Giải bóng bàn quận Thanh Xuân (Hà Nội) Mở rộng 2012

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đãng lẽ những tấm hình kèm theo tỉ số của trận đấu nữa thì hay quá bác nhỉ? Nhưng dù sao cũng thanks các bác vì những tấm hình rất đẹp :)

metri

Binh Nhì
Đãng lẽ những tấm hình kèm theo tỉ số của trận đấu nữa thì hay quá bác nhỉ? Nhưng dù sao cũng thanks các bác vì những tấm hình rất đẹp :)

Thông cảm tớ dùng súng dài nên chuyên chụp chân dung thôi. Có mấy anh em dùng súng ngắn như scubi sẽ chụp toàn cảnh. Khán giả thích xem toàn trận để thấy không khí, còn anh em vận động viên lại thích tý chân dung làm avatar. Khó chiều được tất cả mọi người. Còn mấy cái ảnh của anh em, tối nay up nốt

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thông cảm tớ dùng súng dài nên chuyên chụp chân dung thôi. Có mấy anh em dùng súng ngắn như scubi sẽ chụp toàn cảnh. Khán giả thích xem toàn trận để thấy không khí, còn anh em vận động viên lại thích tý chân dung làm avatar. Khó chiều được tất cả mọi người. Còn mấy cái ảnh của anh em, tối nay up nốt
Mà bác metri có phải bác Phóng viên đến từ rất sớm. Đeo súng ở cổ. Lúc bọn em đến lúc đó rất ít người thì bác đang ngồi ở hàng ghế gần bàn tổ chức phải không ạ.

metri

Binh Nhì
Mà bác metri có phải bác Phóng viên đến từ rất sớm. Đeo súng ở cổ. Lúc bọn em đến lúc đó rất ít người thì bác đang ngồi ở hàng ghế gần bàn tổ chức phải không ạ.

Chắc là vậy, có mấy anh em nữa cũng chụp. Mình ngồi chỗ bàn uống nước. Cho hỏi bong ban bia với trâu cô độc tên gì và đội nào để xem có ảnh không. Chụp nhiều nhưng nhiều người ko biết tên nên ko up

Topic này vẫn xôm quá hihi,a nhìn ông nào tóc mào gà kiểu như Trâu thì chính là Trâu_Cô Độc đấy ạ =)) =))
Hôm ý có 2 người có súng ống nên chả biết bác nào là bác metri nữa...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chắc là vậy, có mấy anh em nữa cũng chụp. Mình ngồi chỗ bàn uống nước. Cho hỏi bong ban bia với trâu cô độc tên gì và đội nào để xem có ảnh không. Chụp nhiều nhưng nhiều người ko biết tên nên ko up

bongbanbia là bác Hòa Say của đội Từ Sơn. Còn e vô danh của đội Hữu Bằng :)

Trường.văn

Trung Sỹ

thưa bác.....trau_codoc(dũng) của đội hữu bằng, còn bongbanbia (hoàng hay hòa j` đấy)hình như ở đội từ sơn1...................

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đây là Ae Hữu Bằng. Đội chém gió cực đỉnh của DĐ xin ra mắt :D

Từ trái qua phải "Long(Hữu Bằng), Trường (trường văn), Trâu_CôĐộc, Đức(pingpong_baocham), Ngô Linh.
Ảnh do CôngThủ_NhưNhau chụp. Tiếc là không ai chụp hộ nên không ra mắt đc :(
Có mào gà đâu. Giang đừng có mà chém nhé :)

bongban_bia

Trung Tá

em là Hòa say đội Từ Sơn 1.bác cho em xin mấy kiểu ảnh với.hi

shinichi_86

Trung Uý
trận đấu bán kết giữa Hà Yên Bái và Việt Hưng Yên.
[video=youtube;XTbF1rDuSEY]http://www.youtube.com/watch?v=XTbF1rDuSEY&feature=share[/video]

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trận trung kết giữa TDTT Từ Sơn vs chủ nhà Duy Hưng

a Tủn

Binh Nhì
công nhận cậu Trình HP của Từ Sơn 1 sở hữu rất nhiều miếng đánh đa dạng và an toàn cao. cậu Trình chén cả Sơn tre bằng lối đánh rất thuyết phục. rất tiếc ko có dịp thử sức với Trình, nhưng dù sao mình cũng đã được học hỏi bóng của chú bongbanbia ở trận bán kết đồng đội. Hẹn gặp lại đội vô địch tại giải TX open năm sau nhé!

Bình luận từ Facebook