Giải Bóng bàn Công ty Apatit Việt Nam năm 2014

Duongapaco

Đại Tá
Nghe nói có thêm đôi Phú + Văn nữa ở lứa tuổi trên 50 có phải không anh Yên.
Có khả năng đấy, nhưng xếp P không biết có đánh không vì năm kia đôi VP thua đôi YC: 3-2 ( sau khi đã dẫn trước 2-0 ) rồi nên ko biết có cặp với nhau nữa không

Duongapaco

Đại Tá
Bác Yên lại chuẩn bị khao 02 giải nhất rồi.
Năm nay anh cặp đôi với anh Chí cùng phòng thi đấu đôi nam. Trong giải đôi nam có đôi anh Khôi và anh Tâm chắc chắn sẽ giải nhất, các anh và mấy đôi nữa chỉ cạnh tranh giải nhì thôi vì anh Chí mới chơi bóng mà ( có lẽ anh ấy chưa bằng anh Hằng BBC ). Anh không đấu đơn nam mà cặp với em Quỳnh đấu đôi nam nữ thôi, đôi nam nữ có mấy đôi cũng sàn sàn như nhau vì thế cũng phấn đấu giải nhì thôi
Anh tham gia cho vui thôi chứ không đặt mục tiêu lấy giải nội bộ công ty

Duongapaco

Đại Tá
Giải năm nay đánh dấu có ba VĐV mới tham gia giải lần đầu tiên đó là
1. Trần Quang Thoả của CN Khai thác 2
2. Lê Hồng Long của CN Vận tải đường sắt
Ngoài ra còn có: Lữ Đức Hải con trai anh Lữ Đức Phó Trung tâm TDTT Lào Cai đang học ở Trường Trung cấp nghề công ty cũng tham gia giải ( Hải học năng khiếu cùng Vinh gai và Đức Kon )
Đó sẽ là ba nhân tố mới giúp cho giải chất lượng hào hứng sôi nổi hơn mọi năm

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Đồng chí Vũ Đức Chung phó chủ tịch liên đoàn lao động tỉnh Lào Cai và đồng chí Nguyễn Quang Huy Tổng Giám đốc công ty dự khai mạc giải

ruoubakich

Trung Tá
Công ty tổ chức hoành tráng nhỉ ? Bác nghĩ cũng phải , giải nội bộ nhường ace lên bục chút . Năm nào bác cũng ẵm hết thật khó coi ! Hè này anh em mình gặp nhau ở Sa pa nhé .

Duongapaco

Đại Tá
Công ty tổ chức hoành tráng nhỉ ? Bác nghĩ cũng phải , giải nội bộ nhường ace lên bục chút . Năm nào bác cũng ẵm hết thật khó coi ! Hè này anh em mình gặp nhau ở Sa pa nhé .
Cảm ơn anh Lương đã quan tâm đến phong trào của Apaco, nếu anh lên Lào Cai điện cho em nhé

Bình luận từ Facebook