Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

tosiosHD

Đại Tá
Nhìn sơ qua thấy cầu thủ mặc quần dài đạt giải Nhất??? Chẳng biết mọi người thấy như thế nào chứ mình suy đoán rằng cầu thủ này mà cởi quần dài ra, mặc quần sooc thì có lẽ lên được 1-2 bóng nữa đấy!!! Ông này chắc trên E rồi!!!

stockmgu

Trung Uý
Nhìn sơ qua thấy cầu thủ mặc quần dài đạt giải Nhất??? Chẳng biết mọi người thấy như thế nào chứ mình suy đoán rằng cầu thủ này mà cởi quần dài ra, mặc quần sooc thì có lẽ lên được 1-2 bóng nữa đấy!!! Ông này chắc trên E rồi!!!
Ông giải nhất đánh tanh lắm. Mình nghĩ phải D tốp giữa ấy chứ.

TuanHai

Thượng Sỹ
u
Không mặc quần dài thì e nó thua ở ngay vòng bảng rồi bác a. Chỉ có những vdv bảng H mới biết.
Em nó E cứng thôi.

TuanHai

Thượng Sỹ
Không tịn ô ấy E đâu. Hôm nào rủ 1 ông D ở Duy hưng cho đấu là biết ngay ấy mà
Ở vòng bảng, e nó bị 2ae đứng nhì bảng đứng thứ 3 dẫn ở séc chung kết 9-7 vất vả mới thắng được
Vòng 2 thì xém chết với bác gì đó mình không nhớ tên, hình như Khoa cận nhì bảng E.
Phong cách đánh mềm, dẻo nên vào sâu càng đánh hay!

tosiosHD

Đại Tá
hạng E cứng với D tầm trung, non rất khó phân biệt các bác ạ. Ví dụ như bạn @long thủ bảo D cũng được nhưng bảo E cũng chẳng sai. Bạn này gặp @haboll hạng E cũng có thua, nhưng đánh với 1 số hạng D cũng ác chiến phết.
+ giải này là của anh em từ E-Z, điều đó có nghĩa là hạng E đã là cận biên mất rồi, giờ lại là E cứng, hay D trung nữa... thì mấy ông hạng F, G, H...coi như toi!!!

Mhquang

Trung Uý
Đồng chí giải nhất đánh hay và đặc biệt là secvit rất tốt. Nhưng trình E hoặc E cứng là hợp lý, có nghĩa là trình độ phù hợp để tham gia giải.
Có vẻ trận mình với đồng chí này ở vòng loại là căng nhất, 14/12, 8/11, 14/12, 7/11(không nhớ),12/10(dẫn 10/8 còn bị thua ngược)
Hy vọng giải sẽ diễn ra thường xuyên hơn.

tunghatri

Đại Tá
kh
+ giải này là của anh em từ E-Z, điều đó có nghĩa là hạng E đã là cận biên mất rồi, giờ lại là E cứng, hay D trung nữa... thì mấy ông hạng F, G, H...coi như toi!!!
không có ông nào hạng D đâu bạn ah mình đã xem và thì đấu quả thực trình độ anh em còn cách D 1 khoảng xa lắm

Bình luận từ Facebook