Giải Gà Con trình Z đến E lần 2 - GC Cup 2

Ex_Hai05

Đại Uý
Giải GÀ CON lần thứ hai (GC Cup 2)
* Mục đích: Tạo sân chơi để a e trình Gà giao lưu thoả mãn niềm đam mê bóng bàn.
* Thời gian: 7h30 ngày CN 22/3/2015 khai mạc.
Sáng thi đấu vòng bảng chiều thi đấu loại trực tiếp
* Địa điểm: CLB Bóng Bàn Duy Hưng
* Đối tượng tham dự : Tất cả a c e trình Gà từ Z đến E
* Lệ phí: 100n/người
Cách thức đăng ký : A c e alo mình 09669.56669 để ghi lại thông tin cá nhân và nộp lệ phí nhé, có thể hẹn gặp nộp trực tiếp hoặc chuyển khoản: BIDV chi nhánh Thanh Xuân số 22210000663783 chủ tài khoản Vũ Gia Cường
Không nhận gạch trên topic Chỉ nộp lệ phí rồi mới là đăng ký thành công nhé. Các bạn lưu ý vì chỉ có 64 suất nên các mem nhanh tay đăng ký chốt danh sách xong sẽ chia bảng (15-20/3/2015)
* Thể lệ: Các trận BTC đều thuê trọng tài, loa đài gọi các vđv. Rất chuyên nghiệp!
thi đấu 5 séc thắng 3. 16 bảng Mỗi bảng 4 người lấy nhất nhì vào đánh loại trực tiếp. Thắng 1 điểm thua 0 điểm. Trường hợp bằng điểm sẽ tách riêng các vđv bằng điểm ra tính đối đầu rồi đến thương số séc. Vẫn bằng thì tính thương tỷ số từng séc.
* Bóng thi đấu DHS 3*
* Tài trợ: BTC rất hoan nghênh các cá nhân, tổ chức tài trợ cho giải dù ít dù nhiều đều rất đáng quý.
* Giải thưởng:
giải nhất 1 Cờ giải nhất + 1 baloo trị giá 500 + 1 áo thi đấu Donic
giải nhì 1 Cờ giải nhì + 1 baloo trị giá 350 + 1 áo thi đấu Donic
giải ba 1 Cờ giải ba + 1 baloo trị giá 250 + 1 áo thi đấu Donic
giải phong cách : 1 thẻ tập miễn phí tại Duy Hưng
Trên đây là giải thưởng dự kiến (có thể thay đổi tăng lên cùng các nhà tài trợ)
Trân trọng
Danh sách:
1. Nguyễn Văn Quang @Mhquang
2. Mai Ngọc Khương (bạn 1)
3. Hoàng Thịnh @hoangthinh
4. Nguyễn Văn Quý @club7337
5. Nguyễn Mạnh Thắng (bạn 4)
6. Nguyễn Hải Anh @Ex_Hai05
7. Nguyễn Việt Quân (bạn 6)
8. Nguyễn Xuân Trường (bạn 6)
9. @giatvaotuong
Thank bạn @giaoluu !
Mình xin phép có ý kiến với Ban tổ chức giải:
1. Ghi tên câu lạc bộ ở sau tên vđv để đỡ phải ghi bạn 4, bạn 6.
2. Nếu có điều kiện về thời gian, Ban tổ chức nên bố trí để các vđv trong cùng một CLB ở các bảng khác nhau, để anh em vđv có điều kiện giao lưu học hỏi với các zơ bóng khác.
Trân trọng cảm ơn Ban tổ chức giải.

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Tôi cũng nhất trí với ý kiến của bạn Ex_Hai05. Đề nghị BTC ghi tên VĐV + tên CLB, đồng thời khi bốc thăm chia bảng, các VĐV cùng một CLB không nên cùng một bảng. Trân trọng

giaoluu

Đại Tá
Thank bạn @giaoluu !
Mình xin phép có ý kiến với Ban tổ chức giải:
1. Ghi tên câu lạc bộ ở sau tên vđv để đỡ phải ghi bạn 4, bạn 6.
2. Nếu có điều kiện về thời gian, Ban tổ chức nên bố trí để các vđv trong cùng một CLB ở các bảng khác nhau, để anh em vđv có điều kiện giao lưu học hỏi với các zơ bóng khác.
Trân trọng cảm ơn Ban tổ chức giải.
Tôi cũng nhất trí với ý kiến của bạn Ex_Hai05. Đề nghị BTC ghi tên VĐV + tên CLB, đồng thời khi bốc thăm chia bảng, các VĐV cùng một CLB không nên cùng một bảng. Trân trọng
BTC rất trân trọng và cảm ơn những ý kiến đóng góp của a e để giải Gà Con ngày một chuyên nghiệp và hoàn thiện. BTC sẽ tiếp thu 2 ý kiến trên các trường hợp có đăng ký clb và tên nick BTC sẽ đưa lên. Các trường hợp còn lại, vì nhiều lý do a e o muốn đưa tên thật, đưa tên nick, hoặc clb thì a e sẽ g,lưu tìm hiểu trong giải nhé. Trân trọng!

Bình luận từ Facebook