GIAỈ BÓNG BÀN TỈNH HÀ NAM QUÝ I NĂM 2016

thuychoe

Đại Uý
Thơ vui bóng bàn

Thơ của cô là thơ vui - thơ phá
Gom yêu thương chia sẻ hết lo âu
Gạn lọc khơi trong vá víu những ưu sầu
Niềm hạnh phúc lớn theo cùng năm tháng

Con xem kìa bình minh ngày sớm nắng
Mặt trời khoe vầng lửa nhuộm cánh hoa
Thiếu nữ xinh tươi thân hữu chan hòa
Trang web nhỏ xây nên tình thân ái

Và ngày mưa, như trẻ thơ vụng dại
Dội gáo nước nhúng ướt cả không gian
Mưa bão đến gieo bao cảnh hợp tan
Đường sá ngập, xe cõng người qua phố...

Và chính nơi đây, nơi chúng ta gặp gỡ
Học hỏi muôn điều cho trí tuệ khơi thông
Môn bóng bàn yêu thích đến say lòng
Ngày không tập, ngày tủi thân buồn lắm./.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
IMG_20160311_113312.jpg kiếm mới chuẩn bị cho giải đấu.7 lớp gỗ 2 cacbon.ae đề phòng củi lửa

meohoacuong

Trung Sỹ
Gửi tặng anh em bài thơ vui của... Meoluoi.
BÓNG BÀN & EM

Em chẳng muốn làm quả bóng đâu
Anh gật ,anh bạt..mặc em đau
Đến khi em vỡ ,anh vứt bỏ
Em chẳng muốn làm quả bóng đâu

Em cũng không làm mặt vợt đâu
Dán rồi lại bóc,thật đớn đau
Đến khi sờn rách vì va đập
Anh bỏ em rồi ,..Em về đâu !!??

Không, em chỉ là mảnh lưới thôi
Bóng anh qua lại ,thật là vui.
Đôi khi bóng chợt va vào lưới
Âu yếm ,nhẹ như nụ hôn thôi./.
Thủy chóe đấy ư em
Nhìn em anh phát thèm
Cây vợt nữ xuất sắc
Được cọ sát cùng em !
haha!

kientuong-bat

Trung Tá
hy vọng giải năm nay có một nồi măng to mang về! thiện tai ! thiện tai! thú thật mà nói ktb vẫn ngại bẻ tre nhất! chứ măng là em cố gắng bẻ hết! Đề nghị anh em chớ có rơi vào bẫy của chủ tịch mà hỏi chiến thuật để chiến thắng ' vì ktb và chủ tịch đã từng là 1 đội!

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Về Hà Nam k trở lại VL nữa sao Hiếu; giờ chuyển kiếm gì mà ghê thế... đặt sx riêng à... về HNam đánh B chắc hơi đuối nhỉ!
Vâng giờ mình về quê luôn rồi.chém tý cho vui thôi chứ kiếm đấy xong một trận là phải đi xông hơi matxa ngay.hi.đánh B thì đuối D thì là vừa ạ.

levanquyet

Đại Uý
nhìn vào đội hinh thi đấu năm nay thấy xuất hiện đội duy iên với 5 cầu thủ là một ẩn số
sau mot thời gian luyên rèn tình hình kiếm thủ của đội duy tiên là một dấu hỏi lớn .

levanquyet

Đại Uý
Thông báo

Sắp đến ngày tổ chức giải đề nghi tất cả anh em hội viên chú ý bố trí thời gian đến bốc thăm chia bảng và thi đấu ngày hôm sau nhé ,Giải có thành công hay không là do tất cả 40 vân động viên quyết định .
mong các vận động vien lưu ý

levanquyet

Đại Uý
Cấp báo cấp báo

Do só lượng vận dộng viên nhiều chia làm 8 bảng mỗi vđv phải thi đấu ít nhất là 4 trận mà thời gian có một ngày cho nên ban tổ chức đề nghị tất cả các vđv chú ý : Đúng 3h ngày 19 tháng 3 ( thứ 7 ) bốc thăm chia bảng thống nhất một số nội dung . SÁNG CHỦ NHẬT ngày 20 tháng 3 đúng 7h khai mạc 7h15 là tiến hành thi đấu ngay cho nên các vđv cần có mặt sớm trước 7 h để khởi động và điểm danh .
Đề nghị tất cả các vận động viên chú ý Địa điểm thi đấu tại nhà thi đấu cầu lông của ubnd thành phố phủ lý cho nên chúng ta ra vào phải rất trật tụ kh để ảnh hưởng đến các hoạt động khác của ub thành phố
Rất mong các vận động viên chú ý để gải thành công .

Bình luận từ Facebook