Giải bóng bàn hạng E OPEN 2014 tại Clb Nhà thi đấu Bách Khoa!

malong_dung

Đại Tá
Chào anh?em ko biết Bác mà sao Bác lại biết em nhỉ.rất hân hạnh đc làm quen với Bác.bác có thể để lại số đt để em tiên giao dịch...Axelo

Chào bạn doccothankiem_hp, rất hân hạnh được làm quen, mình đã đấu với bạn 1 trận, hôm ấy mình thắng 3-2, được 3 chai Trâu húc. Sở dĩ mình nói bạn trình C cứng vì mình là A hơi mềm, hôm ấy chấp bạn 4 phát, nên suy ra bạn C thôi, hjhj

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chào bạn doccothankiem_hp, rất hân hạnh được làm quen, mình đã đấu với bạn 1 trận, hôm ấy mình thắng 3-2, được 3 chai Trâu húc. Sở dĩ mình nói bạn trình C cứng vì mình là A hơi mềm, hôm ấy chấp bạn 4 phát, nên suy ra bạn C thôi, hjhj
Anh ơi,anh có nhầm em với ai ko vậy???anh em mình đánh ở đâu và sân nào anh nhỉ?em ko nhớ anh ạ!

Longst

Trung Uý
Ừh dạo này vẫn khỏe, đồng chí axelo đó có oánh giải này đâu, làm j được oánh, chắc làm HLV và kiếm bia bên ngoài thôi, hjhj
Thế à, tưởng oánh thì cáo đội lốt gà hớ hớ, hôm đấy lên cổ vũ ae chơi nhé! Đội BK D dạo này oánh diễn đàn thành công không?

Longst

Trung Uý
ơ, thế gặp nhau ko chào hỏi, cứ nện luôn hay sao mà đến hôm nay Nghĩa ko biết malong_dung nhỉ. Trình A và C này có phải là diễn đàn ko đấy?
bạn Nghĩa nhiệt tình axelo thế thì cứ phang nhiệt tình thôi ko cần biết hạng luôn.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
ơ, thế gặp nhau ko chào hỏi, cứ nện luôn hay sao mà đến hôm nay Nghĩa ko biết malong_dung nhỉ. Trình A và C này có phải là diễn đàn ko đấy?
bạn Nghĩa nhiệt tình axelo thế thì cứ phang nhiệt tình thôi ko cần biết hạng luôn.
Bóng trên BK anh em tập luyện chuyên nghiệp nên đòn đánh hay lắm,mình tham gia cho vui thôi bạn Long ạ.mình ở huyện nhỏ hẻo lánh,ít đc mở mang kiến thức nên chỉ thích giao lưu thôi,chưa gì bạn đã đánh giá tôi cao quá?so với diễn đàn mình làm gì đã có vị trí và thứ hạng gì đâu-toàn chém gió...Axelo

Longst

Trung Uý
Bóng trên BK anh em tập luyện chuyên nghiệp nên đòn đánh hay lắm,mình tham gia cho vui thôi bạn Long ạ.mình ở huyện nhỏ hẻo lánh,ít đc mở mang kiến thức nên chỉ thích giao lưu thôi,chưa gì bạn đã đánh giá tôi cao quá?so với diễn đàn mình làm gì đã có vị trí và thứ hạng gì đâu-toàn chém gió...Axelo
Ý tôi là ko quan trọng trình gì, đã là mới thì cứ cho đăng ký rồi chiến thôi bạn ơi!

malong_dung

Đại Tá
anh malong_dung hình như đang đánh cho đội C Bách Khoa?

Thak bạn đã tin tưởng vào trình độ của mình, thật sự ngày xưa nếu thầy giáo bóng bàn của mình không bỏ đi lấy vợ thì có lẽ bây giờ trình mình phải A cứng rồi, bây giờ trình độ còi quá, đã không ít lần bị mấy chú D non đánh cho tét mông rồi.

Bình luận từ Facebook