Giải bóng bàn cựu sv, sv trường ĐH Mỏ Địa chất lần 2 vào tháng 11 - 2015

wh_qn87

Đại Tá
Uh, Khí.
Lang thang chán, hết Bắc, hết Nam, hết TPHCM rồi HN, Cần Thơ, Cà Mau; hết công, rồi tư, nay rúc về đây, chả biết làm gì nữa :D
Năm ngoái e thua 1a tên Nhật k45 Dầu Khí bay từ VT ra tham gia giải trg Mỏ rồi quay về luôn để hôm sau đu làm. A này có quả phát khó chịu kinh

Trainee

Đại Tá
Năm ngoái e thua 1a tên Nhật k45 Dầu Khí bay từ VT ra tham gia giải trg Mỏ rồi quay về luôn để hôm sau đu làm. A này có quả phát khó chịu kinh
Nghe nói hắn kém mình 1 tuổi. Vậy nhưng loanh quanh hỏi chưa ra. Không biết có sống ở TP Vũng Tàu không nữa. Khéo ở mấy khu CN bên Phú Mỹ Bà Rịa cũng nên.

tosiosHD

Đại Tá
Nhật học Đcct45 cùng với anh nhé. Nó chơi chắc hơn a Hướng 2 bóng. Mặc dù quả giao bóng xoáy và khó chịu, nhưng xét cho cùng 99% là sai luật vì đục chọi và giấu bóng. Nói chung cơ trên chơi với cơ dưới thế là ko đẹp!

tosiosHD

Đại Tá
Đề Lý của Mỏ khoai quá, mình thi được 5.5, không có điểm ưu tiên thì trượt chổng vó nhỉ!
Bác thi điểm Toán và Hoá cao quá, nhưng Lý lại kém em. Haha. Bác cũng đỗ trường Mỏ rồi, vậy cũng đủ điều kiện tham gia giải nhỉ? Em trân trọng mời bác tham gia!

wh_qn87

Đại Tá
Đúng rồi. 2 bố con nó thuộc top trên của Nghệ An mấy năm trước!
Ah. E vẫn đc tính là sinh viên MDC a ah. Thế nên chắc bác Hướng chỉ thu e 100k thôi. Hehe. E vừa trúng tuyển lớp Văn bằng 2 khoa Kinh tế của MDC nên còn đc làm sinh viên thêm 2 năm nữa. Hehe

wh_qn87

Đại Tá
BB Nghệ An chắc không kém vậy đâu! :D
Hoặc cao thủ này không sống ở TP.VT.
Để bữa sau mình dò hỏi lại.
Hạng A của Nghệ An chắc phải hơn E diễn đàn tầm 4, 5 bóng?
Kém hay ko gặp biết ngay a ah. Hehe. E chỉ biết là a ấy giao bóng e ko đỡ đc quả nào :))

Trainee

Đại Tá
Bác thi điểm Toán và Hoá cao quá, nhưng Lý lại kém em. Haha. Bác cũng đỗ trường Mỏ rồi, vậy cũng đủ điều kiện tham gia giải nhỉ? Em trân trọng mời bác tham gia!
Thấp hơn 2 trường kia, hê hê!
Về ông bạn Nhật, để anh hỏi lại xem. Biết vài người mà không hề nhớ ai tên Nhật, khỉ thật!

tosiosHD

Đại Tá
Ah. E vẫn đc tính là sinh viên MDC a ah. Thế nên chắc bác Hướng chỉ thu e 100k thôi. Hehe. E vừa trúng tuyển lớp Văn bằng 2 khoa Kinh tế của MDC nên còn đc làm sinh viên thêm 2 năm nữa. Hehe
Chú có thể dùng oto riêng của gia đình hoặc cơ quan chở vợ lên HN chơi cùng, điều đó cho thấy chức vụ hoặc tiềm lực kinh tế của chú ko phải dạng vừa. Vậy mà chú lại còn tính toán đến phí nộp sao? Anh còn chưa bắt chú ủng hộ cho giải gấp đôi năm ngoái ấy chứ?!

tosiosHD

Đại Tá
Thấp hơn 2 trường kia, hê hê!
Về ông bạn Nhật, để anh hỏi lại xem. Biết vài người mà không hề nhớ ai tên Nhật, khỉ thật!
Vâng, ôn luyện 3 năm, thi 1 buổi, đôi khi ko đánh giá đúng năng lực của mình. Tuy nhiên, điểm số 3 trường của bác đều cao như vậy, chứng tỏ năng lực của bác rồi.
Còn tên Nhật kia (0949803709), bác hoàn toàn có thể kiểm tra và giao lưu trực tiếp tại Vũng Tàu được!

Bình luận từ Facebook