GiẢi bóng bàn migati lẦn 1

luonghuyhung

Đại Uý
đúng vậy ,chú ấy có tổng cộng 4 combo,nhưng tất cả đều có DR.neubeu... gi đó(minh nghe đọc tên miếng gai này nhưng k biết viết) và còn lại là miếng Raystom và tương tự như Ray.Cốt amutar AN,TMB AN,JOOla,Yinhe T10
Mình biết rõ là vì minh ở Bà rịa chơi cùng 1 clb với chú

Last edited:

michipsport

Thượng Sỹ
dungkinh xin hỏi mọi người : thầy trần tuấn anh đã dùng loại gai gì chiến đấu và chiến thắng giành ngôi vua gai (gai ngắn gai dài gai trung và tên cụ thể)
------------------------- cảm ơn --------

Combo của A. Tuấn Anh hôm đánh giải đây Bác nhé:
FH: Butterfly Raystorm (Gai tấn công)
BH: Dr. Neubauer Super Block (Gai phản xoáy)
Blade: Butterfly Amultart

Last edited:

michipsport

Thượng Sỹ
Cam ơn H Anh đính chính dùm tên A Đức - ông bạn thân thiết của mình mà còn bị nhầm . Mà có lẽ một phần cũng rất ấn tượng với phong thái và kỹ thuật của Thư Para , đặc biệt trận găp Bình chỉa ( bán kết hay chung kết nhỉ ? lai quên rồi ) , ván 4 Thư dẫn 7/2 mà để lỏng tay một chút để Bình ăn lại rồi ăn luôn ván cuối . Sửa lại luôn là Đức Para thắng TT Anh B 2/1 vì vòng bảng chỉ 3 ván . Xin lỗi vì dạo này mắt mờ chân chậm , lẩm cẩm quá rồi :cool:Bia

Tin gần nhất, hôm qua nghe Thư Para nói sẽ có trận "tái nạm" Thư Paragame - Bình chỉa vào tối T2 26/11 tại CLB Hoàng Hoa Thám.
Mệnh giá khoảng 10 "chai"
Tin chưa chính thức, các Bác quan tâm thì LH với Tiến LS để nắm tình hình thêm nhé

Bác Chính: E thấy Bác chẳng mờ chẳng chậm tí nào, vẫn vào ra, qua, lại vun vút đấy thôi :eek:

Triet gai

Thượng Sỹ
Tin gần nhất, hôm qua nghe Thư Para nói sẽ có trận "tái nạm" Thư Paragame - Bình chỉa vào tối T2 26/11 tại CLB Hoàng Hoa Thám.
Mệnh giá khoảng 10 "chai"
Tin chưa chính thức, các Bác quan tâm thì LH với Tiến LS để nắm tình hình thêm nhé

Bác Chính: E thấy Bác chẳng mờ chẳng chậm tí nào, vẫn vào ra, qua, lại vun vút đấy thôi :eek:

Nghi Binh Chia len duong lắm...tuy nhien van theo ông anh quái dị này.

Bình luận từ Facebook