GIẢI Bóng Bàn SINH VIÊN & CỰU SINH VIÊN Hà Nội OPEN – 2012

Bạch Long

Thượng Sỹ
Chào BachLong, a chơi cả ở clb Bến Xe và clb Xuân Khanh ( Nhà anh ), nhà em ở phường hay xã nào sơn tây vậy, khi nào về quê ngoại phone anh nhé. anh em minh giao luu ok?

Nhà em ở Đinh Tiên Hoàng. Lâu lâu mới về chơi anh ạ :D Nếu có dịp sẽ ghé qua anh chơi ( cùng đội 9x ) :))

Bạch Long

Thượng Sỹ
Chào các pro,
Qua giải vừa rồi mình thấy rất ấn tượng với lối đánh của vđv nhất đơn Tú Mẩu. Vđv này có tinh thần thi đấu như một samurai, sức khỏe như Nadal, kỹ thuật hai càng cũng thật tuyệt vời. Đặc biệt là quả giật phải bão táp, búa bổ, như điện giật không cho đối thủ có cơ hội phòng thủ khiến người xem cả trận đều phải vỗ tay bôm bốp.
Các pro có thông tin về vđv này và nếu có cùng quan điểm thì hãy cho vài comment bóng bàn - bàn bóng

Tú mẩu mà đánh với Đạt trố thì k biết ra sao anh nhỉ :D

pingpong1102

Binh Nhì
Mình thấy giải này hoành tráng lắm mà k thấy có hình ảnh với video các trận tâm diểm nào nhỉ? thấy có cả VTV đến ghi hình và phỏng vấn trưởng BTC mà k thấy phát sóng??? :confused::confused::confused: BTC cho anh em cái link để mọi ng cùng thưởng thức cái nhẩy ??? :eek::cool::):):)

conghaihau

Thượng Sỹ
Chào các pro,
Qua giải vừa rồi mình thấy rất ấn tượng với lối đánh của vđv nhất đơn Tú Mẩu. Vđv này có tinh thần thi đấu như một samurai, sức khỏe như Nadal, kỹ thuật hai càng cũng thật tuyệt vời. Đặc biệt là quả giật phải bão táp, búa bổ, như điện giật không cho đối thủ có cơ hội phòng thủ khiến người xem cả trận đều phải vỗ tay bôm bốp.
Các pro có thông tin về vđv này và nếu có cùng quan điểm thì hãy cho vài comment bóng bàn - bàn bóng

Có lẽ chỉ hơn em quả trái thôi, chứ phải em thấy cũng như em, anh Long nhỉ :))

toannq

Trung Uý
Chào các pro,
Ngoài ra cá nhân em thấy Tú mẩu rất thân thiện,ai hỏi cũng đối đáp đàng hoàng,cho mượn xem vợt thoải mái.Nhìn hiền lành.Mấy đứa bạn em và em bây giờ thành fan của Tú Mẩu rồi.Mong Tú mẩu nhanh lên tay đi đánh cho tuyển VN :D

Longst

Trung Uý
Có lẽ chỉ hơn em quả trái thôi, chứ phải em thấy cũng như em, anh Long nhỉ :))
Hà hà, lặn đâu giờ mới thấy ho lên thế, quả phải của Tú Mẩu như búa tạ, lại quá nhanh, em có xem trận Tú gặp bác gì ở Tuyên Quang đánh mặt gai hay anti gì đó không, gẩy sang là giật mất luôn.
Bao giờ có thời gian cho anh học tập trận Công nhỉ?

Longst

Trung Uý
Ngoài ra cá nhân em thấy Tú mẩu rất thân thiện,ai hỏi cũng đối đáp đàng hoàng,cho mượn xem vợt thoải mái.Nhìn hiền lành.Mấy đứa bạn em và em bây giờ thành fan của Tú Mẩu rồi.Mong Tú mẩu nhanh lên tay đi đánh cho tuyển VN :D
Thế hả, thế là anh có nhiều đồng minh rồi. Cho anh kết nạp vào hội fan Tú Mẩu với :D, anh cũng mong Tú tiếp tục cố gắng rèn luyện cả về đạo đức và chuyên môn để sớm thành hiền tài bóng bàn của Hà Nội nói riêng và Việt Nam nói chung.

