Giải Bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2014

Duongapaco

Đại Tá
Giải bóng bàn Trung cao tuổi năm nay sẽ có 2 CLB bóng bàn mới tham gia đó là
- CLB Lương Thế Vinh
- CLB Trường Y Lào Cai
Hy vọng sẽ có nhân tố mới trong giải này

phonghongBBC

Đại Uý
vang e làm ơ sa Pa nhung nhà ngoài Lào Cai, Bác lên Sa Pa cho e biết lịch để ở lại tiếp bác, nếu ko là tối e về với bu nó Bác a. nhưng e trình còi lắm, chỉ chém gió là tạm ổn thôi.

bachapaco

Trung Uý
vang e làm ơ sa Pa nhung nhà ngoài Lào Cai, Bác lên Sa Pa cho e biết lịch để ở lại tiếp bác, nếu ko là tối e về với bu nó Bác a. nhưng e trình còi lắm, chỉ chém gió là tạm ổn thôi.
số của minh 0912416293 nhé
Sem cac Bac chem gio Vui qua toi day xong Duong clb e nhat khoat Phai mang bia Len lc de Giao lulu voi cac Bac
M

Duongapaco

Đại Tá
Chú ơi có cả clb nhà thi đấu tỉnh Đang thành lập và sẽ ra mắt trong tuần tới và anh A Song là chủ nhiệm
Ôi thế hả Bình, thế thì vui quá nhỉ, cháu bảo anh Song ra mắt tý cho vui nhé. Theo chú thì đặt tên khác đi vì nhà thi đấu đấy sắp bán làm siêu thị rồi hay sao ấy, có thể đặt tên CLB Trung Đô chẳng hạn ( vì nhà thi đấu ở đường Trung Đô )

bachapaco

Trung Uý
Tin mới nhất là tháng 8 đường cao tốc sẽ thông toàn tuyến em nhé. Nhiều khi chém gió cho vui thôi mà em
tháng 7 này đấu giải ngành rồi A Yên ạ,trên E đang chuẩn bị nhiều khâu để đón tiếp các đoàn. mới mua 4 bàn song ngư 323 nam nay chắc chu đáo hơn những lần trước

Duongapaco

Đại Tá
tháng 7 này đấu giải ngành rồi A Yên ạ,trên E đang chuẩn bị nhiều khâu để đón tiếp các đoàn. mới mua 4 bàn song ngư 323 nam nay chắc chu đáo hơn những lần trước
Sao chưa thấy Tập đoàn gửi kế hoạch tổ chức cho Apatit nhỉ ?, bàn mới kê ở đâu đấy em, nếu kê ở tiền sảnh như mọi năm thì ko cải thiện được gì cả

Bình luận từ Facebook