Giải bóng bàn đồng đội mừng xuân Vĩnh Phúc năm 2014

hung_taytrai

Binh Nhất
Em co mot so y kien gop y voi BTC mog cac bac chem nhe tay 1. Sua doi lai dieu le giai cho hop ly hon. Theo em bjet o Vinh Phuc chua co tay vot chuyen nghiep nao ca nhu the bat ky ai dang ky danh cung duoc ca. 2. Theo quan diem cua e de cho giai hay va hap dan hon thi trinh do cac vdv ko nen chenh lech qua nhieu. BTC nen sua chuyen nghiep thanh hang A cua tinh. Ma theo em xet ve dang cap va phong do hien tai trong tinh chi co cac tay vot sau: Vu Xuan Truong ( Phuc Yen), Tran Ton Kien ( Phuc Yen), To Ba Dung ( Vinh Yen), Nguyen Hai Dang ( Vinh Tuong) , A Giang ( Dien luc Vinh Yen) la tren han. Khi danh thi gan nhu an chac 2 tran 3. Yeu cau tat ca cac doi khong thue vdv ngoai tinh ve danh ( co the 1 so doi thieu nhan luc, thieu nguoi co the lay thanh vien khac trong tinh vao doi cua minh cug dc).

pingpong_vt

Trung Sỹ
Nhin thay a e trong tinh minh khat khe qua. Giai mo ra la de ae dc the hjen mjnh du a kien co danh hay thy cung ko the noi la chuyen nghjep dc . Day chj la chuyen nghjep so voi a e trong tinh thoi. Tat nhjen ai thy dau cung muon co thanh tjch . Nhung lai quen rang muon co thanh tich phaj trai qua su no luc , quyet tam , dam me nua. Cac a , cac ban thu nghj xem . Neu nhu ban than mjnh dat toi thanh tich cua a kjen roi ma bj moi nguoi " ruong bo" thy thu hoi aj con muon phan dau nua . E nghj ban to chuc nen xem xet laj truong hop cua a kjen. Lam nhu the chj khien nen bong ban Vinh Phuc tut hau . Tren day la may dong cam tuong cua e . Co gj sai xot mong moi nguoi bo qua.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Đang định gọi a dũng cơm phố về để clb e tham gia.vì a dũng cũng là thành vieeb clb e.nhưng nhìn thấy a hùng tay trái đăng bài.thôi thì đành buông xuôi ở luôn nhà vậy....e cũng chưa từng thấy ở đâu tổ chức giải mà phải phân ra cao thủ hay thấp thủ thế này.riêng e là sinh viên ddag học và chơi bóng tại vy nhưng nếu so sánh tuy e tỉnh e là vùng sâu vùng xa.nhưng các giải còn khuyến khích các đơn vị mời các cao thủ về thi đấu.nhưng thật sự mà nói.hình như mọi ng chỉ để ý tới thành tích thì phải.giao lưu học hỏi để ngày một nâng cao trình độ.hay để đc có giải thưởng.nếu cứ cấm và cấm thì đến bh mọi ng mới có thể nâng cao trình độ.ý kiến của riêng bản thân e các bác nhẹ tay

hung_taytrai

Binh Nhất
Ve co ban thj dau ai cung muon co gang het suc va co giai. Giai nay Thang den ma co ve danh giai thi minh van tham gia giai bt wan trong la luc thi dau se hoc dc kinh nghiem gi. Cac vdv va btc deu co nhug suy nghi cua rieng minh doi khi cug hay bat dong quan diem ae trong box thi cug da giao luu va gap go nhieu roi

hung_taytrai

Binh Nhất
Ve tuong lai con rat nhieu giai bong ban do ae cac don vi khac, ae trong Box Vinh phuc to chuc va ae bong ban con gap nhau nhieu. Ko nen vj nhug quan diem khac nhau den luc ae gap nhau lai kho noi chuyen voi nhau. Het

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thấy anh em chém ghê quá....tuần này em bận T7 mất rồi...tuannc xin rút khỏi danh sách........
Đội hình VĨnh Tường như sau:
1. Tùng Thổ Tang
2. Khôi pingpong_vt
3. Ngọc Anh buterfly_linning
4. Trung Ca Bưu điện
...........

kirara

Moderator
Thực sự rất xin lỗi anh em, giải này không phải là giải do Box Vĩnh Phúc tổ chức, BTC giải chỉ nhờ Box Vĩnh Phúc để thông báo tới anh em bóng bàn trong tỉnh thôi.
Còn về quan điểm cá nhân của mình, thực sự là qua 2 lần tổ chức giải trước của Box VP, có những điều mà mình rất áy náy. Các VĐV như Kiên, Trường... dù không được thi đấu, nhưng vẫn nhiệt tình tham gia đóng góp và giúp đỡ box để giải thành công tốt đẹp. Nếu còn tổ chức thêm giải nữa, thì mình và các anh em trong BTC BOX Vĩnh Phúc xin hứa là sẽ là mở rộng 1 cách tuyệt đối chứ không chỉ tương đối như thế này...
P/S: A Bình Bưu điện cũng chỉ là 1 người trong ban tổ chức thôi, anh ấy cũng vất vả rất nhiều, soạn thảo điều lệ, giấy mời, đi mời các anh em ở các câu lạc bộ... Cá nhân mình thấy anh ấy rất nhiệt tình với giải đấu lần này, và nhiệt tình với phong trào bóng bàn của tỉnh nói chung. Còn về việc quyết định cuối cùng ai được chơi, ai không được chơi thì là các lãnh đạo ở trên, cái này các anh em hết sức thông cảm cho anh ấy và đừng tạo áp lực cho anh ấy nhé ^^ (Anh Bình Bưu Điện hay còn gọi là Bình Sợ Gai nhé ^^)
@anh Bình: Anh hỏi các chú các bác tổ chức xem, trường hợp của Dũng Cơm Phố ấy, thằng em nó chưa đạt giải gì lớn của tỉnh cả, ngăn em nó thi đấu thì chưa chuẩn lắm.
@ CLB Anh Dũng: Cứ tập luyện đi Trí ơi, anh em thể thao phải máu chứ, đừng vì chút khúc mắc mà mất cái vui chung của anh em ta ^^

