Giải Đôi cúp các club Hải phòng Mở rộng 2013 đã thành công tốt đẹp

fanwanghao

Đại Uý
Không biết từ giờ đến cuối năm bác namhao có định tổ chức giải gì nữa không nhỉ, máu ngứa lại nổi lên rồi

wanghaohp

Moderator
Không biết từ giờ đến cuối năm bác namhao có định tổ chức giải gì nữa không nhỉ, máu ngứa lại nổi lên rồi

Rất hân hạnh phục vụ các bác ,cuối năm HP tổ chức giải 12 cây vợt xuất sắc Nam Hao có suất trọng tài hihi ,còn Giải Pre HP hẹn sang năm sau.thankiu

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chắc đang luyện dở nhỉ chưa dám xuống núi hihi ,hẹn gặp lại đấu trường .

Tôi chỉ biết là Bia toàn quốc là tôi đang bất bại,những trận phọt phẹt chai nước thì ko để ý làm gì,ko biết đối thủ của mình chọn phọt phẹt hay là toàn quốc đây?:zingme72:

Thieugiaktv

Binh Nhì
Tôi chỉ biết là Bia toàn quốc là tôi đang bất bại,những trận phọt phẹt chai nước thì ko để ý làm gì,ko biết đối thủ của mình chọn phọt phẹt hay là toàn quốc đây?:zingme72:

lâu rùi e k chơi hnao lên dân lập ae mình đánh bằng làm trận bia a nghĩa nhá....:D

doccothankiem_hp

Thượng Tá
lâu rùi e k chơi hnao lên dân lập ae mình đánh bằng làm trận bia a nghĩa nhá....:D

cho anh xin 3,5 quả là lên đường - Axelo.anh biết thừa là chú uống nước ngọt,ko uống được bia,mày lại gạ đánh bia để cho NamHao uống chứ gì?:zingme21:

Last edited:

Thieugiaktv

Binh Nhì
cho anh xin 3,5 quả là lên đường - Axelo.anh biết thừa là chú uống nước ngọt,ko uống được bia,mày lại gạ đánh bia để cho NamHao uống chứ gì?:zingme21:

hic,lâu e k chơi mà bác bắt e chấp cao thế,thảo nào Bia toàn quốc lại bất bại,cứ ra kèo khó tnay ai chơi đc với bác,kaka

doccothankiem_hp

Thượng Tá
hic,lâu e k chơi mà bác bắt e chấp cao thế,thảo nào Bia toàn quốc lại bất bại,cứ ra kèo khó tnay ai chơi đc với bác,kaka

Em chơi chuyên nghiệp,anh chỉ đánh phủi,thôi thì 3 quả nhé,anh rủ thêm Dũng Vima đánh vòng tròn cho mềm mại hơn,có kẻ làm Bia cho anh em mình bắn kể cũng hưng phấn đấy - Axelo:zingme21:

Bình luận từ Facebook