Giải bóng bàn quận Thanh Xuân (Hà Nội) Mở rộng 2012

bongban_bia

Trung Tá
bảng D tử thần sau loạt trận sáng nay thì đội HTQ Hà Nội và NTD Bách Khoa đã chia tay mùa giải sớm.chiều nay là trận tranh nhất nhì bảng giữa đội Duy Hưng và Từ Sơn 1

shinichi_86

Trung Uý
Kết quả vòng bảng nội dung đồng đội như sau:
Bảng A: Nhất Đường sắt HN.
Nhì: Khương Đình
Bảng B: Nhất Vitas C
Nhì Đông Dương
Bảng c: Nhất : Kiến trúc MGSU
Nhì: Vitas B
Bảng D: Nhất: Duy Hưng
Nhì: Từ Sơn
Hiện tại đang diễn ra các trận tứ kết. Các trận bán kết sẽ diễn ra liền sau đó. Kính mời mọi người thu xếp thời gian đến xem! Cảm ơn!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đúng là 1 sân chơi bổ ích. Nhiều cao thủ quá, chất lượng chuyên môn cao. Không biết đến bao giờ mình mới có thành tích ở 1 giải như thê này. :)

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Sao giải này ít ảnh thế nhỉ. Phóng viên chiến trường đâu hết cả rồi nhỉ................. khâu quảng cáo cáo và lăng xê cho giải là hơi yếu, không nghe thấy, mà cũng chẳng nhìn thấy gì ở giải này là sao nhỉ. Có ai có ảnh không up lên cho anh em xem tý chứ nhỉ, buồn quá.................................

Trau_CoDoc

Trung Uý
Sao giải này ít ảnh thế nhỉ. Phóng viên chiến trường đâu hết cả rồi nhỉ................. khâu quảng cáo cáo và lăng xê cho giải là hơi yếu, không nghe thấy, mà cũng chẳng nhìn thấy gì ở giải này là sao nhỉ. Có ai có ảnh không up lên cho anh em xem tý chứ nhỉ, buồn quá.................................

Chắc các bác phong viên đang mải xem nốt vòng trong của giải nên chưa post đc bác ạ. Chắc lát nữa sẽ post thui ^^!

vodichthegioi

Thượng Sỹ
mai sẽ là trận tranh chung kết giữa 2 đội: clb Duy Hưng( Đảm bk, Quân YB, Hưng Khỉ đột, VInh Gai vs Từ Sơn 1 (Hòa say, TRình hải phòng, Dũng ba). Đồng hạng Ba: đường sắt hà nội, Khương đình.

haidangvt

Thượng Sỹ
mai sẽ là trận tranh chung kết giữa 2 đội: clb Duy Hưng( Đảm bk, Quân YB, Hưng Khỉ đột, VInh Gai vs Từ Sơn 1 (Hòa say, TRình hải phòng, Dũng ba). Đồng hạng Ba: đường sắt hà nội, Khương đình.

a hơi tiếc hiệp ơi...bh mới về...mệt tưởng chết...lại còn hỏng mất cái mặt rồi :))

toantrang01088189

Đại Uý
Sáng nay xem giải đấu thanh xuân.Rất hay và nhiều cao thủ.Mình thích nhất đánh đôi công và giật bạt chắc chuyên nghiệp của Minh Thái bình.E Giang cô nương hôm đánh rất tốt nhưng gặp cao thủ:Minh Thái bình,Thắng đen nên dù cố gắng nhưng vẫn mất điểm với 2 đối thủ này.
vietco - Vinh huy cũng rất hay 3-1.Hà yên bái chiều nay mới hay vì sáng chưa thực sự có đối thủ.Trong đó mình chú ý Hưng đen dáng người săn chắc như lực sĩ oánh lại khéo và rất hay.Trận Hưng đen-Tùnghiphop cũng rất hay và kịch tính tỉ số 3-2 nghiêng về Hưng đen.
Các cao thủ chiều nay sẽ gặp nhau: Theo mình nghĩ Hưng Đen,Vietco,Hà yên bái,Minh TB,Thắng đen,Tuan BK.sẽ gặp nhau chiều nay bận quá không đi được thật tiếc.
Mong mọi người up video cho anh em xem.

Bình luận từ Facebook