GIẢI Bóng Bàn SINH VIÊN & CỰU SINH VIÊN Hà Nội OPEN – 2012

satthu@

Thượng Sỹ
hien e dag ctac o qninh nhung nhat dinh giai nay se tham gia.a tung,hieu,dac nhanh lap doi nhe.e xin mot sot.hj.ca danh don nua nhe.hj

Ok Dũng nhé! Đội xây dựng đông lắm , khả năng a e Đại học Xây dựng phải lập 2 đội. Sang tuần a e họp đội sắp xếp đội hình và Bia bọt tý nhé! Danh sách sơ bộ :
1. Satthu@
2. Dũng gà gấy
3. A Đại
4. A Hà mèo vằn
5. Hiếu
6. Đắc
7. Tân
8. A Long
...
Anh em nào là cựu sinh viên ĐH Xây Dựng thì hú lên 1 tiếng nhé!

haidangvt

Thượng Sỹ
Cảm ơn bác bongban_bia :Theo điều lệ thì sau khi phân định hạng thi đấu của VĐV 1 cách tuơng đối - tạo sự công bằng (dựa trên ý kiến tham khảo và BAN CỐ VẤN và các vđv tham gia). BTC sẽ áp dụng theo tỷ lệ chấp cho cả đánh đơn và đồng đội. Khuyến khích các vđv hạng duới cọ sát với các vđv hạng trên. Bên cạnh đấy, các vđv hạng trên cũng phải tập luyện để giữ phong độ tốt nhất của mình.
Thân!
:):):)

e đã đọc rõ điều lệ...cảm ơn a tùng nhé :)

Last edited:

satthu@

Thượng Sỹ
e đang đánh C diễn đàn thì vào đây có đc đánh C k a tùng ơi

e đã đọc rõ điều lệ...cảm ơn a tùng nhé :)

@haidangvt: e cứ tự đăng ký hạng của mình, sau đó BTC sẽ căn cứ vào ý kiến của BAN CỐ VẤN của giải và sẽ xếp hạng của e phù hợp nhất để mọi người cùng tham gia, tạo sự cân bằng nhất!
p/s: Nếu e muốn và nhiệt tình thì có thể đăng ký vào thành viên của BAN CỐ VẤN để đưa ra ý kiến khách quan và góp phần vào thành công của giải đấu!
Thân!

satthu@

Thượng Sỹ
Giải này hay ho đại học thăng long bố trí 1 đội hình siêu trẻ đi tham gia với đội trưởng nam ke hehheee

Đội Đại Học Thăng Long vs Đội hình siêu trẻ, chủ lực toàn hotgirl thì nhiều đội cũng mệt đấy! Hi

Cuongcan_MGSU

Binh Nhì
e đăng ký tham gia 1 suất đội Đh liên quân nhé.Mong được thỉnh giáo ae Đh Thăng Long tại vòng bảng luôn để thử sức:))))))))))))))))))))))))))

satthu@

Thượng Sỹ
e đăng ký tham gia 1 suất đội Đh liên quân nhé.Mong được thỉnh giáo ae Đh Thăng Long tại vòng bảng luôn để thử sức:))))))))))))))))))))))))))

Ku Cường cận nhớ để ý xem e Thúy sếp béo ở bảng nào để còn tránh ra nhé! ko thì lại ...nát hàng!!!:cool::cool::cool:

nam_ke

Binh Nhì
Trường ĐH THĂNG LONG ra quân với 5-7 thành viên sẽ gửi về với ban tổ chức sớm nhất có thể.....trong vòng vài ngày tới.máu luôn

satthu@

Thượng Sỹ
tình hình a Tùng xem có thứ hạng F ko để e đăng ký.hôm nay cường tân duơng thằng chấp 2,thằng chấp 3 e đều đi nhanh a ah.hjc

Đội ĐH Xây Dựng đang tính để Dũng gà gáy đi chủ lực mà tình hình này thì chắc phải cho vào danh sách dự bị thôi!!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

satthu@

Thượng Sỹ
Ra trường gần 20 năm thì là cụ SV rồi, có được đánh không hả Tùng? :)

Cụ CV thì vào đây cũng 2 phát vào đầu!!! he he. Đội ĐH Kiến Trúc mà có "Cụ" sinh viên này thì có vẻ khó qua đc vòng bảng mất!!! Thiện tai, thiện tai!!!

Bình luận từ Facebook