Giải bóng bàn cựu sv, sv trường ĐH Mỏ Địa chất lần 2 vào tháng 11 - 2015

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Kết quả thu chi của giải 2015:

- Thu: 5100k
- Chi: 5845k

+ Chi phí chung: 2380k gồm Cờ giải & cờ lưu niệm cho các nhà tài trợ (560k), giầy 200k, 3 áo 750k, 2 quần (được anh @choctietlon tặng), thuê sân bãi 500k, nước thi đấu 280k. Riêng bóng thì anh anh @cuong_ars ủng hộ (80k)
+ Ăn uống: 3365k (bia được tài trợ).
- Âm: 745k
Bù từ năm ngoái thì quỹ còn: 2860-745 = 2115k

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cám ơn các nhà tài trợ, ủng hộ để giải thành công!

Cám ơn các anh chị và các bạn đã tham gia giải, đặc biệt là bác Dũng đến từ Quảng Bình, anh @tosiosHD đến từ Hải Dương....

Cám ơn anh @cuong_ars , anh @ltdung đã vất vả kêu gọi ủng hộ, tài trợ cũng như đón tiếp các vị khách từ xa.

Cám ơn anh @tosiosHD - chém gió bậc thầy từ trình từ gà béo lên gà dai, năm sau thăng hạng C. :p

Tổng hợp cả năm nay và năm ngoái luôn đi anh?!
Đã update chú nhé

tosiosHD

Đại Tá
Cám ơn các nhà tài trợ, ủng hộ để giải thành công!

Cám ơn các anh chị và các bạn đã tham gia giải, đặc biệt là bác Dũng đến từ Quảng Bình, anh @tosiosHD đến từ Hải Dương....

Cám ơn anh @cuong_ars , anh @ltdung đã vất vả kêu gọi ủng hộ, tài trợ cũng như đón tiếp các vị khách từ xa.

Cám ơn anh @tosiosHD - chém gió bậc thầy từ trình từ gà béo lên gà dai, năm sau thăng hạng C. :p

Đã update chú nhé
Bác cảm ơn các anh em tham gia à?! Lời cảm ơn này hơi ngoại giao nhỉ? Tiện đây, em cũng thay mặt tất cả anh em tham dự giải cảm ơn bác và tất cả anh em trong ban tổ chức nhé! Nhờ có sự nhiệt tình của bác và tất cả các anh em trong BTC mà bọn em có 1 sân chơi, sân giao lưu vui vẻ, bổ ích. Tiện đây, cũng cảm ơn tấm lòng hảo tâm của các nhà tài trợ cho giải. Tiền ko phải là tất cả, nhưng ko có tiền, ko có các tấm lòng hảo tâm của các nhà tài trợ thì cũng chẳng tổ chức giải thành công được!
Hi vọng anh em ta vẫn duy trì được phong trào này đều đặn hàng năm, với số lượng thành viên tham dự ngày càng đông vui hơn, nhiệt tình hơn!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hiện tại, chúng ta không thu được mục số 9 là 500k. Tôi xin thông báo như vậy (xin lỗi vì mất pass nên mới vào lại để update).

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vì nhiều lý do mà tổ chức giải không thể liên tục được. Quỹ còn 1 ít, theo tôi chuyển cho quỹ vòng tay nhân ái của diễn đàn. Xin ý kiến mọi người.

Bình luận từ Facebook