Giải các Câu lạc bộ bóng bàn TT Huế, mở rộng

anh_vip

Trung Uý
Đây là hình ảnh Dung_linh chúc mừng CLB Bệnh viện mắt đoạt chức vô địch nhé!.........................Dung_linh hưởng tiếng thơm nghe!và Dung_linh cố gắng năm 2013 nhé! Vui nhé!

Uploaded with ImageShack.us

Cười rất tươi... và rất đẹp đôi... xin cám ơn "Ông Tơ, Bà Nguyệt......."

Last edited:

hungbongban

Moderator
Hoàn toàn xứng đáng nhưng vẫn có chút may mắn chứ... giờ anh Hùng dám chơi với đôi Đức - Dũng nữa thôi...

Xong giải này đôi Đức - Dũng lên thêm khoảng 1 đến 1,5 banh nữa, đặc biệt là anh_vip lên phải 2 banh nữa. Thế thì phải chấp hungbongban ít nhất phải 1,5 trái, như vậy mới giám cầm kếm vào đấu. Are you OK ???

anh_vip

Trung Uý
Xong giải này đôi Đức - Dũng lên thêm khoảng 1 đến 1,5 banh nữa, đặc biệt là anh_vip lên phải 2 banh nữa. Thế thì phải chấp hungbongban ít nhất phải 1,5 trái, như vậy mới giám cầm kếm vào đấu. Are you OK ???

Làm gì mà khách sáo vậy anh Hùng, ai mà dám chấp anh, Đánh đôi thì chơi đồng banh đồng tiền, còn đơn thì anh chấp em phải 2 banh....

hungbongban

Moderator
Làm gì mà khách sáo vậy anh Hùng, ai mà dám chấp anh, Đánh đôi thì chơi đồng banh đồng tiền, còn đơn thì anh chấp em phải 2 banh....

Không giám đâu, hungbongban đã nộp cho Đức và Dũng không ít bia và USD rồi đó nghe, đừng có dụ giỗ họ nữa, để tui còn làm ăn nữa nghe chú Dũng.
Chiều mai về CLB Bà Triệu chú Dũng đãi anh mấy chai đây ????

dung_linh

Đại Tá
Không giám đâu, hungbongban đã nộp cho Đức và Dũng không ít bia và USD rồi đó nghe, đừng có dụ giỗ họ nữa, để tui còn làm ăn nữa nghe chú Dũng.
Đôi Coke+york(a.vip) đã vui sướng, hứa với anh em Bà triệu cho anh em Bà triệu tắm bia tuần lể, anh em rảnh tới chúc mừng đi.Anh Đức nói Hùng an tâm đi tới chỉ tắm bia không say không về.
Hình ảnh chân dung 2 nhà vô địch hạng B ngày 03/11/2012 bên lề sau khi giành chức vô địch hạng B đã vượt qua chính mình:

Uploaded with ImageShack.us

Last edited:

anh_vip

Trung Uý

Riêng anh thì mời không say không về ... nhờ anh Hùng từ trước đến nay toàn tập cho Đôi Đức - Dũng mà giờ mới có ngày hôm nay, thứ sáu mời anh ok

hungbongban

Moderator
Riêng anh thì mời không say không về ... nhờ anh Hùng từ trước đến nay toàn tập cho Đôi Đức - Dũng mà giờ mới có ngày hôm nay, thứ sáu mời anh ok

Người ta nói tập cho đôi Đức - Dũng thì phải lấy tiền thù lao tập chứ, đây thì ngược lại, Đức - Dũng lại lấy tiền của hungbongban, rứa mới đau chứ. Chú Dũng này khen đễu quá hí !!! Bia

Last edited:

thelanqb

Moderator
Sao ko thấy tấm hình nào của a e Quảng trị và Quảng Bình hết nhẩy........................:):):):)
bạn cứ bình tĩnh, sẻ có ngay thôi nà.
bạn vào box quảng bình nhé, mình đang làm trang thông tin của giải.
Hẹn gặp lại các bạn Huế ở giải quảng bình mở rộng năm sau.

To : Dung_Linh
Em thích phong thái thi đấu của anh lắm, nhiệt huyết, năng nổ và biết cháy hết mình trong mỗi trận đấu

Bia Bia Bia

hungbongban

Moderator
chúc mừng đôi Cường (Cuong hue) - Tâm CLB Nguyễn Trãi lần đầu tiên tham gia đã đạt giải ba đôi B. Nếu có ít may mắn nữa chắc sẽ có thành tích cao hơn nữa.

Last edited:

hungbongban

Moderator
bạn cứ bình tĩnh, sẻ có ngay thôi nà.
bạn vào box quảng bình nhé, mình đang làm trang thông tin của giải.
Hẹn gặp lại các bạn Huế ở giải quảng bình mở rộng năm sau.

To : Dung_Linh
Em thích phong thái thi đấu của anh lắm, nhiệt huyết, năng nổ và biết cháy hết mình trong mỗi trận đấu

Bia Bia Bia

Phong cách thi đấu của dung_linh đã nổi tiếng ra thấu Quảng Bình và Quảng Trị rồi. cố gắng phát huy hơn nữa để tiếng vang còn xa hơn nữa, mới ngang Bình Trị Thiên thì chưa ăn thua đâu.

dung_linh

Đại Tá
Bác Hùng ơi . Công phu tổ chức gần 1 năm trời mà không có Clip nào ợ Bác ?
Ngày thứ 5 , 9h30 pm 08/11/2012 tối nay Truyền hình TT Huế (HTV) huế sẽ có một phóng sự về phong trào bóng bàn nghiệp dư của TT Huế, mời các ACE đón xem nhất.là anh son_canloc Dung_linh thì như thấy đài truyền hình quay trận chung kết,không biết có phát không...............Anh em ngoài Tỉnh Thứ 7 xem trên trang WEB mới được.............

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Đây là nguồn tin chính xác 100 cuối cùng,Tối nay chương trình" Bóng bàn phong trào Thừa Thiên Huế" phát sóng trên VTV Huế vào lúc 21 giờ 30;phát lại vào lúc 8 giờ 30 sáng thứ 7, mọi người đón xem! Chương trình xem trên web:vtvhue.vn
Anh em Ace ngoài tỉnh nhất là anh Sơn_caloc mở xem web:vtvhue.vn nhé.
Trân trọng!
Dung_linh

Bình luận từ Facebook