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Thực sự rất xin lỗi anh em, giải này không phải là giải do Box Vĩnh Phúc tổ chức, BTC giải chỉ nhờ Box Vĩnh Phúc để thông báo tới anh em bóng bàn trong tỉnh thôi.
Còn về quan điểm cá nhân của mình, thực sự là qua 2 lần tổ chức giải trước của Box VP, có những điều mà mình rất áy náy. Các VĐV như Kiên, Trường... dù không được thi đấu, nhưng vẫn nhiệt tình tham gia đóng góp và giúp đỡ box để giải thành công tốt đẹp. Nếu còn tổ chức thêm giải nữa, thì mình và các anh em trong BTC BOX Vĩnh Phúc xin hứa là sẽ là mở rộng 1 cách tuyệt đối chứ không chỉ tương đối như thế này...
P/S: A Bình Bưu điện cũng chỉ là 1 người trong ban tổ chức thôi, anh ấy cũng vất vả rất nhiều, soạn thảo điều lệ, giấy mời, đi mời các anh em ở các câu lạc bộ... Cá nhân mình thấy anh ấy rất nhiệt tình với giải đấu lần này, và nhiệt tình với phong trào bóng bàn của tỉnh nói chung. Còn về việc quyết định cuối cùng ai được chơi, ai không được chơi thì là các lãnh đạo ở trên, cái này các anh em hết sức thông cảm cho anh ấy và đừng tạo áp lực cho anh ấy nhé ^^ (Anh Bình Bưu Điện hay còn gọi là Bình Sợ Gai nhé ^^)
@anh Bình: Anh hỏi các chú các bác tổ chức xem, trường hợp của Dũng Cơm Phố ấy, thằng em nó chưa đạt giải gì lớn của tỉnh cả, ngăn em nó thi đấu thì chưa chuẩn lắm.
@ CLB Anh Dũng: Cứ tập luyện đi Trí ơi, anh em thể thao phải máu chứ, đừng vì chút khúc mắc mà mất cái vui chung của anh em ta ^^
thực ra e cũng ko có ý gì cả a ạ.kể cả e ko tham gia giải nữa cũng ko sao.nhưng thực sự điều duy nhất khiến e thấy buồn là trong clb của e chưa bao giờ đc tham gia với những thành viên mạnh nhất cả....còn như a nói.e thừa nhận vs a là a bình rất là nhiệt tình...cũng đã có đề nghị btc cho a kiên tham gia giải đấu...nhưng quyết định là của btc chứ ko phải cá nhân a bình.:):)

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Ve tuong lai con rat nhieu giai bong ban do ae cac don vi khac, ae trong Box Vinh phuc to chuc va ae bong ban con gap nhau nhieu. Ko nen vj nhug quan diem khac nhau den luc ae gap nhau lai kho noi chuyen voi nhau. Het
tất cả a e chúng ta cũng đều là đam mê trái bóng nhựa.cùng kết bạn với nhau...a nói thế có quá nặng nề ko a...tranh luận là tranh luận chứ đâu đến nỗi như a nói.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
ĐƠN VỊ HỌ TỔ CHỨC THẾ NÀO THÌ AE MÌNH THAM GIA VẬY THÔI. CÓ PHẢI GIẢI CỦA BOX VĨNH PHÚC MÌNH ĐÂU MÀ RỘN HẾT CẢ RÀNG LÊN THẾ AE NÊN AE CỨ THAM GIA CHO NÓ SƯỚNG CÁI THẰNG NHƯỜI, ĐỪNG NGHĨ ĂN THUA MÀ GIÀ ĐI TRƯỚC TUỔI. XIN CHÚC CÁC CLB THAM GIA GIẢI ĐỂ GIẢI THÀNH CÔNG NHƯ BTC MONG MUỐN. HEN GẶP AE

hung_taytrai

Binh Nhất
Danh sach cac cau lac bo bong ban Phuc Yen tham gia giai gui BTC:
1. CLB PHUC AN
Pham Van Hung (Doi truong) 0976.843.845
Tran Ngoc Thu
Ha Thanh Hong
Dao Nguyen Linh
Nguyen Xuan Dai
2. CLB LAC LONG QUAN
Nguyen Van Don ( Doi truong) 0912.179.054
Tran The Anh