàn khác. Cuối buổi, tất cả rủ nhau đi tắm bia. Như vậy mới hay!
Bác sms e nhé e nhắn số tài khoản luôn cho bác đỡ quên thank

giaoluu

Đại Tá
anh em vẫn ủng hộ thôi. Góp thêm ý kiến để giải tốt đẹp hơn cũng là 1 cách ủng hộ. :D
E luôn trân trọng những ý kiến của a c e mà
Nếu o có những ý kiến quý báu đó thì giải GC1 sao có thể thành công như vậy đc. E chỉ giải thích thêm chút để a c e chia sẻ vì sao lệ phí tại tăng thêm 50 thôi
:)

sardius0114

Đại Tá
E luôn trân trọng những ý kiến của a c e mà
Nếu o có những ý kiến quý báu đó thì giải GC1 sao có thể thành công như vậy đc. E chỉ giải thích thêm chút để a c e chia sẻ vì sao lệ phí tại tăng thêm 50 thôi
:)
100k để thuê sân đánh cả ngày, có trọng tài, loa đài, bảng tỉ số... thì mình chả ý kiến gì.
chủ yếu là BTC đừng đặt nặng vấn đề giải thưởng quá nha. Giải thưởng lớn quá, sẽ có nhiều cáo giả gà để đi giành giải đó. :D

giaoluu

Đại Tá
100k để thuê sân đánh cả ngày, có trọng tài, loa đài, bảng tỉ số... thì mình chả ý kiến gì.
chủ yếu là BTC đừng đặt nặng vấn đề giải thưởng quá nha. Giải thưởng lớn quá, sẽ có nhiều cáo giả gà để đi giành giải đó. :D
BTC sẽ làm nghiêm để hạn chế tối đa cáo giả gà dzư lày:

vietcan

Đại Tá
Ghi nhận sân chơi này rất bổ ích và tinh thần rất máu lửa của các Gà. Gc1 đã rất thành công,các gà có mặt từ 6h30 sáng thì quá mấu lun

hoangthinh

Đại Uý
Minh dang mong ga con 2 nhung k nghi lai nhanh den vay , the thi cho dat gat mot suat nhe. Nghe co ve chuyen nghiep hon roi do. Neu da co trong tai chuyen mon thi fai bat luat nghiem chu nhi ?

Bình luận từ Facebook