Giải bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2013

Duongapaco

Đại Tá
Bất ngờ nhất ở giải bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2013 có lẽ là: Huy chương đồng đơn nam của Tô Ngọc Ký ( Ký còi ) CLB Duyên Hải

Long nghệ bại tướng của Ký còi

Last edited:

Ký kù kưa

Binh Nhì
Bất ngờ nhất ở giải bóng bàn Trung cao tuổi tỉnh Lào Cai năm 2013 có lẽ là: Huy chương đồng đơn nam của Tô Ngọc Ký ( Ký còi ) CLB Duyên Hải

Long nghệ bại tướng của Ký còi

Truoc tien e chao cac bac,bao cao voi cac bac day la nik cua e.khong biet ban nao cho e cai ky coi,cung hay.e cam on nhe...hi x xem anh buon cuoi qua.dung la còi quá,so voi doi thu,thuc ra e chi đủ suc ku va kua thoi.ko danh duoc,may nen an giai ba,vui hon trung so,bong ban that la tuyet,cam on moi nguoi.

Duongapaco

Đại Tá
Truoc tien e chao cac bac,bao cao voi cac bac day la nik cua e.khong biet ban nao cho e cai ky coi,cung hay.e cam on nhe...hi x xem anh buon cuoi qua.dung la còi quá,so voi doi thu,thuc ra e chi đủ suc ku va kua thoi.ko danh duoc,may nen an giai ba,vui hon trung so,bong ban that la tuyet,cam on moi nguoi.
Hôm trước thấy có Nick Ký còi rồi cơ mà em ?, hôm qua em lại lập thêm Nick này nữa à ?, em chịu khó vào diễn đàn cho vui nhé, công nhận em hạ được Long nghệ là cao thủ đấy, anh đánh với Long cũng chật vật lắm

Ký kù kưa

Binh Nhì
Giải rồi vắng gạt Dũng gai.Tuấn gà tre bổ quả dài lâm ly.khong giật thì cũng di nhì.cong mông giật đuọc thì nhì cũng thua.may ma các bác ko đua.kù kưa em ký được mùa ăn may.2 đại ca chap e 2 quả lam may mâm dê đi.rieng bác Yen ve gai rất siêu,e xin chạm 3.mong các tiền bối chỉ giáo?

Duongapaco

Đại Tá
Chú Ký vào diễn đàn bằng điện thoại hay sao mà khó đọc thế, anh tạm dịch như thế này có phải không nhé

Giải rồi vắng mặt Dũng gai
Tuấn Gà tre bổ quả dài lâm ly
Không giật thì cũng đi nhì
Cong mông giật được thì nhì cũng thua
May mà các bác không đùa
Kù Kưa Ký được mùa ăn may

Không ngờ em lại làm thơ hay thế nhỉ ?. Từ nay có bài thơ nào đăng lên diễn đàn cho mọi người thưởng thức nhé. Em cứ nói đùa anh thế nào chứ, anh làm sao mà chấp em 3 quả được, anh với Dũng gai, Tuấn gà tre như nhau, các anh chỉ đánh ngang em thôi, chấp là thua ngay, không đùa được với Ký còi đâu nhé

Last edited:

Ký kù kưa

Binh Nhì
Vâng e dung dt.ky coi sợ gai va truội lắm..như gà mắc tóc vậy.nếu ko co gai mà haynhư a việt lùn là e dám đánh ngang đấy.mong ước luyện tập để chiên thắng bác yên va dũng gai lúc nào cũng cháy bỏng.bóng bàn lào cai mà thiếu 2 đại ca thì suy mất.e sẵn sàng ủng hộ bóng bàn theo ngọn cờ của cac a.

Bình luận từ Facebook