Giải Bóng bàn truyền thống Báo Bình Thuận lần thứ VIII năm 2014

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
Kính gửi các Câu lạc bộ bóng bàn.Tôi thay mặt Ban tổ chức giải mời các anh, em Câu lạc bộ tham dự giải bóng bàn truyền thống Báo Bình Thuận năm 2014 (có diều lệ kèm theo). Nếu có gì kg rõ. anh em cứ liện hệ trực tiếp với tôi qua số điện thoại: 0938118833. tôi Tên Tuấn. Đề nghị anh em đăng ký sớm qua địa chỉ email nhé. Mời các anh sắp xếp tham dự giải với chúng tôi. Trân trọng cảm ơn.

Attachments

• Dieu_le_giai_Bong_ban_tinh-Cup_Bao_BT_nam_2014.doc
    62 KB · Đọc: 106

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Năm ngoái du lịch Mũi Né có gặp anh Tùng và 1 chú trẻ. Anh Tùng trên mình tầm 2 viên dù khá nhiều tuổi, đòn vẫn rất mạnh. Chú này hiện đang nhất tỉnh.

BíchNga Bloc

Binh Nhất
Btc oi cho hoi truong hop 2vdv Duc Minh -Duy Tung truoc kia (2005)la A2 nhung tu 2006 tro lai day ko tham gia bat ky giai nao trong he thong tinh diem cua dien dan bong ban, do ve Lam Dong sinh song co tham gia giai nay dc ko
Mong dc tham gia thank
xin loi vi len bang dt nen ko co dau

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
chị Nga ơi về việc nay em đã trao dổi với anh Phong cụ thể rồi. Vì điều lệ đã quy định căn cứ kết quả xếp hạng của HCM PREMIERSHIP 2014 nên rất khó cho BTC. Mong chị thông cảm nhé!

NGUYENKHOAHAO

Binh Nhì
Kính gửi các Câu lạc bộ bóng bàn.Tôi thay mặt Ban tổ chức giải mời các anh, em Câu lạc bộ tham dự giải bóng bàn truyền thống Báo Bình Thuận năm 2014 (có diều lệ kèm theo). Nếu có gì kg rõ. anh em cứ liện hệ trực tiếp với tôi qua số điện thoại: 0938118833. tôi Tên Tuấn. Đề nghị anh em đăng ký sớm qua địa chỉ email nhé. Mời các anh sắp xếp tham dự giải với chúng tôi. Trân trọng cảm ơn.
Tuấn có thể gửi cho Ninh Thuận điều lệ giải để a.e ninh Thuận tham gia nhé

Drhongson

Đại Tá
Sắp đến ngày vào giải rồi , các đội nhanh nhanh đăng ký nào .
Mình nghe nhiều hảo thủ rục rịch lên lịch kéo về Phan Thiết ,
Trần Hoàng Quân , Hiếu Phan Thiết , Sáng , DZuy Cà mau , Vũ Bình hòa , Thảo Lagi ...

NGUYENKHOAHAO

Binh Nhì
ban cho dia chi cu the minh gui cho.
Trường Cao đẳng nghề Ninh Thuận. Địa chỉ: đường 16/4, phường Mỹ Hải, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận. Nhờ Tuấn gửi giấy mời để tiện cho công tác tổ chức (gấp nhé). Rất cảm ơn, Mình là bố của bé Khánh ở Ninh Thuận. Hẹn gặp lại Tuấn ở Bình Thuận

NGUYENKHOAHAO

Binh Nhì
Đã biết Drhongson từ lâu nhưng chưa có dịp tếp xúc, lần này mình cho khánh tham gia giải mong có dịp gặp mặt. Mình là Hảo bố của nguyễn khoa diệu khánh ở Ninh thuận

Nhoveem

Moderator
Nhờ a Tuấn gửi giúp em điều lệ và thư mời về
Nghiêm Thiện Chức ,75 nguyễn vân trỗi f4 tp vũng tàu.
Đăng ký

Đội nữ
Phạm ngọc hương nguyên
Lê thị thanh nga
Vũ thị thùy liên

Đội nam
Nghiêm Thiện chức
Bổ sung tên sau nha a .thanks a

Bình luận từ Facebook