Giải bóng bàn" Đại Bàng hót " ngày 11/5/2013

Nhoveem

Moderator
Giải bóng bàn ngày 30/4/2013
Nhằm thỏa mãn tiêu chí Hót sau khi chiến thắng
Thi đấu đơn nam hạng A và B
Hạng A chấp hạng B 2 bóng
Thi đấu gồm 16 vđv đăng ký tham gia và đóng lệ phí tham gia sớm nhất .
Chia làm 4 bảng ,mỗi bảng lấy 2 vđv vào vòng 2
Lệ Phi thi đấu 300k
Giải thưởng nhà vô địch : Áo vô địch và 300k
Hạng nhì : Áo Stiga giành cho á quân
Đồng hạng ba: áo Stiga giành cho đồng hạng ba

Tất cả số tiền còn lại dùng Liên hoan sau giải để nghe "Đại bàng hót" kaka

Danh sạch vđv hạng A

Long Phi lê
Tùng VT
Nghị gai
Bảo vòng vòng
Quang vsp
Hoàng hí
Quốc Anh
Như ĐT
Minh gai
Khánh ĐPM
....
....

Danh sách vđv hạng B

Hải QV
Tuấn TN
Đức TN
Tuấn hốt
A Lạng CN
Vinh BK
Quang Đẻn
....
.....

Nhận đăng ký từ hôm nay đến hết 30/4

Last edited:
e rút khỏi danh sách ko tham gia đánh a nhé, đã nói rồi mà ông anh cứ đưa tên e vô mà làm gì. Dạo này bận rộn lắm ko có thời gian chơi bb

BaoVongVong

Binh Nhì
giải đơn mà đóng lệ phí cao vậy anh??? như này thì các em sinh viên không tham gia được rồi! :D

Bạn ơi giải này là giải vui của anh em bb vũng tàu.đánh chủ yếu vui và thỏa mong muốn hót thôi.phạm vi anh em bb vũng tàu hạng A B chứ đâu cho người ngoài tỉnh tham dự.Bạn hãy đọc kỹ trước khi nói ra một cái gì đó.
Giải này là giải vui nên em nghĩ tránh tình trạng đục chọi thì nó sẽ hay hơn ăn bằng kỹ thuật và kinh nghiệm.chứ đục chọi ăn hót cũng ko ai nghe.em xin góp ý như vậy....chúc giải thành công tốt đẹp

Last edited:

Nhoveem

Moderator
Bổ sung điều lệ thêm hạng c thi đấu vì có quá nhiều chim sẽ thích mổ đai bàng kaka.
A chấp B 2 bóng, B chấp C 2 bóng, A chấp C 4 bóng .
Nâng số lượng vđv tôi Đa lên 24 vđv nhé. Liên hoan 1 chú heo rừng luôn kaka

Drhongson

Đại Tá
Ngày thi đấu dời lại ngày thứ ba 30/4 nhé

Vậy thì nên sửa lại ngay trong tiêu đề Topic để anh em tiện theo dõi và sắp xếp thời gian ,
Nếu làm ngày 30/4 thì chắc có nhiều anh em khán giả Sài gòn đi xem <<Trym Vũng Tàu >> hót hay cỡ nào đấy , heheh./

Vậy thì nên sửa lại ngay trong tiêu đề Topic để anh em tiện theo dõi và sắp xếp thời gian ,
Nếu làm ngày 30/4 thì chắc có nhiều anh em khán giả Sài gòn đi xem <<Trym Vũng Tàu >> hót hay cỡ nào đấy , heheh./
Giải này xem đã hay rồi nhưng những chương trình sau những trận cầu hấp dẫn còn hay và hấp dẫn gấp rất rất nhiều lần a à
A nên thu xếp xuống vt đi nghỉ lễ + hưởng thụ những trận banh ...những ....rất rất hay sau đó bỏ lỡ là tiếc lắm đó

Bình luận từ Facebook