Giải các đội mạnh toàn quốc 2012 !

Radical

Moderator
Tí Long đánh với Kiến Quốc thấy bị khớp quá.
Gặp đối thủ trên cơ thì phải đánh xung lên chứ.

Giống như ở giải CVV năm nào, Hoàng đánh với Gao Ninh thế nó mới máu lửa.

ho rang kiem

Binh Nhì
Cám ơn anh Hùng nhiều nha.Kiến Quốc vẫn rất lợi hại.
Sư phụ thua mất rồi hic hic
Mình nghĩ là do Q giao bóng hay,xử lý bóng trên bàn khéo quá.Nên Tí Long đánh k được chứ k phải
nhát tay đâu.Gừng này vẫn còn cay lắm!

Last edited:

Radical

Moderator
Tí long hư nhiều ở quả hất bóng trên bàn nên tự thua nhiều, còn đỡ giao bóng của Quốc thì Long khống chế bắt ngắn rất tốt mà.

son_canloc

Đại Tá
Thanks Bác Hùng nhiều nha . Việt nam đánh như thế này thì có thua kém gì bọn Chi na mô ( chỉ tiếc nhà thi đấu kg đc đẹp lắm ) .Chúc B khoẻ để luôn cập nhật thông tin kịp thời để phục vụ người hâm mộ > Thans nhiều

Tí long hư nhiều ở quả hất bóng trên bàn nên tự thua nhiều, còn đỡ giao bóng của Quốc thì Long khống chế bắt ngắn rất tốt mà.
Dù gì đi chăng nữa Tý Long nhà ta vẫn còn thua 1 bậc so với anh Quốc mà nên..và rất đúng và hợp lý rồi

hunghanoi

Super Moderators
Kết quả thi đấu giai đoạn 2 động đội sáng nay !

Đồng đội nam :

Petrovietnam - Vĩnh Long : 3 - 0

Quân đội - BCA : 3 - 1

Bán kết đồng đội nữ :

VT HCM - Vĩnh Long : 3 - 1

BCA - Tiền Giang : 3 - 2

Như vậy chung kết đồng đội nữ sẽ là trận đấu giữa 2 đội : BCA vs VT HCM ( tối nay )

Chiều nay là 2 trận bán kết đồng đội nam còn lại.

KIEMCUN

Binh Nhì
Buồn cho sân thi đấu,sân này để giaỉ nghiệp dư thì hợp lý hơn,buồn cho giải thưởng,chúc các VDV có nhiều nguồn thu khác...Bóng bàn Việt Nam sẽ có nguy cơ không còn nếu không có sự đấu tranh''Tăng lương giảm giờ làm''

Radical

Moderator
Mặt sân này bám rất tốt nên chẳng thấy tật xấu (chùi giầy câu giờ ) của Tuấn Quỳnh nữa.
Nhưng mà Quỳnh có pha đập bóng khi đỡ hỏng giao bóng của Phong cũng ko được fair cho lắm.

atA

Binh Nhì
Thế em xin phép bác hunghanoi em nói mò cái gì ,bác có thể dẫn chứng những cái em nói là em đoán mò đi nếu em nói sai em sẽ xin lỗi toàn thể mọi người trên diễn đàn. Bác là trưởng ban tài chính của liên đoàn nen mọi chuỵen thâm cung bí sử của liên đoàn bác nắm rõ hơn em mà[/QUOTE
Ở trên đã có bác nói Topic này đưa tin về Giải nên mình nghĩ vấn đề này bạn có thể lập 1 Topic khác để mọi người cùng tham gia và thảo luận, tránh tình trạng làm loãng thông tin về giải. Đây là ý kiến cá nhân, có gì k vừa ý thì bác thông cảm. Thanks!!!

hunghanoi

Super Moderators
Kết quả 2 trận bán kết đồng đội nam chiều nay !

1 - Quân Đội vs Hải Dương 1 : 3 - 0

2 - T&T Hà Nội vs Petrovietnam : 3 - 1

Như vậy trận chung kết đồng đội nam giải các đội mạnh 2012 : QUÂN ĐỘI vs T&T HÀ NỘI

Bình luận từ Facebook