GIẢI Bóng Bàn SINH VIÊN & CỰU SINH VIÊN Hà Nội OPEN – 2012

satthu@

Thượng Sỹ
em vào đánh chắc lại tranh mất giải của anh Tùng.hehehe

he he. Giải này a trong BTC nên ko đánh đc. Chắc sẽ có nhiều người vui phết đấy! Năm vừa rồi a vô địch sinh viên toàn quốc rồi nên phải "giữ gìn" tí chút! hihi. Hòa say để dành chiến đấu trên bàn BIA, anh chấp hòa cho được đây! ke ke!

Longst

Trung Uý
Mình là Hoàng Quang Long so thu tự 21, mình đã chuyển lệ phí vào tài khoản của Tùng và hồ sơ đầy đủ cho Tiến, thứ hai đến nơi, BTC check giúp nhé, trân trọng!

satthu@

Thượng Sỹ
Mình là Hoàng Quang Long so thu tự 21, mình đã chuyển lệ phí vào tài khoản của Tùng và hồ sơ đầy đủ cho Tiến, thứ hai đến nơi, BTC check giúp nhé, trân trọng!

Đã cập nhật bác Longst vào danh sách ĐỎ trên trang đầu rồi nhé!
Trân trọng!

satthu@

Thượng Sỹ
Thanks BTC, hẹn gặp lại BTC ở giải vào 10+11/11/12

Cảm ơn bác Longst rất nhiệt tình! BTC sẽ cố gắng hết sức để kết nối những con người đam mê, đầy nhiệt huyết tiến lại gần nhau. BTC cũng đang lên chương trình giao lưu, liên hoan sau giải đấu sao cho thật ý nghĩa và đặc biệt!

Longst

Trung Uý
Cảm ơn bác Longst rất nhiệt tình! BTC sẽ cố gắng hết sức để kết nối những con người đam mê, đầy nhiệt huyết tiến lại gần nhau. BTC cũng đang lên chương trình giao lưu, liên hoan sau giải đấu sao cho thật ý nghĩa và đặc biệt!
Mình trình thấp, nhưng đúng là rất đam mê, nhiệt huyết. vẫn thỉnh thoảng về hn, nhưng đợt này lại đc chơi gặp gỡ và giao lưu với các ace mới, thăm lại bạch mai, chợ mơ, thcs nguyễn phong sắc, ngõ hoàng mai, mai động, minh khai, gốc đề..., mình thấy rất vui. Phải công nhận BTC rất năng động và nhiệt huyết, xin cảm ơn. Qua trái bóng bàn và nhờ sự kết nối của BTC mình tin sẽ học hỏi và giao lưu đc nhiều điều bổ ích. Nếu có chương trình giao lưu và liên hoan và được BTC book 1 suất thì mình xin góp một tiết mục văn nghệ karaoke vườn nhé, hát ko hay nhưng hay hát. còn nhậu thì chắc cũng hạng B diễn đàn đấy hihi.

Chao ban to chuc cua giai. Minh muon hoi ve truong hop doi minh rat mong duoc nhan cau tra tra loi som nhat tu ban to chuc giai. Doi minh co 1 bac nhieu tuoi roi nhung tinh than va niem dam me mon bong ban thi rat manh liet. Bac rat muon tham gia giai nhung bac lai chua duoc hoc qua truong dai hoc hay truong nao cua Ha Noi va vung lan can .Vay co duoc tham gia giai ko, Bac danh vao hang D2 cua giai.
Cam on!

Bình luận từ Facebook