Giải bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2013

Duongapaco

Đại Tá
Vâng e dung dt.ky coi sợ gai va truội lắm..như gà mắc tóc vậy.nếu ko co gai mà haynhư a việt lùn là e dám đánh ngang đấy.mong ước luyện tập để chiên thắng bác yên va dũng gai lúc nào cũng cháy bỏng.bóng bàn lào cai mà thiếu 2 đại ca thì suy mất.e sẵn sàng ủng hộ bóng bàn theo ngọn cờ của cac a.
Nếu em sợ gai mà không đánh thường xuyên với mặt gai thì chắc chắn em sẽ không chơi được với người sử dụng mặt gai đâu, ngày trước ở CLB của anh các cháu trẻ anh thường chấp 5 đến 6 quả do họ sợ gai nhưng hàng ngày cứ gặp anh thường xuyên và mất tiền vào hòm, sau vài năm bây giờ họ quen nhiều rồi và có người đánh ngang ngửa với anh đấy. Đã lâu lắm rồi anh em mình không gặp nhau trận nào nhỉ ?, hôm nào em xuống CLB bọn anh chơi trận xem nhé
Ước nguyện của em là tập bóng bàn để chiến thắng anh và Dũng gai lúc nào cũng cháy bỏng trong em làm anh xúc động quá, Lào Cai có em cũng hay và vui lắm đấy

Red Arc

Đại Tá
Nếu được thì xin anh Yên bỏ thêm chút thời gian chú thích cho ảnh để mọi người ở các tỉnh khác khi xem được rõ là ai trong ảnh anh nhé, thank anh nhiều !

Duongapaco

Đại Tá
Nếu được thì xin anh Yên bỏ thêm chút thời gian chú thích cho ảnh để mọi người ở các tỉnh khác khi xem được rõ là ai trong ảnh anh nhé, thank anh nhiều !
Mình cũng rất muốn như vậy mà Sơn, nhưng chưa đủ thời gian nên chưa đưa được mà, lúc nào thư thả mình sẽ đưa tên dần dần vào nhé

Ký kù kưa

Binh Nhì
E kinh doanh nên làm chả có giờ giấc j cả.đang vào chém gió thì lại phải đi bốc hàng cho vợ..chứ ko thì chiều khỏi ra sới luôn.thông cảm cho e nhé.tới đây chac chắn phải xuống để mong bác chỉ giáo thêm cho.e rất yêu bb và ủng hộ phong trào.,nhưng clb của e,mọi người vẫn hơi trầm,,,e muốn bác giúp việc ấy đầu tiên đấy

Duongapaco

Đại Tá
E kinh doanh nên làm chả có giờ giấc j cả.đang vào chém gió thì lại phải đi bốc hàng cho vợ..chứ ko thì chiều khỏi ra sới luôn.thông cảm cho e nhé.tới đây chac chắn phải xuống để mong bác chỉ giáo thêm cho.e rất yêu bb và ủng hộ phong trào.,nhưng clb của e,mọi người vẫn hơi trầm,,,e muốn bác giúp việc ấy đầu tiên đấy
CLB của các em cũng đông người chơi nhưng lực lượng chưa đủ mạnh, chủ nhiệm CLB lại chưa máu lắm thành ra vậy đấy, các em phải cùng anh ấy XD phong trào của CLB mình cho mạnh trước, bọn anh chỉ tác động thêm được thôi. CLB của em có trang trên diễn đàn rồi em chịu khó vào viết bài đưa tin, làm thơ, chém gió, chụp ảnh, quay phim... cho rôm rả lên, tạo sự chú ý của dư luận trong giới bóng bàn và đấy cũng là hình thức XD phong trào bóng bàn của CLB đấy em

vietcan

Đại Tá

kết quả đã ngã ngũ...sao người chiến thắng bình thản đến vậy?phải chăng cao thủ này đã quá quen với màu vàng của huy chương?sự lanh lùng trên khuân mặt cũng như những cú vẩy,gạt gai sát thủ làm bao cây vợt chỉ biết lắc đầu...chú đang nghĩ gì vậy chú Yên

Duongapaco

Đại Tá
kết quả đã ngã ngũ...sao người chiến thắng bình thản đến vậy?phải chăng cao thủ này đã quá quen với màu vàng của huy chương?sự lanh lùng trên khuân mặt cũng như những cú vẩy,gạt gai sát thủ làm bao cây vợt chỉ biết lắc đầu...chú đang nghĩ gì vậy chú Yên
Hôm đấy mấy giờ cháu về đến Hà Nội đấy Việt ?, bức ảnh đấy cháu chụp chú xem cứ nghĩ mãi:
- Người thắng cuộc vô địch bình thản không vui ( không phải vì nhất nhiều rồi đâu đấy )
- Người thua cuộc đang cười sau thất bại
Có bạn gái bảo chú: Sao anh không nhường cho anh ấy nhất ? , anh ấy thua nội dung đôi nam trước anh rồi còn đơn thì nhường anh ấy, chú bảo: sau trận vòng bảng nhiều người bình luận trận đấy quá, bản thân người thắng trận vòng bảng cũng ngộ nhận và chém gió ghê quá chú nghe kể lại cũng thấy kém vui ( như kiểu sóng thần Nhật Bản ) trong thi đấu mình cũng phải có chiến thuật cho từng trận chứ gặp ai cũng đánh ào ào như mưa rào mùa hè thì không hay vì thế nên trong trận chung kết chú không muốn mọi người bình luận thêm nữa và không muốn người thắng vòng bảng ngộ nhận thêm một lần nữa đâu. Đối với chú kết quả thành tích cá nhân của chú không quá quan trọng vì nói thật với cháu thi đấu trong tỉnh toàn anh em quen biết nhiều năm nay rồi ai thắng cũng được mà lại là cùng CLB thì càng không sao cả, chú nghĩ nhiều đến thành tích chung của cả đội là nhiều. Chú chỉ quyết tâm cao khi thi đấu giải do Tập đoàn của chú tổ chức thôi. Thi đấu bóng bàn chỉ cần không tập chung không quyết tâm một chút là thua ngay nếu người có chiều sâu suy nghĩ sẽ nhận biết được điều thắng thua đó do đâu
Thật ra chú luôn nghĩ đến anh chị em cùng CLB ai có giải chú cũng vui, ai thua chú động viên lần sau làm lại, mọi người luôn đoàn kết gắn bó với nhau mà cháu, nếu không có anh chị em đồng lòng đoàn kết thì phong trào của CLB sẽ không phát triển được
Khi chú thắng séc 4: 10-4 chú cũng nghĩ mình đã làm tăng thêm nỗi buồn cho một con người luôn nhiệt huyết và máu lửa với bóng bàn vì vậy nét buồn cũng thoảng qua trong con người chú nên lúc đấy cháu chụp được tấm kết thúc trận đấu như vậy đấy

Last edited:

vietcan

Đại Tá
Hôm đấy mấy giờ cháu về đến Hà Nội đấy Việt ?, bức ảnh đấy cháu chụp chú xem cứ nghĩ mãi:
- Người thắng cuộc vô địch bình thản không vui ( không phải vì nhất nhiều rồi đâu đấy )
- Người thua cuộc đang cười sau thất bại
Có bạn gái bảo chú: Sao anh không nhường cho anh ấy nhất ? , anh ấy thua nội dung đôi nam trước anh rồi còn đơn thì nhường anh ấy, chú bảo: sau trận vòng bảng nhiều người bình luận trận đấy quá ( như kiểu sóng thần Nhật Bản ) nên trong trận chung kết chú không muốn mọi người bình luận thêm nữa cố gắng thêm chút thôi
Thật ra chú luôn nghĩ đến anh chị em cùng CLB ai có giải chú cũng vui, ai thua chú động viên lần sau làm lại, mọi người luôn đoàn kết gắn bó với nhau mà cháu
hôm đó tàu trễ gần 3 tiếng.phải đến hơn 10h tối cháu mới về tới HN...Lào Cai có được những người tâm huyết với bóng bàn như chú thì phong trào chẳng mấy mà phát triển...mà cháu thich nhất là chú có những trận đấu" làm phong trào" đấy. tiếc là cháu không có duyên để làm việc trên Lào cai...Cháu chúc cho phong trào Bóng bàn của Apatit nói riêng và Lào cai nói chung phát triển thật mạnh mẽ. Có nhiều tay vợt giỏi về đầu quân cho tỉnh nhà để có phong trào mạnh hơn. Có điều kiện la cháu sẽ lên thăm mọi người ngay. Cám ơn chú

