giải bóng bàn thanh hóa mở rộng

boma9999

Trung Uý
thông báo bà con thanh hóa: ngày 10 tháng 8 năm 2012 sẽ diễn ra giải bóng bàn mở rộng thanh hóa cực hay luôn nơi hội tụ những hàng tuyển
rất nhiều cao thủ tham gia anh em thanh hóa đến xem cho vui nhé :) : có 2 thể thức đánh là đồng đội và đôi. lần này có cả cao thủ ở các tỉnh về nữa lại được mở mang tầm mắt.kính mong anh em đến xem nhé..

Mr.Hungpolice

Đại Uý
thông báo bà con thanh hóa: ngày 10 tháng 8 năm 2012 sẽ diễn ra giải bóng bàn mở rộng thanh hóa cực hay luôn nơi hội tụ những hàng tuyển
rất nhiều cao thủ tham gia anh em thanh hóa đến xem cho vui nhé :) : có 2 thể thức đánh là đồng đội và đôi. lần này có cả cao thủ ở các tỉnh về nữa lại được mở mang tầm mắt.kính mong anh em đến xem nhé..

Em công tác ở xa nên không về xem được, mong bác cố gắng cập nhật tin tức + hình ảnh (video càng tốt) để cho những người xa quê như em theo dõi với nhé! thanks bác nhiều nhiều

boma9999

Trung Uý
Em công tác ở xa nên không về xem được, mong bác cố gắng cập nhật tin tức + hình ảnh (video càng tốt) để cho những người xa quê như em theo dõi với nhé! thanks bác nhiều nhiều
ok em sẽ cố gắng quay vidieo và hình ảnh, sẽ có những trận đơn kinh điển, khả năng phúc lác sẽ vô địch b, còn đồng đội sẽ là ba đình hoặc mai xuân dương.thèm Bia

Drhongson

Đại Tá
Nghe tin của bác BÒ MA
Vậy mà chửa thấy TÚ TRA nhà mình .
Bác mau khoác giáp điểm binh
Kéo về giật giải đình huỳnh 1 phen
Loa loa vang trống vang kèn
Chúc GIẢI THANH HOÁ đông ken anh tài .
Giao lưu kết nối thêm dài
PINGPONG tứ xứ tình dai hơn .... thừng.
Sài gòn đôi chữ chúc mừng .
Mong các bác chiến tưng bừng bóng bia
Có tin vui nhớ sẻ chia .

meoluoitmb

Đại Tá
Thơ văn lai láng ra trò
Câu thơ lục bát đậm đà sắc hương
Nhưng mà thơ vẫn con non
Cho nên câu kết không gieo đúng vần.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
ok em sẽ cố gắng quay vidieo và hình ảnh, sẽ có những trận đơn kinh điển, khả năng phúc lác sẽ vô địch b, còn đồng đội sẽ là ba đình hoặc mai xuân dương.thèm Bia

Thanks bác Boma nhiều nhiều...Chúc cho giải thành công rực rỡ.

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
giải này chắc hà nội về đông lắm phải không a.mà a cho e hỏi là giải đã bốc thăm chưa vậy a.có chia hạng gì ko a????

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
bac boma9999 co điều lệ ko post lên giùm e với được ko.e ở tp hcm nên đang cố gắng thu xếp về cho kịp.

ruoubakich

Trung Tá
Có lẽ mình có cơ hội xem rồi . Từ 06/08 - 11/08 ở Sầm Sơn , ai chơi bóng bàn ở đó gọi mình cùng đi nhé TL 01662018299 .

boma9999

Trung Uý
bac boma9999 co điều lệ ko post lên giùm e với được ko.e ở tp hcm nên đang cố gắng thu xếp về cho kịp.

điều lệ giải đấu thì giống như năm kia tổ chức thôi, tất cả mọi ngừoi gốc thanh hóa đều được tham gia. nhưng phải sinh hoạt ở trong 1 câu lạc bộ nào đó trong tỉnh,đợt này cũng nhiều câu lạc bộ thuê người lắm, nếu anh có rảnh thì đăng kí vào 1 câu lạc bộ nào đó rồi tham gia cho vui. mà anh tuangau có phải là người đợt trước đánh với minh lùn mà thua không nhi? ^^

boma9999

Trung Uý
Nghe tin của bác BÒ MA
Vậy mà chửa thấy TÚ TRA nhà mình .
Bác mau khoác giáp điểm binh
Kéo về giật giải đình huỳnh 1 phen
Loa loa vang trống vang kèn
Chúc GIẢI THANH HOÁ đông ken anh tài .
Giao lưu kết nối thêm dài
PINGPONG tứ xứ tình dai hơn .... thừng.
Sài gòn đôi chữ chúc mừng .
Mong các bác chiến tưng bừng bóng bia
Có tin vui nhớ sẻ chia .
hix nghe thơ mà não cả lòng: đợt này em sẽ cố gắng quay các trận đấu đỉnh cao để các bác xem:

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
đúng rùi đó bác boma9999.e không biết tên thật của bác.mấy hôm nữa e về xin được làm quen với bác.hy vọng năm nay e đánh khá hơn năm ngoái.

cu bin

Binh Nhì
gai nay la thuong nien nam nao cung co do hoi bong ban thanh hoa dung ra to chuc tao san choi bo ic cho anh em con bac nam la chu tich cau lac bo bong ban thanh hoa ban ah
uh hinh nhu doan kien quoc ve that day minh nghe moi nguoi ai cung noi vay ma
nam nay nhieu au lac bo tham gia lam

Vinh_xedua

Binh Nhì
Mình ởi Nghệ An, Hôm vừa rồi có nghe thông tin, bận ko tham gia được, mong được giao lưu. Chúc giải Thanh Hóa mở rộng thành công.
Kết quả răng rồi Anh em Thanh Hóa ơi ?

Bình luận từ Facebook