Giải bóng bàn" Đại Bàng hót " ngày 11/5/2013

Drhongson

Đại Tá
Có hình ảnh hay clip post lên cho anh em xem với bác Chức ơi .
Mấy hảo thủ Cú mèo Nghị gai , Tuấn hốt , Lạng , Nam gai , Quang gai ,Kỳ Hd , Tuấn ,Thiện Phương , Hoàng , Đức , Dũng ....
và nhứt là Quạ đen Minh gai hay se sẻ Thiện Chức , sáo sậu Tùng vt nữa ... có dự giải không mà hổng thấy tăm hơi gì vậy bác ?

Chúc mừng
Đại bàng Quốc Anh
điều hâu Long phile
hai Hoa mi Thịnh vsp và Tùng

@ hôm trước Chức lẽ ra nên sửa lại ngày trên cái tiêu đề , chứ nhiều anh em lại cứ hóng ngày 11/5 . hic

Last edited by a moderator:

nobi

Thượng Sỹ
Xem thêm ảnh ấn vào đây

Quốc Anh sau một thời gian vắng bóng nay đã trở lại và tàn sát bao cao thủ giang hồ, dưới lưỡi đao oan nghiệt của QA một loạt hảo hán bị hạ gục, trong số đó có Vòng Bảo Bảo - một tiểu hán tử mới nổi, Tùng VT và Long Phi Lê.

Xem thêm ảnh ấn vào đây

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn anh NOBI , Hình ảnh đẹp quá . Anh NOBI lặng thầm mà hiệu quả cao , quả là con ong chăm chỉ của các giải đấu .

nobi

Thượng Sỹ
Đưa thêm một số tấm từ Topic "Bóng bàn BR-VT"
Minh Kudo - một vđv trẻ đày triển vọng của VT, thi đấu đầy ấn tượng, tấn công mọi đường bóng, không ngán một ai

---
Long Phi lê - Diều hâu tử TP bay về Vũng Tầu. Việc vào tận chung kết giải dễ dàng như lấy đồ vật trong túi

---------

Tùng Vũng Tầu một hót boi trên TP HCM về tham dự giải. mỗi khi Tung VT thi đấu hội trường lại dậy sóng vô tay tán thưởng những đường bóng hoa mỹ với dáng diệu rất hào hoa. Chị em VT chỉ thốt một câu: Anh ấy thật phong độ!

Minh Kudo

---
Quang_gai

---

---

----
Quang đẻn với tuyệt chiêu hai mặt gai lần này đươc đứng trong nhóm hạng B và diệt không ít đối thủ

----
Nghiên Thiện Chức - trưởng ban tổ chức giải tham gia với mục đích khuấy động phòng trào là chính

----
----

minh_vt

Binh Nhì
Đưa thêm một số tấm từ Topic "Bóng bàn BR-VT"
Minh Kudo - một vđv trẻ đày triển vọng của VT, thi đấu đầy ấn tượng, tấn công mọi đường bóng, không ngán một ai

---
Long Phi lê - Diều hâu tử TP bay về Vũng Tầu. Việc vào tận chung kết giải dễ dàng như lấy đồ vật trong túi

---------

Tùng Vũng Tầu một hót boi trên TP HCM về tham dự giải. mỗi khi Tung VT thi đấu hội trường lại dậy sóng vô tay tán thưởng những đường bóng hoa mỹ với dáng diệu rất hào hoa. Chị em VT chỉ thốt một câu: Anh ấy thật phong độ!

Minh Kudo

---
Quang_gai

---

---

----
Quang đẻn với tuyệt chiêu hai mặt gai lần này đươc đứng trong nhóm hạng B và diệt không ít đối thủ

----
Nghiên Thiện Chức - trưởng ban tổ chức giải tham gia với mục đích khuấy động phòng trào là chính

----
----
Trời đất ơi anh Sơn ưu ái cho em cái biệt danh dễ thương quá"Minh quạ đen" hic hic.Giải này em bận ko có tham gia anh ơi.

minh_vt

Binh Nhì
Có hình ảnh hay clip post lên cho anh em xem với bác Chức ơi .
Mấy hảo thủ Cú mèo Nghị gai , Tuấn hốt , Lạng , Nam gai , Quang gai ,Kỳ Hd , Tuấn ,Thiện Phương , Hoàng , Đức , Dũng ....
và nhứt là Quạ đen Minh gai hay se sẻ Thiện Chức , sáo sậu Tùng vt nữa ... có dự giải không mà hổng thấy tăm hơi gì vậy bác ?

Chúc mừng
Đại bàng Quốc Anh
điều hâu Long phile
hai Hoa mi Thịnh vsp và Tùng

@ hôm trước Chức lẽ ra nên sửa lại ngày trên cái tiêu đề , chứ nhiều anh em lại cứ hóng ngày 11/5 . hic
Tên của em với anh Chức nghe oách quá anh Sơn ơi hic hic

Bình luận từ Facebook