Giải bóng bàn con em quê hương hà nam lần thứ hai nhân dịp ngày quốc khánh 2 tháng 9 năm 2014

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Danh sách các cá nhân tài trợ cho giải :

1 Chủ tịch Quyết :1.000.000đ
2 MaLong Dũng : 500.000đ
Ban tổ chức rất mong được sự quan tâm tài trợ của các tổ chức và cá nhân giúp cho giải thhanhf công tốt đẹp .
Trân trọng cảm ơn .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi các anh em đam mê môn bóng bàn

Điều lệ ở trang đầu . anh em nào quê nội hoặc ngoại ở hà nam là tốt quá rồi còn gì . Một công đôi việc ta về với cội nguồn tổ tiên còn gì bằng nữa phải không , Đăng ký thôi các anh em nhé .

MaLong_nd

Trung Uý
Thân gửi MaLong DŨNG , Dung nđ .Hậu SCT

Các cháu thường xuyên cập nhật vận đông viên đăng ký theo sos thứ tự ngay đi bởi vì chỉ có 37 vận động viên tham gia được thôi . nếu không sau này khó xem xét ai đăng ký trước ,ai đăng ký sau .
Danh sách vận đông viên đăng ký đến thời điểm ngày 7 tháng 8 năm 2014 :
1: Dũng nđ trình C1.
2 :Long cầu khỉ
3.................
bác ơi có thêm Phạm Văn Dũng D
_____________Thiều Công A1
_____________Vũ Đức Lãm D

natalia

Thượng Sỹ
Về phân hạng và chấp bóng, BTC giải thích rõ như sau:
BTC sẽ phân hạng các VĐV làm 7 hạng: A1, A2, B1, B2, C1, C2 và D (theo trình độ diễn đàn).
VĐV kém nhau 1 hạng sẽ được chấp bóng là 2-0-2: ví dụ A1 chấp A2 là 2-0-2, C2 chấp D là 2-0-2...
VĐV kém nhau 2 hạng sẽ được chấp 2 bóng: ví dụ A2 chấp B2 là 2, C1 chấp D là 2...
Tương tự VĐV kém nhau 3,4,5,6 bậc sẽ được chấp 3,4,5,6 bóng.

Các VĐV đăng ký hạng thi đấu của mình theo 7 bậc trên, trên cơ sở đó BTC sẽ đánh giá và sắp xếp lại nếu thấy không phù hợp, quyết định cuối cùng thuộc về BTC
Các VĐV trình độ thấp có thể đăng ký hạng cao hơn.
DUNG a , cho tham du hang D nhe , chu o DONG HUNG thai binh , truoc day co o xa nhan hung ly nhan

MaLong_nd

Trung Uý
DUNG a , cho tham du hang D nhe , chu o DONG HUNG thai binh , truoc day co o xa nhan hung ly nhan
thêm số điện thoại và hạng đăng kí tham gia giải nữa cho tiện liên lạc bác ạ, bác xem 1 là gửi ảnh 2 là bác chúp ảnh đưa lên topic BTC sẽ xác nhận thông tin và sắp xếp hạng cho phù hợp (có 7 hạng A1;A2;B1;B2;C1;C2VÀ D)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
2 Cháu Dũng lưu ý .

Thường xuyên cập nhật các vận động viên đăng ký đi để anh em diễn đàn còn biết . đề nghi ghi rõ trình độ để làm tăng sức hút của giải .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
QUYÊT RAMBO đâu rồi đăng ký tham gia thôi chứ .
Anh ĐÔNG C,A Nam định đâu rồi . Cả Quyết măt sắt nữa đăng ký tham gia thôi không thì muộn đấy .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Duy tiên quê em nhiều đổi thay .
Cuộc sống nhân dân lên từng ngày .
Xa về quê hương đều bỡ ngỡ .
Quê mình hiện giờ rất đổi thay .

MaLong_nd

Trung Uý
Duy tiên quê em nhiều đổi thay .
Cuộc sống nhân dân lên từng ngày .
Xa về quê hương đều bỡ ngỡ .
Quê mình hiện giờ rất đổi thay .
bác quyết lại làm thơ rồi đúng là tài xuất khẩu thành thơ khoản này cháu tôn bác làm sư phụ, chịu bác rồi, hôm nay có anh Hướng nick diễn đàn Hạng ruồi đến giao lưu với CLB vui lắm anh Hạng ruồi cũng là 1 trong số những thành viên tích cực và cũng có uy tín được nhiều anh em tin tưởng trên diễn đàn bóng bàn đó bác

Bình luận từ Facebook