Giải Bóng Bàn Toàn Quốc

ndtmagic

Thượng Sỹ
"50 bia đã thuộc về bạn NDTMAGIC. Thế là anh em lại có thêm khẩu vị rôi, chúc mừng ndtmagic. Biết thế mình cũng tham gia kiếm 50 bia. Nhưng nếu 50 bia này từ LĐBBVN có cho thì mình cũng chào!
50 bia của bác haitanqd via cho em theo số : 127708049 ngân hàng ACB, chủ tk: Nguyễn Đức Thiện.
" chiều tối bác haitanqd chơi xới nào vậy? em có 50 b....i......a mời bác và ae diễn đàn về clb Bế Văn Đàn giao lưu!"

haitanqd

Thượng Tá
50 bia của bác haitanqd via cho em theo số : 127708049 ngân hàng ACB, chủ tk: Nguyễn Đức Thiện.
" chiều tối bác haitanqd chơi xới nào vậy? em có 50 b....i......a mời bác và ae diễn đàn về clb Bế Văn Đàn giao lưu!"
OK thanks bạn! Mình chiều đến chủ yếu lang thang bóng bang vỉa hè thôi!

NDB55

Thượng Tá
tiếc thật, tổ chức ngoài bắc thì cứ gọi là chật cứng khán giả, thông tin thì tràn ngập cho bà con luôn. các bác chơi bb nghiệp dư của khánh hòa nghe cũng không sôi nổi trên dđ lắm nhỉ
Phải t/c trong nam để còn kết hợp đi ..du lịch, và tiêu tiền chùa chứ, khán giả có đông hay vắng cũng chẳng có gì bức xúc cả hihi..

Cold

Binh Nhất
Em có cốt và mặt khác rồi ạ, có điều là đổi vợt mới cảm nhận bóng còn kém hơn vì cốt thì nảy mà mặt lại êm, hic. Năng khiếu em không có nhưng kiên trì và quyết tâm là nhiều thôi :)
99/100 là tập luyện, 1/100 là thiên tài. như vậy năng khiếu chỉ có 1% quyết định sự thành công của bạn. :)

Bình luận từ Facebook