Giải bóng bàn trường THPT Lê Hồng Phong

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Hôm nay, ngày 16 tháng 11 năm 2014 đã diễn ra trận đầu tiên của giải bóng bàn dành cho học sinh trường THPT Lê Hồng Phong

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Giải bóng bàn dành cho học sinh đang theo học tại trường THPT Lê Hồng Phong đã bắt đầu, hy vọng sẽ có nhiều nhân tố mới, nhiều trận đấu thú vị, hấp dẫn, qua đó lựa chọn các vđv tốt nhất của trường thi đấu giải bóng bàn của thị xã Bỉm Sơn trong thời gian tới.....:D;)

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Cac Vdv, Co Dong Vien Cua Cac Lop dsng theo doi tran dau dau tien cua giai bong ban danh cho chinh ho....:) trong so ho, co nhung nguoi chua mot lan cam vot, hy vong sau tran dau tin cac ban tre se len cho minh ke hoach tap luyen de co ket qua cao nhat

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Vao hoi 18h50 ngay 19.11.14 tai nha thi dau Bach Khoa, meorubi da han hanh phuc vu bac Tuan Trang Thanh Hoa.....nhu da hen truoc qua dien dan bong ban. Ngoai ra, con gioi thieu them cho bac Tuan vai anh em thuong xuyen tap luyen tai CLB Bach Khoa. Cam on bac Tuan, nuoc cua bac ngot va Thom qua...:):):)

oceanboy

Trung Uý
Vao hoi 18h50 ngay 19.11.14 tai nha thi dau Bach Khoa, meorubi da han hanh phuc vu bac Tuan Trang Thanh Hoa.....nhu da hen truoc qua dien dan bong ban. Ngoai ra, con gioi thieu them cho bac Tuan vai anh em thuong xuyen tap luyen tai CLB Bach Khoa. Cam on bac Tuan, nuoc cua bac ngot va Thom qua...:):):)
xa thế bảo sao ko thấy ông alo cho tôi :(:(:(

TuTraTH

Trung Uý

Ấy chà, hôm nay mới có điều kiện vào diễn đàn, đã thấy mình được bạn Meorubi_ Đức, phóng mình chềnh ềnh lên trên đây rồi. Trước tiên xin cảm ơn Đức đã tạo điều kiện cho mình được chơi một buổi bóng bàn bở hơi tai, lê lết được về đến nhà phải nói là kiệt sức luôn. Cũng thật tiếc là không được gặp bạn Boy đại dương, hẹn bạn lần sau nhé. Khi nào Đức và Boy về quê thì liên lạc để ta giao lưu vui vẻ nhé và để tớ còn được Đức mời lại chai nước thơm chứ nhể.

oceanboy

Trung Uý
Ấy chà, hôm nay mới có điều kiện vào diễn đàn, đã thấy mình được bạn Meorubi_ Đức, phóng mình chềnh ềnh lên trên đây rồi. Trước tiên xin cảm ơn Đức đã tạo điều kiện cho mình được chơi một buổi bóng bàn bở hơi tai, lê lết được về đến nhà phải nói là kiệt sức luôn. Cũng thật tiếc là không được gặp bạn Boy đại dương, hẹn bạn lần sau nhé. Khi nào Đức và Boy về quê thì liên lạc để ta giao lưu vui vẻ nhé và để tớ còn được Đức mời lại chai nước thơm chứ nhể.
Tiếc quá e ko gặp đc bác, dạo này cv bận nên cũng ko có tiime chơi nhiều. Bác còn ở HN thì chắc còn cơ hội gặp bác rồi :):):)

Bình luận từ Facebook