Giải bóng bàn đơn nam Box Vĩnh Phúc mở rộng năm 2014

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Bạn nói thế mình chịu rồi!
Mình ví dụ: một người từ lập thạch sông lô xuống thi đấu.Đường xá xa xôi, chơi bóng cũng tầm trung bình khá xuống đánh được 1 trận thua 3 sét 11-0 như bạn nói, buồn quá anh ý còn đi tự tử ý chứ, thế còn ai dám chơi bóng bàn nữa?????ai dám giao lưu nữa!!!!!
Anh đồng ý với ý kiến của Chí"phùa" :cool:
Phân hạng chuẩn theo số đông là ok.Mọi người còn lạ lẫm nhau gì nữa đâu!!!
Tranh luận thì cứ tranh luận chứ em đừng nói ae lập thạch& sông lô thua thắng có ý tự tu mục đích của aeBOXbb vĩnh phúc từ trước đến giờ vẫn là giao lưu nối vòng tay lớn kết noi dam mê nếu em cảm thấy mình ko đủ khả năng chơi với mọi người thì đừng tham gia nữa .em nói nhiều quá cu để BTC họ có cách để tổ chức. Vì đây là giải lần thứ hai rồi. Em có thua nhưng đổi lại em được gì thì em cũng đã hiểu

[VP]_Hoangngoc_85

Trung Sỹ
Chú nói thế là sai quan điểm rồi.
Diễn đàn là nơi mọi người có thể cho ý kiến,chú nói thế là ko ai nên đóng góp ý kiến à,có người port bài ,có người nêu ý kiến là tốt ,mọi người phải xây dựng chứ.
Chú có ý kiến gì giúp ban tổ chức chú phải có ý kiến chứ.
Còn cháu có nói động chạm gì đến người sông lô thì cháu xin lỗi.Đấy chỉ là ví dụ thôi,chỉ là đóng góp ý kiến cho diễn đàn sôi động thêm thôi.

Last edited:

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Anh có vẻ cũng là người giao lưu nhiều cũng quan sát nhiều.....giải bóng bàn anh nói là của đại gia đình bóng bàn Hỏa Châu - Leoviz, anh có biết các thành viên đó là những người đã có thành tích ở rất nhiều tỉnh miền Bắc này không...họ chấp nhau được vì họ là những người đánh bóng có trình độ, phương pháp tập luyện, nghiên cứu đấu pháp...
Còn bjo anh nhìn vào thực trạng của bóng bàn Vĩnh Phúc xem...giải tỉnh vừa rồi toàn là các tay vợt ở đâu đâu lên bục nhận giải....các tay vợt hay như anh Kiên, Giang, Trường đều không có cửa cạnh tranh....phong trào thì sập xệ ngày càng đi xuống....
Chấp bóng với anh em trong Box thì may hơn khôn...Giải này nếu anh em có nhã ý em có một số anh em trong Hỏa Châu và Châu Phong Việt Trì về tham gia thì anh xếp người ta hạng gì....chấp bao nhiêu trái......
Để thực sự phát triển nên đi từ cái gốc lên...vì vào giải đấu thực sự ai chấp ai đâu...
Ý kiến của em là hãy coi giải đấu là 1 buổi offline của anh em Vĩnh Phúc và các bạn..đừng đề cao quá cái giải và thành tích...đánh 0-0 như nhau tất kể cả có thu 11-0. Cái quan trọng là sau giải mọi người có cái gì, liệu có thành phong trào thường niên được không...có lôi kéo được các em nhỏ của VĨnh Phúc tập luyện bộ môn bóng bàn này không (khỏe, rẻ, thông minh,... đặc biệt là hạn chế chấn thương).
em có 1 ý kiến thế này a tuấn ơi...hay lấy mốc từ e cho lên a
thì chí nó cũng nói chú máu ăn thua đó thôi..... Nói chú đứng vào người làm tổ chức ấy chú sẽ thấy: người có thể đánh B nhưng vẫn đăng ký C, chưa kể B có loại B+ B-, C+ C-......lấy căn cứ đâu ra mà xếp hạng...... chú đòi công bằng thì họ biết làm thế nào cho công bằng tất cả....Họ đứng ra tổ chức được đã là sự cố gắng rồi.....Đây là một giải phong trào chứ nếu là giải thực sự chú có đòi ai chấp được kg hay vẫn phải đánh với A đồng bóng. Chú hãy nhớ giải chỉ diễn ra trong thời gian eo hẹp là 1 ngày nhé nên mọi thứ phải đơn giản thôi.....
Yêu cầu bác sửa ngay đúng tên em...trí chứ k phải chí...hjc

