Giải các đội mạnh toàn quốc 2012 !

hunghanoi

Super Moderators
.

KẾt quẢ thi ĐẤu sáng nay

ĐỒng ĐỘi nam

1 - quân ĐỘi - hà nỘi : 3 - 2

2 - tiỀn giang - vĨnh long : 3 - 2

3 - petrovietnam - tp hcm : 3 - 0

4 - t&t hà nỘi - bca : 3 - 1

5 - hẢi dƯƠng 2 - Đà nẴng : 3 - 1

ĐỒng ĐỘi nỮ

1 - Đà nẴng - vĨnh long : 3 - 0

2 - tiỀn giang - hẢi dƯƠng : 3 - 0

3 - vt hcm - hà nỘi : 3 - 2

4 - quân ĐỘi - bca : 1 - 3

Sromaxlv

Binh Nhất
cắt khéo làm được gì thực tế thì giúp một tay đi,chú nói đổng không thì dễ lắm.Xin nhớ những nhà tổ chức không phải là không biết nghĩ và lo,nhưng muôn vàn khó khăn nói chung chứ không riêng gì giải này đâu bạn nhé.Việc Đà Nẵng đăng cai giải ngoài kế hoặch với bao đầu việc phải lo toan đã là một cố gắng lớn rồi.

Cái này phải trách Liên đoàn tổ chức quá kém ,ko cư người đi trước để xem xét nhà thi đấu có đủ điều kiện hay không mà lại đỏ tại lại nằm ngoài kế hoạch.Kế hoạch là phải có từ đầu năm chứ ngụy biện kiểu này không hợp lý ,nói thật chứ bây h mà lam cuộc khảo sát vận động viên và huấn luyến viên các đội tuyển xem mọi ngượi có bất mãn kiểu cách làm việc của Liên đoàn bóng bàn không nhé.

hunghanoi

Super Moderators
Cái này phải trách Liên đoàn tổ chức quá kém ,ko cư người đi trước để xem xét nhà thi đấu có đủ điều kiện hay không mà lại đỏ tại lại nằm ngoài kế hoạch.Kế hoạch là phải có từ đầu năm chứ ngụy biện kiểu này không hợp lý ,nói thật chứ bây h mà lam cuộc khảo sát vận động viên và huấn luyến viên các đội tuyển xem mọi ngượi có bất mãn kiểu cách làm việc của Liên đoàn bóng bàn không nhé.

Bạn không biết gì thì đừng có nói mò nhé !

hunghanoi

Super Moderators
Kết quả các trận thi đấu chiều nay !

Đồng đội nam

1 - T&T Hà Nội - Hải Dương 2 : 3 - 0

2 - Petrovietnam - Hà Nội : 3 - 1

3 - Hải Dương - Vĩnh Long : 3 - 0

4 - BCA - Đà Nẵng : 3 - 0

5 - Quân Đội - HCM : 3 - 2

Đồng đội nữ

1 - Tiền Giang - Vĩnh Long : 3 - 0

2 - Hải Dương - Đà Nẵng : 3 - 0

3 - BCA - Hà Nội : 3 - 1

4 - VT HCM - Quân Đội : 3 - 2

PhuSoc

Trung Uý
.

Danh sách các vận động viên các đoàn tham dự giải đội mạnh TQ 2012​

không biết có nhằm lẫn gì ở đây không chú hùng ơi.cháu không tham gia giải chuyên nghiệp cháu mới mở quán cafe đang ở nhà bán cafe mà sao có tên cháu vậy trời.:))

hunghanoi

Super Moderators
Kết quả thi đấu tối nay !

Đồng đội nam:

1 - T&T Hà Nội - Đà Nẵng : 3 - 0

2 - BCA - Hải Dương 2 : 3 - 0

3 - Petrovietnam - Quân Đội : 3 - 2

4 - Hà Nội - TP HCM : đang thi đấu

Đồng đội nữ :

1 - Tiền Giang - Đà Nẵng : 3 - 0

2 - VT HCM - BCA :3 - 1

3 - Vĩnh Long - Hải Dương : 3 - 1

4 - Quân Đội - Hà Nội : 3 - 2

saigonfc.vn

Đại Uý
theo cháu bác Sromaxlv nói đúng đấy bác hung ạ ,chắc nói đúng lên bác ko vui vì bác là người LĐ ,cùng một môi trường ,ngày xưa bóng chuyền -cầu lông thua xa bb ,ngày xưa bb thi đấu người xem chật cứng ,phải mua vé ,ngày nay thì mở cửa tự do ko có ma nào vào xem ,em thấy sáng nay thi đấu vắng lắm ko có khán giả ,còn cầu lông -bóng chuyền bây giờ vượt xa bb về mọi mặt ,lên cháu thấy bác sromaxlv nói đúng ,trứơc giải gần 1 năm đã phải định hình nơi nào đăng cai ,phải tìm kiếm tài trợ ,người của lđ đến địa phương đăng cai khi thấy sân bãi ko đạt yêu cầu ,LĐ có thể hủy đăng cai tìm địa phương khác *mà đúng nếu hủy thì ko có ai nhận thì bỏ giải mất* cháu thấy TP-HCM phải 6-7 năm chưa có giải bb nào của LĐ đươc tổ chức ở TP mang tên bác,bác hùng giải thích cho cháu và những người yêu bb được ko, các tỉnh lớn đều ko mặn mà với BB vì ko có khán giả,những người yêu BB khi thấy cầu lông -bóng chuyền thi đấu nhà thi đấu chật cứng ,chen nhau mua vé ,các bác LĐBB có suy nghĩ gi ko khi BB thi đấu ko có khán giả -lỗi này do ai ......?:(
sự thật thì hay mất lòng -những nơi cay đắng là nơi chân tình

Cái topic này là để đưa thông tin về giải đấu _mọi thành viên đang trông chờ vào thông tin này. Bạn vui lòng mở một topic khác để nói lên nổi lòng. Theo mình biết thì Bác hunghanoi là một trọng tài - hơn nữa Anh ấy luôn đem những thông tin bổ ích nhất có thể đến với AE gần xa trên diễn đàn này. Bác ấy không phải là người để bạn đưa ra câu hỏi và không có chức năng trả lời! Bạn thông cảm để topic được tiếp tục!
Thân mến!

hunghanoi

Super Moderators
.

Tối nay lễ khai mạc giải các đội mạnh đã diễn ra tại CLB Phan Chu Trinh - thành phố Đà Nẵng.Tham dự khai mạc có đại diện TC TDTT ông Phạm Đức Thành,phó vụ trưởng vụ thể thao thành tích cao,tổng thư ký liên đoàn bóng bàn Việt Nam,ông Nguyễn Phúc Linh - phó gián đốc sở VH - TT - DL Đà Nẵng,trưởng ban tổ chức giải,ông Nguyễn Đức Long - trưởng bộ môn bóng bàn TC TDTT cùng các HLV,VĐV của 11 đoàn về tham dự giải.Đông đảo phóng viên báo chí của TW và địa phương cùng những người hâm mộ không quả mưa to gió lớn đã tham dự khai mạc giải.

hunghanoi

Super Moderators
.

Nguyễn Anh Tú - Hà Nội​

Bình luận từ Facebook