Giải bóng bàn nội bộ Hỏa Châu 16-12-2012

Seu

Trung Sỹ
Từ trước đến giờ anh chưa được đến Mũi Né đâu chú. Chú lại gọi đòn anh hử, anh đi công chuyện đoàng hoàng đó. Buổi trưa hôm đó giải Hà Đông tổng kết tại quán A Lực sỹ có đầy đủ các thành viên 8 CLB vả lại thêm khách mời nữa ( ươc tính 7 sọi người ) để đưa ra nghị quyết giải HD 2013 anh không VIP trong đó nhưng thiếu thì .....hơi buồn ... (Mềng hiếp thị lun :eek:).
Thôi anh hy sinh giải Hỏa Châu lần này , cố gắng làm cái vô địch doanh số ... ( Phần thưởng nó to hơn).
Kiểu gì thì chú Thắng với chú Lân cũng gửi quà cho anh mừ... hi hi.. :cool::cool::cool::cool::cool::cool:
Ok. anh cứ chịu khó chăm sóc nhé, giải trong tầm với của em mà

MaLong_nd

Trung Uý
Lần trước em bị phu nhân anh hiên là chị linh đầu lâu lừa nên ấm ức nhận giải 3, năm nay thì vô địch thì em nghĩ khó thoát khỏi tay em hahaha

luuthangctm

Đại Tá
Ô Thắng ơi, không có khách mời ư? Có cho "khách không mời mà đến" tham gia không nhỉ?

Anh đến chơi cùng bọn em cho vui, anh em mình giao lưu chút để xem Soft anti của em chịu được mấy chiêu gai của anh nhé.

Quyết tâm giật cái Cup Hỏa Châu nào :cool:

Cố lên em ơi. Cửa vô địch của em là sáng nhất đấy.

luuthangctm

Đại Tá
Cập nhật:
- Có thêm khách mời là các anh từ đại diện BQT diễn đàn: anh Dũng "khổng lồ", anh Dũng " sờ cu", anh Hải "chuyên chọc" tham dự, đây là gia vị cho nồi lẩu anh em Hỏa Châu thêm ngọt nước. Đề nghị anh em cứ thẳng tay chém, đừng nể nang gì cả.

Trân trọng thông báo.

minhdc

Trung Sỹ
Cập nhật:
- Có thêm khách mời là các anh từ đại diện BQT diễn đàn: anh Dũng "khổng lồ", anh Dũng " sờ cu", anh Hải "chuyên chọc" tham dự, đây là gia vị cho nồi lẩu anh em Hỏa Châu thêm ngọt nước. Đề nghị anh em cứ thẳng tay chém, đừng nể nang gì cả.

Trân trọng thông báo.
Hay quá, có thêm đội này thì nồi nước dùng lại thêm ngọt nước . ha ha. Có hai ông bạn Hải Chọc thì anh yêu, Dũng Sờ cu anh hơi chờn còn a Dũng khổng lồ thì chưa biết . Hix hix, tiếc quá tiếc quá chú Thắng à. :):):):)

choctietlon

Super Moderators
Hay quá, có thêm đội này thì nồi nước dùng lại thêm ngọt nước . ha ha. Có hai ông bạn Hải Chọc thì anh yêu, Dũng Sờ cu anh hơi chờn còn a Dũng khổng lồ thì chưa biết . Hix hix, tiếc quá tiếc quá chú Thắng à. :):):):)

Minh DC mà to còi là oánh cho nát như tương ngay ! có giỏi thì chạy trọt btc vào cùng bảng đê. ka ka ka ka ka ...

luuthangctm

Đại Tá
Anh Thắng ơi. Bốc thăm lúc nào vậy anh ? Mai Tập trung ở Đại Cồ Việt rồi ra Đại Long ah anh

Theo đề nghị của các đội trưởng, để tăng phần kịch tính thì lịch bốc thăm sẽ hoãn đến ngày mai trước giờ thi đấu.
1h mai tập trung tại Đại Long luôn em để bốc thăm em nhé. 1h30 sẽ bắt đầu thi đấu.

Cố gắng tập luyện thêm buổi chiều đi, anh đứng cửa em vô địch giải này đấy.

kiemsacHD

Trung Sỹ
Đấy em đã nói mà năm nay không có phu nhân của anh hiên là em đi 1 lèo đến chức vô địch ngay
- Chú may mắn thoát khỏi tay anh, cơ chú cho a 2 bóng cơ mà gặp trận đầu chưa nói lên điều gì, chú đối giật hay nhưng gặp a tay trái thì khó mà đối dc. he heBiaBiaBia

Seu

Trung Sỹ
Giải này a Sếu đánh rất hay nhưng vào bảng tử thần bi loại ngay vong bảng,hơi tiếc
Hẹn anh năm sau vào bảng em nhớ

Anh muốn nhường cho các chú đánh cho máu lửa thôi, giải này xác định phá hoại thôi. Chú thấy 3 thằng vòng bảng anh có thằng nào ra hồn đâu. ước mong gom chúng vào cùng bảng cũng được đấy

MaLong_nd

Trung Uý
- Chú may mắn thoát khỏi tay anh, cơ chú cho a 2 bóng cơ mà gặp trận đầu chưa nói lên điều gì, chú đối giật hay nhưng gặp a tay trái thì khó mà đối dc. he heBiaBiaBia

May là may thế nào, em lại thk đối với tay trái hơn đấy, rieng khoản này anh hỏi Thao mãng xà

Seu

Trung Sỹ
May là may thế nào, em lại thk đối với tay trái hơn đấy, rieng khoản này anh hỏi Thao mãng xà

Riêng chú đánh với anh thì không có đối đâu đấy, may măn cho chú, cứ nhìn gương mấy thằng vòng bảng của a thì biết, năm sau mà chú hay thì lại vào bảng anh nhé. Chúc mừng chú

Bình luận từ Facebook