Tú phủi

Trung Sỹ
Chào các pro,

Hien gio Tu mau dang la vdv cua Trung tam Huan luyen va thi dau TDTT Ha Noi ban a. Chu em nay can phai ren luyen them nhieu ve chien thuat va tam ly thi dau thi moi len dinh cao duoc. Sry e post bang di dong Bia

malong_dung

Đại Tá
Chào các pro,

Giải này Tú mẩu đúng là đánh rất hay, không như Trình cóc đánh chỉ đạt 70% phong độ. Tuy vậy ở vòng 1/16, gặp đội Yên Bái, ở trận 4 quyết định, Hà YB đã hạ đo ván Tú mẩu 3 - 1 và đội YB vào tứ kết, trận đấu cũng rất hay.

Tú phủi

Trung Sỹ
Giải này Tú mẩu đúng là đánh rất hay, không như Trình cóc đánh chỉ đạt 70% phong độ. Tuy vậy ở vòng 1/16, gặp đội Yên Bái, ở trận 4 quyết định, Hà YB đã hạ đo ván Tú mẩu 3 - 1 và đội YB vào tứ kết, trận đấu cũng rất hay.

Tran nay tiec cho thang em khi Ha qua may man bon luoi cao ban lien tuc Bia ty so la 3-2 Dung a. Sry e post bang di dong

malong_dung

Đại Tá
Tran nay tiec cho thang em khi Ha qua may man bon luoi cao ban lien tuc Bia ty so la 3-2 Dung a. Sry e post bang di dong

Đúng là 3 - 2, nhiều trận quá nên mình nhầm. Trận này phải bái phục đội Yên Bái đã có chiến thuật hợp lý khi xếp Quân đánh trận 3 để thắng Hòa say, và quyết tâm Hà YB ăn 2 trận còn lại.
trận 2 Trình cóc thua Hà YB nhưng mình nghe giang hồ đồn rằng đầu năm vừa rồi Hà đã thua Trình cóc 20 củ ????????

Tú phủi

Trung Sỹ
Đúng là 3 - 2, nhiều trận quá nên mình nhầm. Trận này phải bái phục đội Yên Bái đã có chiến thuật hợp lý khi xếp Quân đánh trận 3 để thắng Hòa say, và quyết tâm Hà YB ăn 2 trận còn lại.
trận 2 Trình cóc thua Hà YB nhưng mình nghe giang hồ đồn rằng đầu năm vừa rồi Hà đã thua Trình cóc 20 củ ????????

Trình cóc bây giờ chỉ dạy cho lớp năng khiếu nên phong độ cũng giảm sút nhiều Bia

Tú phủi

Trung Sỹ
Trình và Tú đều là lớp năng khiếu, phải tập luyện tiếp để phấn đấu lên tuyển QG mới xứng đáng, chứ đi dậy nhiều để trình độ kém đi thì phí quá

Tú mẩu 9x còn có thể tiến chứ Trình cóc 26-27 rồi bạn ạ, năng khiếu gì nữa, Trình cóc giờ chuẩn bị ăn lương HLV rồi và dạy ở đây là tập cho lớp năng khiếu HN chứ k phải là đi dạy cho nghiệp dư bạn ạ Bia

Last edited:

Seu

Trung Sỹ
Lâu lắm rồi mới đánh giải đánh nhiều trận quá bị căng cơ. Tks BTC nhiều nhiều. Hy vọng năm sau tiếp tục để trở thành giải thường niên cho SV và Cựu SV

malong_dung

Đại Tá
Tú mẩu 9x còn có thể tiến chứ Trình cóc 26-27 rồi bạn ạ, năng khiếu gì nữa, Trình cóc giờ chuẩn bị ăn lương HLV rồi và dạy ở đây là tập cho lớp năng khiếu HN chứ k phải là đi dạy cho nghiệp dư bạn ạ Bia

Mình tưởng Trình cũng 9X chứ, 26 - 27 thì cũng khó tiến thêm được thật

Tú phủi

Trung Sỹ
Mình tưởng Trình cũng 9X chứ, 26 - 27 thì cũng khó tiến thêm được thật

Ha ha, em nó trông mặt trẻ thế thôi chứ cũng già lắm rồi, nếu mình nhớ không nhầm thì cách đây 5-7 năm Trình cóc đã từng 1 lần vô địch hay nhì giải VĐ toàn quốc Bia Bia Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook