GIẢI BÓNG BÀN TỔNG KẾT NĂM GIÁP NGỌ CLB NTĐ BÁCH KHOA!

haitanqd

Thượng Tá
Giải Bách Khoa năm nay trông có vẻ xương xẩu ghê nhể? Tưởng cầm chắc cái nhất rồi mà tình hình này mềnh dễ về nhì lắm!
..........................................
Mọi người muốn bạn sẽ giữ được danh hiệu của năm xưa , nhưng như vậy BB NTĐBK xem như là đứng "rất vững" , "đứng im" ko "di động" !

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mọi người muốn bạn sẽ giữ được danh hiệu của năm xưa , nhưng như vậy BB NTĐBK xem như là đứng "rất vững" , "đứng im" ko "di động" !

Bác Thíu Tá Tân lại có giọng gọi chưởng nhỉ? Chiều ra BK em nện cho bác ợ bia ra ngay chứ đùa à! Hạnh gai đang hẹn ra làm mấy trận 1 loét đấy anh!

haitanqd

Thượng Tá
Nguyên văn bởi laplaitrattu
Giải Bách Khoa năm nay trông có vẻ xương xẩu ghê nhể? Tưởng cầm chắc cái nhất rồi mà tình hình này mềnh dễ về nhì lắm!
Nguyên văn bởi haitanqd
Bác Thíu Tá Tân lại có giọng gọi chưởng nhỉ? Chiều ra BK em nện cho bác ợ bia ra ngay chứ đùa à! Hạnh gai đang hẹn ra làm mấy trận 1 loét đấy anh!
--------------------------------------------------------
Uống bia của chú nhiều quá thì phải ợ bia ra chứ ./.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nguyên văn bởi laplaitrattu
Nguyên văn bởi haitanqd
--------------------------------------------------------
Uống bia của chú nhiều quá thì phải ợ bia ra chứ ./.

Bác làm nổi việc đấy không đó bác Thíu Tá Tân? Không em lại nện ợ bia ra bác lại rẽ vào Quảng Bình thì mất khách lắm!

chaugiangbk

Thượng Sỹ
.

Chủ sới hnay về sớm thế?mai tôi sang đừng đánh nhân văn như hnay đấy.Đến Bk cứ mang nước về ngại chết..
Họp báo như người nhớn,mai mang chổi đi quét gai rụng trên bàn nhé,ko đánh ko sợ thì phải!

haitanqd

Thượng Tá
.

Chủ sới hnay về sớm thế?mai tôi sang đừng đánh nhân văn như hnay đấy.Đến Bk cứ mang nước về ngại chết..

------------------
Đúng là < gai nhọn cào nát xác vợt người khác> Chúc mừng vì đã bảo toàn nước mang về nhé

tan_quocgia

Binh Nhất
E ngày trước cũng thỉnh thoảng tới clb bách khoa giao lưu,chúc giải thành công tốt đẹp ak :D

Last edited:

Tmh

Binh Nhất
Đánh ngang còn bị anh oánh cho tụt quần ra, vậy mà còn đòi chấp 2 :))

--------------------------
Tụt quần có làm sao đâu? Vì trong đó ko có gì, ko tin kiểm tra sẽ biết, nếu làm cho ai đó tụt "cáp" mới là vấn đề quan trọng

Tà Kiếm

Binh Nhì
chúc anh em nhà thi đấu Bách Khoa sẽ có một giải đấu thành công! chúc bác Châu Giang làm ăn phát đạt!
hôm nào gặp lại em xin 2 viên làm nồi lẩu nhé!
em có chú em đánh cũng được, nhỉnh hơn em một tí, sắp ra Hà Nội cày 7 tháng, em xin tiến cử vào đội D nhà mình năm sau bác Giang nhé!

Tmh

Binh Nhất
Hôm qua đánh 4 trận,nhìn lên đồng hồ đã 8h40 vẫn k phân thắng bại,hnay hẹn e ở Bk,k mang tiền về k về,nếu sợ báo trc đấy

Bình luận từ Facebook