Giải Bóng bàn nội bộ nhóm bằng hữu tại CLB Trần Quốc Toản

emily_gaicong

Binh Nhì
em chào chị Loan, và các bạn nhóm bằng hữu...nhóm bằng hữu công nhận mọi người ở đó có một niềm đam mê bóng bàn ghê,giải nào cũng thấy mấy anh chị tham gia nhiệt tình, tuy e ít có tham gia, lâu lâu buồn lên mạng thấy nhóm bàng hữu không à... e có giao lưu ở đó 1 lần, vào lần 6 năm 2010, thật là vui, chị Loan cũng vui tính.. cô ngân thật dễ mến nè.các bạn nam cũng vậy. e rất thích tham gia cùng nhóm tiếc là nhà e xa quá, với lại e có bệnh làm biếng đi lắm. gần nhà cũng không đi chơi cho khỏe. nhưng thấy nhóm chị Loan đam mê thấy khâm phục. Làm e cũng muốn lục cây vợt bỏ lâu rồi ra chơi quá..ở đâu đông vui là ok, thắng thua không quan trọng..EM CHÚC ĐỘI NGÀY CÀNG TIẾN BỘ , VUI VẺ, AI CŨNG ĐÁNH HAY...

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Bé Thảo có lối woánh rất đẹp mắt , ngoại hình lại giống tuyển Nhật ,
rất hiền hậu dễ mến .
Nhóm BẰNG HỮU hoạt động sôi nổi và rất vui , rất bền .
Nhưng hình như mới chỉ có anh Long là có nick ,
Anh Vinh rủ các bạn ấy lập nick vào diễn đàn sinh hoạt giao lưu cho vui chứ nhỉ. hì

Last edited by a moderator:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
rất hiền hậu dễ mến .
Anh Vinh rủ các bạn ấy lập nick vào diễn đàn sinh hoạt giao lưu cho vui chứ nhỉ. hì

CLB TQT có club bạn bè thật là vui, khi nào cháu chơi tốt lên có thể gia nhập không chú Vinh ?

@chú Sơn ơi t7 này chú Út ghé Hoa Lư cà phê, Chú Sơn có rãnh chiều t7 ghé cà phê cho vui chú ơi !

rất hiền hậu dễ mến .
em có giới thiệu nhóm bằng hữu vào mạng, nhưng 1 số người bận, 1 số người kg biết vào nên kg tham gia diễn đàn...

CLB TQT có club bạn bè thật là vui, khi nào cháu chơi tốt lên có thể gia nhập không chú Vinh ?

@chú Sơn ơi t7 này chú Út ghé Hoa Lư cà phê, Chú Sơn có rãnh chiều t7 ghé cà phê cho vui chú ơi !
nhóm chơi rất vô tư, không cần đánh hay chỉ cần vui vẻ, vô tư, chịu chơi, hú là đi liền

Bình luận từ Facebook