Giải bóng bàn hạng E OPEN 2014 tại Clb Nhà thi đấu Bách Khoa!

bogiahn1

Thượng Sỹ
Xin cảm ơn Ban Tổ chức đã tổ chức 1 giải đấu hoành tráng, đầy tính cạnh tranh và hết sức thành công. Hy vọng các anh sẽ tổ chức được nhiều giải hơn nữa trong năm để tạo sân chơi lành mạnh, bổ ích cho những anh em Vận động viên nghiệp dự hạng E. Trân trọng

acemjss

Trung Tá
Nghe nói bạn này từ TDTT Từ Sơn ra, bạn này có tinh thần thi đấu rất cao, mình dẫn trước 2 sec rồi, trùng xuống 1 chút mà bạn đấy bật lại 2-2 luôn. Séc chung kết mình phải tổng tấn công lại, may quá là vẫn dành chiến thắng 11-6. Có mấy quả mình bạt mất bóng, nếu có trúng người thì cho mình sorry nhé :D

Mhquang

Trung Uý
Em này ở bảng S và chỉ thua mỗi Đạt Hoàng, mà chú không phải là Đạt thì chú đánh với em gái này trong trường hợp nào nhỉ???

Howo

Thượng Sỹ
Nghe nói bạn này từ TDTT Từ Sơn ra, bạn này có tinh thần thi đấu rất cao, mình dẫn trước 2 sec rồi, trùng xuống 1 chút mà bạn đấy bật lại 2-2 luôn. Séc chung kết mình phải tổng tấn công lại, may quá là vẫn dành chiến thắng 11-6. Có mấy quả mình bạt mất bóng, nếu có trúng người thì cho mình sorry nhé :D
bác chụp ... hỏng hết hình ảnh VĐV nữ xinh và hot nhất giải !

Mhquang

Trung Uý
@acemjss: Vậy chắc anh nghe thông tin từ nguồn không chính xác. Anh có 2 thằng em cũng đánh bảng đó và thua chú nhưng nó lại bảo là chú thua em xinh xinh này. Anh thấy chú đánh hay đấy, đánh hay thế mà chú vẫn tập giật bóng ở trên "cổ chai" à??

Longst

Trung Uý
Xin lỗi a Giang và các ae trong ban tổ chức, vì đã đăng ký mà lại ko tham gia giải, sếp e báo đi du lịch đột xuất quá, chúc mừng giải đã thành công tốt đẹp.

acemjss

Trung Tá
@acemjss: Vậy chắc anh nghe thông tin từ nguồn không chính xác. Anh có 2 thằng em cũng đánh bảng đó và thua chú nhưng nó lại bảo là chú thua em xinh xinh này. Anh thấy chú đánh hay đấy, đánh hay thế mà chú vẫn tập giật bóng ở trên "cổ chai" à??
Chắc 2 đứa e của a cứ thấy e đứng lốp bóng cho cô bé kia đập nên nghĩ e thua =)). Em đánh gà mờ mà a, ở nhà e toàn bị chấp 4 chấp 5 đấy ạ :(

Bình luận từ Facebook