Ký kù kưa

Binh Nhì
Vâng,cam ơn bác.riêng phần e xin 3 quả là vẫn phải bảo lưu thời hạn 1 năm cho e đấy nhé.cú giật moi phải xoáy kinh ngưoi,kết hợp quả bạt mất bóng sau cú càigai,sẽ còn là nỗi khiếp hãi của giang hồ toàn giới,chứ đâu phải riêng ký còi.e đánh bóng chưa hay nhưng đọc bóng được đấy,đúng ko A?

Dũng Gai

Moderator
Chấp Ký còi 3 anh Yên ko chấp được. Có thể 2- 0 2 là ngang độ. Đó là với anh Yên có quả phải thần sầu mới dám chấp Ký Cù Kưa thế. Còn anh Dũng gai vì ko có quả phải như anh Yên nên chỉ dám đánh ngang Ký còi thôi. Nếu ok, anh và Ký làm trận độ 1 mâm chó nhé. PHONG ĐỘ CỦA DŨNG GAI KO DC NHƯ XƯA VÌ TỪ NGÀY TẬP QUẦN VỢT TAY ĐAU, ÍT TẬP. Đặc biệt khi đánh độ Dũng gai chơi ko dc hiệu quả lắm. Mặt khác, Ký còi tiến bộ lắm rồi, va chạm nhiều lại được cao thủ binhlo ngày đêm kèm cặp chăm bẵm. Riêng trận anh Yên chấp 3 mình nghĩ anh Yên khó thắng vì trong 1 trận anh ấy sẽ đánh hỏng khoảng 2 quả đã thành 5, Ký còi đập chuẩn khoảng 2 quả nữa là thành 7, 4 quả còn lại phải chắt bóp chi tiêu chứ ko thì đi nhanh. Ván 11 chấp 3 quá nguy hiểm. KÝ GIỜ LÀ 1 TRONG CÁC CAO THỦ TRUNG CAO TUỔI RỒI, KO DỄ BẮT NẠT NHƯ XƯA.
Chú Ký đừng đánh giá cao anh Dũng gai như vậy, phong độ anh tụt nhiều rồi.

Last edited:

Ký kù kưa

Binh Nhì
Vâng,a noi là chú vâng ngay,nhưng mà trong giang hồ,cao thủ kinh nghiệm đầy mình,vẫn hi sinh hàng loạt với quả gạt gai đấy.mà đại trưởng cự Đức long còn nể cơ,ký còi chỉ có cắt phải nặng rồi moi đôi công..gặp gai thực sự là ko có cửa ngay cả khi có 2 trái làm vốn...

Dũng Gai

Moderator
Vâng,a noi là chú vâng ngay,nhưng mà trong giang hồ,cao thủ kinh nghiệm đầy mình,vẫn hi sinh hàng loạt với quả gạt gai đấy.mà đại trưởng cự Đức long còn nể cơ,ký còi chỉ có cắt phải nặng rồi moi đôi công..gặp gai thực sự là ko có cửa ngay cả khi có 2 trái làm vốn...
Hóa ra anh Đức Long có nói với Ký à? Hôm giao lưu Đức Long +Ngân đánh độ đút lợn với đôi Dũng Gai + Biên. Đôi anh Long + Ngân thua cả lượt đi và về, trong đó đáng chú ý là anh Long liên tục giật hỏng quả gạt gai và sấn gai của anh. Có lẽ anh Long có ấn tượng từ đó thôi.
VỚI CHÚ kÝ CÒI ANH ĐÁNH GIÁ CAO VỀ SỰ TIẾN BỘ CẦU THỊ CỦA CHÚ, NGOÀI RA ANH BIẾT CHÚ RẤT TÂM HUYẾT VÀ THÍCH MÔN NÀY.

Bình luận từ Facebook