Giải Bóng Bàn Vô Địch Toàn Quốc -Báo Nhân Dân.

hế lô vinh phạm và zhang xì ke
theo mình ko nên vì câu chữ ko vừa lòng mà dàn quân bắn nhau làm gì.Chiến thì kiểu gì cũng có thằng chết,và thằng kia phải bóc lịch.1 điều nhịn 9 điều lành.hồi trước dưới Hải Phòng có thằng cu em Quân Quảng. vì 1 phút yêng hùng mà mất hết,bóc lịch chán rồi.Thế giới bg đàm phán chứ ko động thủ.Đến anh Sơn lùn bg cùng chỉ đàm phán,mục đích để kiếm xèng,chứ ko phải đao búa đâu các em ạ
thờ đại bg thằng nào kiếm ra nhiều xèng,mà éo cần làm gì mới là thằng giỏi,chứ làm hùng hục như trâu kiếm vài đồng ko ăn thua.động não mà kiếm tiền hay hơn là đi gọi thằng này thằng kia lao vào cuộc bắn giết nhau làm gì
chân tình

lamtq

Đại Tá
Bác tổng thống chưa được phê duyệt kế hoạch nên chưa tham gia bữa nào. Ý em là nhìn mồm anh @tabletennis, anh ý uống từng nào thì em uống từng đó:D
Thế àh. Thế là tớ cũng hay uống kiểu nhìn mồm.tớ với cậu gặp nhau nhìn mồm nhau thế là éo tốn vại nào:D:p

lamtq

Đại Tá
Nếu uống bia ko thôi thì chưa thấy @o3ma say, nhưng nếu uống kiểu "tàu ngầm" thì chắc cũng được 10-12 phát đổ lên. @gaumeo tuy tiến sĩ nhưng uống cũng được, chắc cũng phải ngang tổng thống. Em ko "va" với băng này được.
Bia uống cho say bao tiền cho đủ, cứ phải là quại cả rượu nẫn bia e ơi

Nếu uống bia ko thôi thì chưa thấy @o3ma say, nhưng nếu uống kiểu "tàu ngầm" thì chắc cũng được 10-12 phát đổ lên. @gaumeo tuy tiến sĩ nhưng uống cũng được, chắc cũng phải ngang tổng thống. Em ko "va" với băng này được.
ông uống cả két cơ mà,20 chai.....Tôi uống hãi mỗi hư trúc khoản nhanh thôi,chứ vừa nhanh vừa chì thì toi cho đi nhanh

Mình do bóng bàn kém. Phải nộp phí nhiều . Xót của uống cho đỡ đắt. Lâu ngày thành quen. Dù đánh có thua nhiều nhất nhưng về tính lại thấy còn lãi chán
như này nhé,em có cái kiến thức hồi xưa học ông anh học thạc sỹ bb bên thượng hải,em chỉ cho mấy thằng em nó cũng ok rồi.Hôm rồi em vô tình tìm được 1 loạt bài của 1 ông hlv đuowng nhiệm của tq(bg vẫn đang đi chỉ đạo đanhs nhiệt tình,bác nhìn bác biết ngay),em chả hiểu tiếng tàu,nghe nó nói em tưởng nó đang sủa,nhưng nhìn về hành động em biết nó đang nói về cách đánh quả bóng
bác ok cần hỏi thì bác alo em 0904670453,

Bình luận từ Facebook