Giải bóng bàn xếp hạng các tay vợt tỉnh Hà Nam lần thứ 2 Quý I năm 2014

nhuonghaihau

Trung Tá
XIN THÔNG BÁO: VỀ VIỆC THU LỆ PHÍ THAM DỰ GIẢI HIỆN NAY CƠ BẢN CÁC VĐV ĐÃ NỘP CÒN LẠI XIN ĐỀ NGHỊ CÁC VĐV LIỆN HỆ NHƯỢNG, DŨNG, NGUYÊN, HẬU ĐỂ NỘP TRONG TUẦN NÀY (NHƯỢNG HẢI HẬU ĐÃ ĐIỆN THOẠI CHO TỪNG NGƯỜI ĐỂ THÔNG BÁO)

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
A chưa chắc đâu, nếu ra thì A sẽ nhắc mọi người, nếu ko ra được thì chú chịu khó qua tí nhé, đã hẹn ai chưa vậy ? Hạt giống Tuấn Kiện khê lần này ko tham gia được àh ?

nhuonghaihau

Trung Tá
xin thông báo lại là các vận động viên đã đăng ký nhưng chưa nộp lệ phí BTC có quyền loại khỏi danh sách thi đấu xin trân trọng cảm ơn

nhuonghaihau

Trung Tá
23/2/2014 Xin thông báo: Ở nội dung đơn nam dưới 50 BTC không nhận đăng ký tham dự nữa (danh sách 40 vdv tham du ở trang 1)
Hai nội dung Đơn nam trên 50 và đơn nữ BTC tiếp tục nhận đăng ký tham dự đến hết ngày 28/2/2014 xin trân trọng cảm ơn

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hà Nam tổ chức giải này thật là hay ! Chúc bóng bàn Hà Nam ngày càng lớn mạnh.

Nhưng mình thấy với quy mô, tổ chức tốt như vậy thì BTC nên lấy cách tính điểm rating vào hệ thống giải luôn làm căn cứ sẽ chuẩn phản ánh rõ trình độ VĐV hơn. Vì giải thi đấu tập trung và có tinh thần trách nhiệm, ý thức VĐV tốt , cách tính điểm rating sẽ phù hợp với tiêu trí đề ra.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Hà Nam tổ chức giải này thật là hay ! Chúc bóng bàn Hà Nam ngày càng lớn mạnh.

Nhưng mình thấy với quy mô, tổ chức tốt như vậy thì BTC nên lấy cách tính điểm rating vào hệ thống giải luôn làm căn cứ sẽ chuẩn phản ánh rõ trình độ VĐV hơn. Vì giải thi đấu tập trung và có tinh thần trách nhiệm, ý thức VĐV tốt , cách tính điểm rating sẽ phù hợp với tiêu trí đề ra.
Cảm ơn Bác Hiepasc đã quan tâm đến phong trào Hà Nam, anh em Hà Nam rất nhiệt tình tham gia, tuy nhiên việc tính điểm rating thì vẫn còn lúng túng lắm cần phải học hỏi, nghiên cứu thêm. Sẽ cố gắng áp dụng trong thời gian tới.

nhuonghaihau

Trung Tá
Tang co

Attachments

469.6 KB · Đọc: 0

LE VAN QUYET

Thượng Tá
than gui anh em hoi vien

Da vao gia doan nuoc rut chuan bi cho ngay thi dau vao chu nhat ngay 2 thang 3 nam 2014.
Ban to chuc da nhan du dang ky cua 40 van dong vien thi dau noi dung duoi 50 tuoi . va 7 van dong vien nu , 11 van dong vien tren 50 tuoi . qua do the hien quy mo cua giai nay ngay mot da dang va phat trien .Ban to chuc tran trong cam on su dong vien , tai tro ve vat chat va tinh than cua toan the anh em . mong rang chung ta cung doan ket dua giai nay den thanh cong .
Dung 17 gio ngay 1 thang 3 nam 2014 moi cac van dong vien co mat tai nha thi dau da nang cua tinh de boc tham chia bang . Dung 7h15 phut sang 2 thang 3 nam 2014 khai mac va thi dau luon . Tran trong moi cac van dong vien den day du va dung gio .
xin cam on

malong_dung

Đại Tá
Anh Dung dot nay luoi luyen tap giong anh Hau giai truoc chac tut hang roi ha ha
Chưa vào giải mà chú đã trù úm ba la Anh rồi, tuần này phấn đấu tập được 4,5 buổi nữa là Ok thôi mà, phong độ sẽ trở lại và lợi hại gấp 3, chú cứ liệu hồn tránh vào bảng a nhé, nếu có nhỡ tay bốc thăm thì sáng hôm đấy bảo vợ trưa đừng nấu cơm nhé, vì sau khi bị A quất cho 3 gậy quắn đít chú về ko nuốt nổi đâu, hahahaha..
Đùa thế, giải này chúc chú Nhượng quật được Phan kientuong và Hậu SCT, bõ công mài dao luyện kiếm, ăn chay, Ngủ chay mấy tháng trời........

pingpong81

Thượng Sỹ
Chưa vào giải mà chú đã trù úm ba la Anh rồi, tuần này phấn đấu tập được 4,5 buổi nữa là Ok thôi mà, phong độ sẽ trở lại và lợi hại gấp 3, chú cứ liệu hồn tránh vào bảng a nhé, nếu có nhỡ tay bốc thăm thì sáng hôm đấy bảo vợ trưa đừng nấu cơm nhé, vì sau khi bị A quất cho 3 gậy quắn đít chú về ko nuốt nổi đâu, hahahaha..
Đùa thế, giải này chúc chú Nhượng quật được Phan kientuong và Hậu SCT, bõ công mài dao luyện kiếm, ăn chay, Ngủ chay mấy tháng trời........
Sao BTC không cho 8 hạt giống vào thẳng vòng 2 nhỉ. Như vậy sẽ giảm tải cho vđv và tạo được nhiều cơ hội cho các vđv khác. Đồng thời cũng tăng được số người đăng ký lên là 48 người.

nhuonghaihau

Trung Tá
Nếu 8 hạt giống ko phải thi đấu vòng bảng thì đến vòng loại trực tiếp gặp nhuong hai hau, hanh, thanh, thành, hậu... và bị loại thì được đánh có mỗi một trận thì tiếc nhỉ hihi

pingpong81

Thượng Sỹ
Nếu 8 hạt giống ko phải thi đấu vòng bảng thì đến vòng loại trực tiếp gặp nhuong hai hau, hanh, thanh, thành, hậu... và bị loại thì được đánh có mỗi một trận thì tiếc nhỉ hihi
nhỡ chân thì phải chấp nhận thôi, nhưng nếu giải vào nề nếp rồi thì trường hợp này ít lắm. Nếu Nhượng thắng đc hạt giống thì đó là hiện tượng của giải. hihi

Bình luận từ Facebook