Giải Bóng bàn " Người Giáo viên nhân dân" tranh giải "Báo Giáo dục và Thời đại " lần thứ XIII -2016

dung_linh

Đại Tá

dung_linh

Đại Tá
Kết quả giải đồng đội:
Nội dung

Giải thưởng
Tên đơn vị
Đồng đội Nam
khối các Sở GD&ĐT
HCV
Sở GD&ĐT Phú Thọ
HCB
Sở GD&ĐT Lâm Đồng
HCĐ
Sở GD&ĐT Vĩnh Phúc
Sở GD&ĐT Hải Phòng
Đồng đội Nữ
khối các Sở GD&ĐT
HCV
Sở GD&ĐT Hải Phòng
HCB
Sở GD&ĐT Hà Nội
HCĐ
Sở GD&ĐT Đắk Lắk
Sở GD&ĐT Tây Ninh
Đồng đội Nam
khối các ĐH, CĐ
HCV
Trường ĐH VH NT Quân đội
HCB
Trường ĐH Thái Nguyên
HCĐ
Trường ĐH Điều dưỡng Nam Định
Trường ĐH Kinh tế TP HCM
Đồng đội Nữ
khối các ĐH, CĐ
HCV
Trường ĐH Quốc gia Hà Nội
HCB
Trường ĐH Điều dưỡng Nam Định
HCĐ
Trường ĐH Thái Nguyên
Trường ĐH Sư phạm TPHCM

Tin : Công đoàn trường Cán bộ quản lý giáo dục thành phố Hồ Chí Minh

Anh Còi

Thượng Sỹ
Cám ơn bác đã nói đỡ em ko cũng chả biết giải thích sao cho đúng.toàn người có học chơi bóng bàn với nhau . Thua thắng ra rất vui vẻ chào hỏi lịch sự . Bông nhiên có bác cho ngay câu Vô Văn Hóa . Em cũng chẳng nói đi nói lại làm j vì những người chơi với mình biết mình đều hiểu cả . Còn ở đây bác đó ko biết em . Em ko biết người ta là ai nên ko bận tâm về vấn đề đó. Trên diễn đàn toàn anh em đam mê bóng bàn trao đổi rút kinh nghiệm . Đâu phải cái chợ mà lôi nhau ra để cãi chửi nhau
nhất trí cao với bác. em biết người mà bác đánh thắng, anh chàng này đánh khó chịu lắm, áp lực tâm lý ko nhỏ.việc la, hét hay gì gì... cũng chỉ là vì thể thao, ko hề có thể hiện gì xấu. chúc mừng bác

dung_linh

Đại Tá
Chúc mừng đoàn VĐV Đại học Huế, chúc cô Linh và thầy Thắng luôn khỏe để cống hiến cho sự nghiệp phát triển bóng bàn của tỉnh nhà
Cám ơn bạn. Vì sự nghiệp Thể Thao Cô Linh và Thầy Thắng luôn luôn Cống hiến hết mình.Chúc bạn làm ăn phát đạt và mạnh khỏe.

dung_linh

Đại Tá
Anh Thắng cỡ A hay B Huế vậy bạn ? có cú chặn trái và giật phải rất khó chịu ...
Thắng Hạng A Huế bạn ạ.....Có cú chặn trái rất hay, kể cả gai công và gai thủ đều chơi được cả, Có cú giật phải rất mạnh và khó chịu ở 2 điểm rơi trái và phải, có cú giao bóng xoáy ngang xuống có phê rất chặt,lép bóng, và có cú mổ 2 góc rất chặt và khó chịu, ngoài ra bộ chân rất nhanh, thoăn thoắt vì là vđv bóng đá nữa mà.Chúc bạn bóng bàn ngày càng lên tay....

dung_linh

Đại Tá
Bài viết hay, rất có ý nghĩa...

"Muốn sang thì bắc cầu kiều.
Muốn con hay chữ thì yêu lấy thầy.
....
Vì lợi ích mười năm trồng cây.
Vì lợi ích trăm năm trồng người".

Kính chúc qúy thầy cô.anh chị em, bạn bè ngày lễ 20/11 vui vẽ, hạnh phúc,dồi dào sức khỏe và luôn thành công trong sự nghiệp trồng người...

Last edited:

Bình luận từ Facebook