Giải bóng bàn cúp Báo Hà Nam 2014 (lần thứ 4)

malong_dung

Đại Tá
Đây là giải thường niên do Báo Hà Nam chủ trì tổ chức, giải diễn ra 02 ngày 21 và 22 tháng 8, vẫn gồm 9 nội dung thi đấu. Ai sẽ biến Dũng ba và Bình boong thành cựu vô địch đơn nam và đơn nữ, Bình Lục liệu có giữ được ngai vàng Đồng đội nam năm 2013 ko, bất ngờ nào nữa xẩy ra ko ? Malong_dung mở Topic này để các AE vào chém gió, bình luận.......

malong_dung

Đại Tá
Ồ giải này hai Dũng không đánh đơn, tôi tham gia đơn có khi lại làm giải nhì cũng lên.
Cậu cập nhật thêm danh sách giải 01.9 đi, đ/c Nguyễn Đồng Hùng hạng D

Đang xác minh thêm Nguyễn Đồng Hùng, đã đăng ký Nguyễn Văn Hùng ở Nho quan rồi !

MaLong_nd

Trung Uý
hay quá anh ơi anh nghĩ ra nội dung này em cũng không nghĩ ra đấy, em sẽ cố gắng đoạt giải vđv có vòng 1 đẹp nhất anh ạ

malong_dung

Đại Tá
Giải này Báo Hà Nam và Sở VH-TT-DL phối hợp tổ chức, Liên đoàn chắc không can thiệp nhiều về nội dung. Bình Lục đã không có Bình công an lại thiếu Quyết nữa thì thành Ngân hàng phân phối điểm àh, hjhj

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Vậy hả, tôi đang định đăng ký đánh đơn để thịt thằng cu e. Nếu nó không đánh đơn thì tôi cũng thôi vậy, hjhj
Chào MaLong_dung.giải Ba Đình mở rộng cuối tuần này nếu ko gặp nhau trong trận đc thì Bác cho em giao lưu bên lề một trận nhé???
Thực sự là muốn Kiếm của Bác ít Bia-Mồi mời Macketoivoidoi_hd anh ạ...axelo

Bình luận từ Facebook