Giải bóng bàn quận Thanh Xuân (Hà Nội) Mở rộng 2012

shinichi_86

Trung Uý
Cho em hỏi với nội dung đơn nếu VĐV không có mặt thì BTC vẫn bốc thăm chia bảng được đúng không ạ
Vận động viên không tham gia bốc thăm chia bảng thì sẽ có người khác bốc hộ bác nhé? quan trọng là lúc bác đến thi đấu thôi ạ :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
BTC đã bổ sung thêm vdv Ngô Văn Linh vào đội Hữu Bằng rồi nhé.
Còn kết quả bốc thăm anh em chờ một lát nữa sẽ post lên Diễn đàn.

Thanks Admin nhé. Khè khè. Thức chờ kết quả bốc thăm xem bảng mình đụng hàng những cao thủ nào nào :))

tuấn số 7

Thiếu Uý
BTC đã bổ sung thêm vdv Ngô Văn Linh vào đội Hữu Bằng rồi nhé.
Còn kết quả bốc thăm anh em chờ một lát nữa sẽ post lên Diễn đàn.

Hồi hộp quá, vừa gặp chú Hà YB ở Thành Công xong, k biết có ở cùng bảng k??? Hehe.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hồi hộp quá, vừa gặp chú Hà YB ở Thành Công xong, k biết có ở cùng bảng k??? Hehe.

Thế mà bác TS7 không làm trận với bác HYB à? Nhớ lại cách đây 1 năm bác ấy chấp e 6 quả lận. Ẵm đc 1 củ của bác ấy 2 trận 3-1. Hehe. Nhưng toàn là hàng của mấy bác CLB e nộp cho bác Hà. Hi. Sau đó CLB mời bác ấy đi ăn lẩu. Công nhận đánh bóng hay nhưng trình uống tỷ lệ nghịch với trình bóng =))

admin

Administrator
Staff member
Kết quả bốc thăm và sơ đồ thi đấu nội dung đồng đội

Còn giải đơn anh em phải chờ 1 lát nữa, bật mí trước với T7 là cùng bảng với Tuấn BK và Hiệp Hồ, bảng 3 người lấy 2 vào vòng trong

tuấn số 7

Thiếu Uý
Kết quả bốc thăm và sơ đồ thi đấu nội dung đồng đội

Còn giải đơn anh em phải chờ 1 lát nữa, bật mí trước với T7 là cùng bảng với Tuấn BK và Hiệp Hồ, bảng 3 người lấy 2 vào vòng trong

Ới giời ngon quá bác Admin à. Em vừa gặp Tuấn BK ở Thành Công. Tuấn BK chấp anh Thanh thuế 3 viên mà anh Thanh k vị gì, coi như em thua 1 trận. Nhưng gặp Hiệp Hồ thì ngon quá. Nhì bảng là cái chắc rồi. Hehe.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hề hề. Bảng mình cũng tạm ổn. Có lẽ là cũng không đi nhanh lắm :)
Nhưng sao em không thấy đội MGSU ở đầu trang nhỉ? Đội này có những ai vậy bác admin...

Last edited:

Bình luận từ Facebook