Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

tosiosHD

Đại Tá
hix,công nhận, mỗi bảng 5 chiến sỹ, tính đến trận chung kết cuối cùng, thì trong 1 buổi sáng phải đánh 8 trận. hix, hơi căng, chắc phải mang theo 1 thùng bò húc mất.
+ Haha. Thùng bò húc uống vào đầy bụng đấy, gặp rơ lốp bóng thì toi. Bạn mua mấy nhánh Sâm Hàn Quốc ngậm trong miệng là ok nhé.

Kakarot

Trung Uý
Vừa rồi tớ tham gia giải VietNamOpen hạng E ở CLB Hỏa Châu có bác đánh 2 mặt đen mà có sao đâu, mà giải đó chắc chắn tổ chức và trình độ hơn giải này rồi. Nên em nghĩ việc về màu sắc mặt vợt không quan trọng, chủ yếu là lúc đánh các bác ra xem mặt vợt của đối thủ là được (quy định có cho phép). Giải có nhiều điều bỏ qua: phát bóng đúng luật, trọng tài, thì việc này cũng không nên quá khắt khe. BTC xem xét hộ!

QuangHung

Đại Tá
Vừa rồi tớ tham gia giải VietNamOpen hạng E ở CLB Hỏa Châu có bác đánh 2 mặt đen mà có sao đâu, mà giải đó chắc chắn tổ chức và trình độ hơn giải này rồi. Nên em nghĩ việc về màu sắc mặt vợt không quan trọng, chủ yếu là lúc đánh các bác ra xem mặt vợt của đối thủ là được (quy định có cho phép). Giải có nhiều điều bỏ qua: phát bóng đúng luật, trọng tài, thì việc này cũng không nên quá khắt khe. BTC xem xét hộ!
E cũng nghĩ vậy..giao bóng còn k tính thì tính gì chuyện này..quả thật E toàn dùng 2 mặt đen :D

tunghatri

Đại Tá
Vừa rồi tớ tham gia giải VietNamOpen hạng E ở CLB Hỏa Châu có bác đánh 2 mặt đen mà có sao đâu, mà giải đó chắc chắn tổ chức và trình độ hơn giải này rồi. Nên em nghĩ việc về màu sắc mặt vợt không quan trọng, chủ yếu là lúc đánh các bác ra xem mặt vợt của đối thủ là được (quy định có cho phép). Giải có nhiều điều bỏ qua: phát bóng đúng luật, trọng tài, thì việc này cũng không nên quá khắt khe. BTC b xét hộ!
việt nam open có tổ chức hạng E đâu hả bác chỉ tổ chức đến D thôi mà.với lại năm vừa rồi E hỏa châu vô địch org em nghĩ bác cũng được công kha khá điểm đất theo em trình bác phải hơn E 1 tý

giaoluu

Đại Tá
Hôm nọ tưởng hết danh sách rồi. Hôm nay lại thấy có cơ hội đăng ký. Mình xin đăng ký 1 suất nhé. Trình kém nên chỉ hi vọng chơi vòng bảng thôi. Haha.
Oh, vừa xem lại trang 1, hết slot rồi à??? Tiếc nhỉ?
Còn một slot mời bác alo

Kakarot

Trung Uý
việt nam open có tổ chức hạng E đâu hả bác chỉ tổ chức đến D thôi mà.với lại năm vừa rồi E hỏa châu vô địch org em nghĩ bác cũng được công kha khá điểm đất theo em trình bác phải hơn E 1 tý

Giải E đánh trước giải VN open bác ạ. Em đánh với đội E đấy toàn dưới 6. 3 trận thua 0-3 không ăn nổi 1 séc, bác nghĩ em hơn E được chỗ nào?

giaoluu

Đại Tá
một ngày bận ko vào topic đc mà thấy xôm quá.hihi. Theo tôi, BTC @giaoluu ko nên thay đổi điều lệ quá nhiều, việc thêm ng chơi cho mỗi bảng đã chốt rồi thì thôi. Còn chuyện màu sắc mặt vợt đã quyết là 2 màu khác nhau thì cứ nên giữ thế, anh em tham gia cố gắng tuân theo, vì các lý do sau:
- Nếu dùng 2 màu giống nhau, với mặt mút Đức, Nhật thì ko sao. Những bạn nào dùng gai, anti, mặt xịt, mặt tàu, mặt trơ...mà cùng màu thì anh em rất khó đánh.
- Giờ lại ra quy định mặt này thì đc cùng màu, mặt loại kia thì phải khác màu, như thế thì quá phức tạp cho BTC. Hơn nữa, chuyện màu của mặt vợt là quy định chung rồi, giải đấu nào cũng thế.
Tóm lại, tôi nghĩ, anh em tham gia nên cố gắng tự khắc phục chuyện này. Và vấn đề này chúng ta đã chốt là dùng 2 mặt màu khác nhau, và đừng nhắc lại nữa, để BTC tập trung làm việc khác. ok ko anh em ( @Kakarot, @tosiosHD ... )? :)
Về vấn đề mặt vợt a e đọc ý kiến này nhé.

Kakarot

Trung Uý
bạn @Kakarot ở hà đông đánh ở clb nào nhỉ.giải này khá khá anh em hà đông đây
Em ở Hà Đông, nhưng làm ở Duy Tân, em chỉ đánh ở cơ quan thôi, chứ không đánh CLB nào.
#: Chốt điều lệ, không biết mấy lưu ý ở #2 có hiệu lực không mà không thấy bác chủ copy lên #1? Vì BH em đang đánh ten 64fx mua lại, giờ mà đổi sang đỏ phải mua mặt mới đánh chắc oải quá.

sardius0114

Đại Tá
Em ở Hà Đông, nhưng làm ở Duy Tân, em chỉ đánh ở cơ quan thôi, chứ không đánh CLB nào.
#: Chốt điều lệ, không biết mấy lưu ý ở #2 có hiệu lực không mà không thấy bác chủ copy lên #1? Vì BH em đang đánh ten 64fx mua lại, giờ mà đổi sang đỏ phải mua mặt mới đánh chắc oải quá.
mượn của anh em, đánh tạm 1 hôm. từ giờ đến hôm đấy còn hơn 1 tuần nữa cơ mà.

Bình luận từ Facebook