Giải đánh đôi ở CLB Thái Lâm 654 Ngô Gia Tự

Cuongngoquyen

Trung Uý
Sắp tới có giải đánh đôi được diễn ra ở CLB Thái Lâm 654 Ngô Gia Tự, nghe nói giải này quy tụ hầu hết cao thủ của Hải Phòng ta mà không thấy bác nào đưa thông tin về giải đấu này nhỉ. Theo thông tin em được biết thì giải diễn ra trong 3 ngày thứ 6, thứ 7 và chủ nhật tuần này tức là từ ngày 20/3-22/3. Bác nào có thêm thông tin hình ảnh thì up lên cho không khí bóng bàn Hải Phòng thêm sôi sục cái nhỉ. Thấy box Hải Phòng nhà mình im lìm quá

Cuongngoquyen

Trung Uý
Em sẽ cố gắng thu xếp công việc để tham gia theo dõi giải đồng thời dùng con NÓ KÌA để tác nghiệp với mong muốn lưu lại những hình ảnh đẹp về bóng bàn Hải Phòng

BBHP

Trung Uý
Hi bác. Thật buồn cho bóng bàn HP mình bác ah. Thông tin về giải này trước Tết nhiều người đã đc thông tin( truyền thông miệng) vậy mà ngày mai thi đấu rồi chẳng có thông báo trên diễn đàn gì??? Ko biết BTC bận viêc j mà im lìm quá

Cuongngoquyen

Trung Uý
Bóng bàn Hải Phòng bây giờ đi theo hướng xã hội hóa và phong trào rồi, nên ae bóng bàn HP mình phải đoàn kết lại, ủng hộ và cùng nhau chung sức gây dựng phong trào tập luyện thi đấu rồi đưa hình ảnh bóng bàn Hải Phòng đến với diễn đàn nhiều hơn

traithanhdong

Trung Sỹ
Bóng bàn Hải Phòng bây giờ đi theo hướng xã hội hóa và phong trào rồi, nên ae bóng bàn HP mình phải đoàn kết lại, ủng hộ và cùng nhau chung sức gây dựng phong trào tập luyện thi đấu rồi đưa hình ảnh bóng bàn Hải Phòng đến với diễn đàn nhiều hơn
Phải công nhận hình ảnh bb Hải phòng dạo này chìm quá. Ai sẽ là lá cờ đầu? Bb Hải phòng đi về đâu? Đích đến là j? ......Còn nhiều câu hỏi còn bỏ ngỏ cho Bb Hải phong quá

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Phải công nhận hình ảnh bb Hải phòng dạo này chìm quá. Ai sẽ là lá cờ đầu? Bb Hải phòng đi về đâu? Đích đến là j? ......Còn nhiều câu hỏi còn bỏ ngỏ cho Bb Hải phong quá
Nam Hao ko còn làm ở Liên Đoàn nữa thành ra ko có người đưa thông tin lên Dđ.
Giải này hay mình cũng rất muốn tham gia cho vui tuy nhiên bận cv nên cũng đành lỗi hẹn với giải này-tiếc quá

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Nam Hao ko còn làm ở Liên Đoàn nữa thành ra ko có người đưa thông tin lên Dđ.
Giải này hay mình cũng rất muốn tham gia cho vui tuy nhiên bận cv nên cũng đành lỗi hẹn với giải này-tiếc quá
ong ban giai nay khong danh thi hoi tiec!!!! nhung ae BBHP can tham gia tich cuc hon nua de day manh phong trao bb cua thanh pho len chư hien nay phong trao di xuong qua !!!!!

Cuongngoquyen

Trung Uý
Giải này của liên đoàn tổ chức cho những cặp đôi ở các CLB trực thuộc liên đoàn mà. Tuy quy tụ hầu hết các cao thủ ở HP nhưng vẫn có một vài người không tham gia được. Theo ý kiến e kiến nghị những nhà tài trợ hoặc những ai đam mê Bb đứng lên kêy gọi làm HP Premeship, hoặc nhiều hơn nữa các giải để ae có cơ hội giao lưu cọ sát nâng cao trình độ. Ae tán thành up cái nào

Cuongngoquyen

Trung Uý
Sáng nay giải đấu đã chính thức diễn ra. Các trận đấu diễn ra trên 4 bàn DHS T1223. Sau đây là một vài hình ảnh trong buổi sáng đầu tiên

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    2.1 MB · Đọc: 0
    1.7 MB · Đọc: 0
    2.1 MB · Đọc: 0

BBHP

Trung Uý
Hoan hô bác. Mong bác cập nhật liên tục các trân đấu để ae những người ko đi cổ vũ và tham dự nắm bắt đc thông tin. Thanks.

Cuongngoquyen

Trung Uý
Trong buối sáng đã diễn ra các trận đánh đôi nam. Sang đến buổi chiều bắt đầu thi đấu nội dung đôi nam nữ. Những hình ảnh của buổi chiều ngày thi đấu thứ nhất.

Attachments

2 MB · Đọc: 0

Cuongngoquyen

Trung Uý
Cùng nhau a ơi chứ lớp người đi trước cũng loay hoay với một đống câu hỏi nên vẫn giậm chân tại chỗ. Có diễn đàn có FB rồi ta hãy bắt đầu từ việc tuyên truyền giơis thiệu các CLB, các cá nhân. Muốn có nhà tài trợ thì ta cũng phải cho họ thấy ta hoạt động ra sao, có sôi nổi không. Vài ngu kiến của em

Cuongngoquyen

Trung Uý
Hình ảnh sáng thứ 7. Lễ khai mạc giải. Được cả THP và VTV1 về quay phimm chụp ảnh. Quả này lên đời rồi

Attachments

2.3 MB · Đọc: 0
    2.6 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook