Giải chim cú ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu

Drhongson

Đại Tá
Vâng, đề nghị BTC xem lại kế hoạch sao cho phù hợp để không bị chồng chéo, loãng.... làm ảnh hưởng đến chất lượng giải.
Trân trọng!

Đã cập nhật chương trình rồi, không trùng với giải nào. Mời anh ltdung và các côn đồ khác tham gia giải! :zingme29:

Last edited by a moderator:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mong được anh em, nhất là những thành viên kỳ cựu, thành viên danh dự, thành viên có hướng thiện nguyện ủng hộ!

tranthelong

Super Moderators
E trình còi quá, nhưng vì mục đích cao cả của giải cũng xin đăng ký 1 trận thường và một trận tâm điểm, btc cho xin sẵn stk, nếu ko xuống được em sẽ ck 100% mệnh giá 2 trận ạ.
Chúc giải thành công = thương quá miền Trung.:zingme69:
Hoàng Quang Long, đt: 0974.286.888 - clb bb Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội, đc: Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội ( đối diện cổng trường c3 Xuân Khanh)
Hình như từ giải học sinh sinh viên năm ngoái chưa gặp bác Longst, chym cú này phải gặp bác một trận mới được.:zingme1:

Tất nhiên là phải có nhà cháu rồi....
Năm nay không rong ruổi cùng bác Thắng đi Hải Dương Pre được, cho em nếm lại Pen thức của bác nhé.:zingme28:

Bác AdMin Thân iu :) cho em đăng ký 4 trận:
1- Trận ngoại hạng với bác Admin: 400k ;)
3 Trận tâm điểm tùy ban tổ chức bố trí giúp ah. Thân!
Huy dạo này chắc trình cao lắm đây, lâu không gặp nhẹ tay thôi nhé.:zingme69:

Em trình gà non tơ, thịt mềm, bác nào muốn xơi gà tươi xin mời, em đủ sức chiến vài chục trận ^_^ :zingme65::zingme14:

waldnerfans

Binh Nhất
Chào ACE,
Mặc dù chơi vẫn còn non bóng, nhưng cũng xin được tham gia phong trào cùng ACE.
Họ và tên : Nguyễn Xuân Khoa - 51 tuổi ( Waldnerfans )
Số ĐT : 09022 60022
CLB : TTTT Ba đình.
Mình xin đăng ký một trận thường và một trận tâm điểm.
Ban tổ chức cho ACE xin số Tài khoản để ....
Xin cám ơn Ban tổ chức đã tổ chức một giải đấu đầy ý nghĩa này.
Trân trọng !

khong_le_huy_cn

Trung Uý
em là chim non mới ra lò ^^! xin BTC khớp lênh cho em 1 trận tâm điểm với anh thường tí hay và 3 trận thường, ủng hộ miền trung yêu dấu.
3 trận thường có bác nào muốn thử bóng lạ thì khớp lệnh nhé! em không thích gặp bóng quen đâu! :))
cám ơn BTC với nghĩa cử cao đẹp! :zingme67:

Longst

Trung Uý
Hình như từ giải học sinh sinh viên năm ngoái chưa gặp bác Longst, chym cú này phải gặp bác một trận mới được.:zingme1:

Hey, trình còi đang tính nhờ btc sắp xếp hộ thì có bác Long hỏi thăm, ngưỡng mộ bác đã lâu, thế ae mình làm trận bác nhé, nhờ các bác trong btc đăng ký giùm thêm 1 trận còn lại e đã đăng ký ạ. Thanks!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Sau khi cò cưa đưa đẩy trên fb, Hangruoi cuối cùng cũng đã lôi được Aloha xuống núi. Trận đấu hứa hẹn làm giang hồ dậy sóng vì anh đã trở lại ăn hại hơn xưa :))

Theo anh, chú làm thêm 1 vài trận nữa cho bõ công anh gạ gẫm :zingme52:

Chào ACE,
Mặc dù chơi vẫn còn non bóng, nhưng cũng xin được tham gia phong trào cùng ACE.
Họ và tên : Nguyễn Xuân Khoa - 51 tuổi ( Waldnerfans )
Số ĐT : 09022 60022
CLB : TTTT Ba đình.
Mình xin đăng ký một trận thường và một trận tâm điểm.
Ban tổ chức cho ACE xin số Tài khoản để ....
Xin cám ơn Ban tổ chức đã tổ chức một giải đấu đầy ý nghĩa này.
Trân trọng !

Cám ơn tinh thần thể thao của bác, hiện bác là thành viên lớn tuổi nhất đăng ký Chym cú này! BTC sớm cập nhật đối thủ và tài khoản.

em là chim non mới ra lò ^^! xin BTC khớp lênh cho em 1 trận tâm điểm với anh thường tí hay và 3 trận thường, ủng hộ miền trung yêu dấu.
3 trận thường có bác nào muốn thử bóng lạ thì khớp lệnh nhé! em không thích gặp bóng quen đâu! :))
cám ơn BTC với nghĩa cử cao đẹp! :zingme67:

Ok, để mình khớp lệnh với Thường tý nữa hay nhé và các đối thủ khác. Đánh ngang với cậu Thường thì hay rồi...

Bình luận từ Facebook