Giải Gà 7 - Hè 2012

chúmập

Thượng Sỹ
Giải Gà lần 6 - mừng SN diễn đàn đã khá lâu rồi mà không thấy bác Cuồng ku làm giải Gà7. Em nghĩ BTC nên xem xét chọn ngày lành tháng tốt tổ chức giải lần 7 đi. Tốt nhất là trong dịp hè này, các em HSSV có điều kiện tham gia đông vui. Và cũng để có bài, có ảnh đăng lên cho xôm tụ.
Vài dòng nho nhỏ, chờ ý anh Cuồng ku.

hibiki

Moderator
Giải Gà lần 6 - mừng SN diễn đàn đã khá lâu rồi mà không thấy bác Cuồng ku làm giải Gà7. Em nghĩ BTC nên xem xét chọn ngày lành tháng tốt tổ chức giải lần 7 đi. Tốt nhất là trong dịp hè này, các em HSSV có điều kiện tham gia đông vui. Và cũng để có bài, có ảnh đăng lên cho xôm tụ.
Vài dòng nho nhỏ, chờ ý anh Cuồng ku.

Chắc bác Cuồng Ku đang tỉa lông, chờ ngày lành tháng tốt là cất tiếng gáy anh Tưởng ạ.. :)

chúmập

Thượng Sỹ
Chu map (Ga beo) o Tham du HCM Pre nen nong Trong nguoi rui.Dan Ga hien nay phan lon dang ban thi dau HCM Pre rui

Sức người có hạn, trình độ quờ quạng nên không dám đánh Pre nữa. Chỉ chờ giải Gà thôi. Khi nào giải nghỉ giữa giai đoạn thì tổ chức Gà 7 hả anh ?

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Sức người có hạn, trình độ quờ quạng nên không dám đánh Pre nữa. Chỉ chờ giải Gà thôi. Khi nào giải nghỉ giữa giai đoạn thì tổ chức Gà 7 hả anh ?

Chú mập đi db mà toàn quờ quang thì làm sao lên bóng được::):):):confused: Hiện giờ HCM pre 2012 đang lượt về rùi Gà 7 có lẽ sẽ vào đầu mùa thu,Chú mập chuẩn bị nhiều xèng vào nhé BiaBiaBia

thinhnguyen

Đại Tá
giờ này mấy Gà già đang thay lông nên chưa đi đá được..... vì mùa mưa xuống. nên tổ chức giải Gà 7 cho mấy Gà tơ đá...

gaibongban

Binh Nhất
Các bác BTC giải gà lưu ý giùm : Gà thì phải có "gà trống" và "gà mái". Cứ bắt các bà, bác, cô "gà" đá cùng "gà trống" thì mệt lắm

saigonfc.vn

Đại Uý
Các bác BTC giải gà lưu ý giùm : Gà thì phải có "gà trống" và "gà mái". Cứ bắt các bà, bác, cô "gà" đá cùng "gà trống" thì mệt lắm

Chị yên tâm đi - Chị đem "sầu riêng =2 gai" ra là các Gà trống nó chạy hết haaaa

Drhongson

Đại Tá
Chắc là chuẩn bị làm giải Gà là vừa rồi đấy các bạn nhỉ ?
Công tác đăng ký , hậu kỳ ... cũng hết cả tháng chứ không ít đâu các bác ạ.

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook