Giải bóng bàn Đại hội TDTT tỉnh Lào Cai lần thứ V năm 2014

o3ma

Đại Tá
muốn e làm trọng tài thì ít nhất 2 bác kung nên cho e biết đang đoán dãy số j chứ hix
Ah, đây là 1 dãy số bao gồm 10 số được tập hợp một cách ngẫu nhiên nhưng có tí chủ ý, bắt đầu là số 0 nối theo sau là 1 số mà 1 hacker áo đen đã hack ra số 9. Dãy số này khi tập hợp đúng thì khi chúng ta gõ vào từng số 1 để đủ 10 số thì thật bất ngờ có 1 bản nhạc du dương phát ra...nghe hoài không chán

trangvina

Trung Sỹ
Ah, đây là 1 dãy số bao gồm 10 số được tập hợp một cách ngẫu nhiên nhưng có tí chủ ý, bắt đầu là số 0 nối theo sau là 1 số mà 1 hacker áo đen đã hack ra số 9. Dãy số này khi tập hợp đúng thì khi chúng ta gõ vào từng số 1 để đủ 10 số thì thật bất ngờ có 1 bản nhạc du dương phát ra...nghe hoài không chán
ờ hớ

o3ma

Đại Tá
Từ Miss bao hàm rất nhiều nghĩa đấy. haha mấy a tìm hiểu thì ko hối hận đâu :D
Lại 1 bài toán có nhiều đáp số. Miss là 1 từ gồm 4 chữ cái ghép lại với nhau: mờ, i ngắn, s xì và s xì. Để xem là gì nha.

o3ma

Đại Tá
Bác Phungducthang lại ra ngoài "ngó" phao hả? số tiếp theo là gì đây? E đang muốn nghe bản nhạc du dương để cho dễ ngủ đấy

phungducthang

Đại Tá
Bác Phungducthang lại ra ngoài "ngó" phao hả? số tiếp theo là gì đây? E đang muốn nghe bản nhạc du dương để cho dễ ngủ đấy
Bác đang chờ phao của chú.
Thôi toi rồi laptop của anh hết pin... Có gì mai cho anh xin số tiếp theo nha?

Bình luận từ Facebook