hungtv2002

Đại Tá
Tranh luận thì cứ tranh luận chứ em đừng nói ae lập thạch& sông lô thua thắng có ý tự tu mục đích của aeBOXbb vĩnh phúc từ trước đến giờ vẫn là giao lưu nối vòng tay lớn kết noi dam mê nếu em cảm thấy mình ko đủ khả năng chơi với mọi người thì đừng tham gia nữa .em nói nhiều quá cu để BTC họ có cách để tổ chức. Vì đây là giải lần thứ hai rồi. Em có thua nhưng đổi lại em được gì thì em cũng đã hiểu
cháu nó mới thấm giá diễn đàn bác thông cảm

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Chú hiệu ơi toàn ngươi trong box cả mà chú...hihi.dù sao giải tổ chức cũng là để cho mọi ng học hỏi lẫn nhau.mọi ng thẳng thắn nêu nên ý kiến của mình để góp ý cho btc cũng ko có gì sai.nhưng cháu nghĩ cũng nên giảm bớt sức ép cho btc chú nhỉ...chú cháu gặp nhau là vui rồi phải ko chú..:)

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Diễn đàn là nơi mọi người có thể cho ý kiến,chú nói thế là ko ai nên đóng góp ý kiến à,có người port bài ,có người nêu ý kiến là tốt ,mọi người phải xây dựng chứ.
Còn cháu có nói động chạm gì đến người sông lô thì cháu xin lỗi.Đấy chỉ là ví dụ thôi,chỉ là đóng góp ý kiến cho diễn đàn sôi động thêm thôi.
Nên có ý kiến đóng góp để giúp BTC tổ chức giải thành công hơn lân 1 tổ chức tại Lập Thạch. Vẫn biết là vi dụ nhưng câu nói cho nó chuẩn , làm gì có ai từ trước tới giờ đi giao lưu bb về thua mà tự tử đâu vậy nên em cũng rút kinh nghiệm vì đây là trên mạng cộng đồng chung mọi người đều có thể tham gia đọc và góp ý kiến xây dựng

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Chú hiệu ơi toàn ngươi trong box cả mà chú...hihi.dù sao giải tổ chức cũng là để cho mọi ng học hỏi lẫn nhau.mọi ng thẳng thắn nêu nên ý kiến của mình để góp ý cho btc cũng ko có gì sai.nhưng cháu nghĩ cũng nên giảm bớt sức ép cho btc chú nhỉ...chú cháu gặp nhau là vui rồi phải ko chú..:)
Uh thì vẫn như lần 1 tổ chức tại Lập Thạch băng rôn khẩu hiệu vẫn '' MỞ RỘNG TÌNH BẠN - KẾT NỐI ĐAM MÊ '' Quan điểm của chú cũng như Tuấn VT mọi người hãy xem đây là một buổi offlline đừng ham hố thăng thua nhiều quá làm mất đi cái tinh thần của BOX vĩnh phúc từ trước tới giờ. Cứ như chú cháu mình gặp nhau là vui rồi, mà nhất là lại được chơi 1-2 xéc bóng là ok rồi

anluongiaobong

Thượng Sỹ
nếu nói về khoảng cách địa lý ông ảnh nên nhớ tới e nhé...từ hà giang xuống vĩnh phúc 266km.xuống đánh giải xong lại về bnhiu lần nthe rồi.giải đơn lần trước e k còn qua nổi vòng gửi xe mà e vẫn phình phường như cân đường hộp sữa...quan trọng mình kém hơn ngta thì cố gắng luyện tập vào giải chênh nhau 2 3 quả.cửa dưới thịt cửa trên là điều quá bình thường

TrangLinh

Binh Nhì
Chú hiệu ơi toàn ngươi trong box cả mà chú...hihi.dù sao giải tổ chức cũng là để cho mọi ng học hỏi lẫn nhau.mọi ng thẳng thắn nêu nên ý kiến của mình để góp ý cho btc cũng ko có gì sai.nhưng cháu nghĩ cũng nên giảm bớt sức ép cho btc chú nhỉ...chú cháu gặp nhau là vui rồi phải ko chú.
Thôi a Ngọc ơi tổ chức thế nào là việc của ban tổ chức. Miễn sao được gặp nhau chơi nhiều là thích rồi.
Uh thì vẫn như lần 1 tổ chức tại Lập Thạch băng rôn khẩu hiệu vẫn '' MỞ RỘNG TÌNH BẠN - KẾT NỐI ĐAM MÊ '' Quan điểm của chú cũng như Tuấn VT mọi người hãy xem đây là một buổi offlline đừng ham hố thăng thua nhiều quá làm mất đi cái tinh thần của BOX vĩnh phúc từ trước tới giờ. Cứ như chú cháu mình gặp nhau là vui rồi, mà nhất là lại được chơi 1-2 xéc bóng là ok rồi

Cháu hôm nào muốn được giao lưu với chú Hiệu trận, có nhiều dịp về Sông Lô-Lập Thạch mà chẳng biết chỗ nào chơi cả chú ạ. Bữa trước thua chú rồi mà không có dịp trả nợ được chú ạ. Chỗ chú hay chơi là chỗ nào vậy? cho cháu xin số liên lạc đi chú, bữa nào cháu qua giao lưu với chú trận.hihi

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Cháu hôm nào muốn được giao lưu với chú Hiệu trận, có nhiều dịp về Sông Lô-Lập Thạch mà chẳng biết chỗ nào chơi cả chú ạ. Bữa trước thua chú rồi mà không có dịp trả nợ được chú ạ. Chỗ chú hay chơi là chỗ nào vậy? cho cháu xin số liên lạc đi chú, bữa nào cháu qua giao lưu với chú trận.hihi
yêu cầu ông này lên a đánh đi nhé...đánh như thế ai chịu đc :v :v

kirara

Moderator
Thông báo!
BTC đã họp và quyết định:
1. Gộp 2 hạng B và C làm 1. Chỉ còn hạng A và hạng B. Hạng A chấp hạng B 2 quả.
2. Đúng ngày 8/8 sẽ chốt danh sách VĐV tham gia thi đấu. Nếu số VĐV < 40 sẽ chia bảng đánh vòng tròn, nếu ngược lại thì sẽ đánh loại trực tiếp.
3. Các VĐV đã đăng ký nếu cảm thấy không phù hợp có thể rút lui khỏi giải

TrangLinh

Binh Nhì
Thông báo!
BTC đã họp và quyết định:
1. Gộp 2 hạng B và C làm 1. Chỉ còn hạng A và hạng B. Hạng A chấp hạng B 2 quả.
2. Đúng ngày 8/8 sẽ chốt danh sách VĐV tham gia thi đấu. Nếu số VĐV < 40 sẽ chia bảng đánh vòng tròn, nếu ngược lại thì sẽ đánh loại trực tiếp.
3. Các VĐV đã đăng ký nếu cảm thấy không phù hợp có thể rút lui khỏi giải

Câu lạc bộ Khai Quang xin đăng ký lại:
1- Ngô Văn Linh sn1990, hạng B
2- Đặng Quang Tùng sn1973, hạng B
3- Nguyễn Văn Tiến Sn1984, hạng B
4- Nguyễn Văn Hảo sn1968, hạng B
5- Cao Thanh Lâm sn1989, hạng B
6- Vũ Trung Dũng sn1990, hạng B

kirara

Moderator
Câu lạc bộ Khai Quang xin đăng ký lại:
1- Ngô Văn Linh sn1990, hạng B
2- Đặng Quang Tùng sn1973, hạng B
3- Nguyễn Văn Tiến Sn1984, hạng B
4- Nguyễn Văn Hảo sn1968, hạng B
5- Cao Thanh Lâm sn1989, hạng B
6- Vũ Trung Dũng sn1990, hạng B
Chú Hảo sinh năm 68 lên giải trên 45 đánh Linh nhé, trên đó không phân hạng!!!

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Khi nào qua sl lt thì alo cho chú 0915896966 ae lt chơi ở nhà Bác Tình Linh nhớ

bóng bàn online

Đại Uý
Anh Hiệu lần này giao lưu với em ngoài lề nhé, chấp em 3 quả đánh 10 bia 2 anh em đi uống. kaka

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Anh Hiệu lần này giao lưu với em ngoài lề nhé, chấp em 3 quả đánh 10 bia 2 anh em đi uống. kaka
Đại gia gì mà ăn mặn thế chú. .Em cứ hay nói ngược dạo nay em chơi quá hay em phải bỏ anh 3 đứt anh còn phải sét xem tinh hình có ổn ko đã nếu bỏ anh 3 quả 5 bia thì anh còn lo được chứ 10 bia để anh phải tu luyện song kiếm hợp bích đã nhé

Bình luận từ Facebook