Giải bóng bàn con em quê hương hà nam lần thứ hai nhân dịp ngày quốc khánh 2 tháng 9 năm 2014

thuychoe

Đại Uý
Sắp đến ngày thi đấu rồi. Thuychoe xin kính chúc các VĐV mạnh khỏe, thi đấu hết mình và đạt thành tích cao như mong đợi. Xin chúc giải thành công tốt đẹp, thỏa lòng mong đợi của anh em đam mê Bóng Bàn!

satthu@

Thượng Sỹ
Thân gửi các vận động viên.

Bạn ơi giải sắp đến rồi
Nhanh nhanh ta đến địa bàn Duy tiên .
Đây có lễ hội Tịnh điền
Có Chùa Long đọi , có Đền Lảnh giang .
Anh em hảo thủ khắp nơi đang mài đao kíêm để về dự đại hội! Cảm ơn bác Quyết, anh dũng cùng các a e BTC tạo sân chơi để ae có dịp tụ hội giao lưu. Mai hy vọng sẽ giao lưu với bác Quyết và a Dũng 1 trận ngoài lề nhé! Ka ka.
P/s: các bác cho e hỏi, địa đỉêm thi đấu cáchlý Thanh Liêm- Kịên Khê- khoảng bao xa ạ?

nhuonghaihau

Trung Tá
Anh em hảo thủ khắp nơi đang mài đao kíêm để về dự đại hội! Cảm ơn bác Quyết, anh dũng cùng các a e BTC tạo sân chơi để ae có dịp tụ hội giao lưu. Mai hy vọng sẽ giao lưu với bác Quyết và a Dũng 1 trận ngoài lề nhé! Ka ka.
P/s: các bác cho e hỏi, địa đỉêm thi đấu cáchlý Thanh Liêm- Kịên Khê- khoảng bao xa ạ?
Cach Kien Khe 30km nhe

Vân Dũng

Trung Sỹ
Mai là đến ngày thi đấu rồi.Cháu xin kính chúc ban tổ chức sức khoẻ và chúc các vận động viên thi đấu tốt có nhiều fa bóng đẹp.Chúc giải thành công rực rỡ.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Đung 7 h sang mai ngày 1 thang 9 năm 2014 sẽ khai mạc giai bong bàn các cây vợt quê hương hà nam lân thu hai .cho đên giờ phut này công viêcfchuaanr bị đã hoàn tất . Chiều nay đã có một số cầu thủ về trước tập luyện quen sân bãi điển hình như vạn động viên trang ỏ lào cai , vân động viên han ngoc
J giao . Chuc các vđv khoẻ công hiến hết mình nhũng pha bóng đẹp động viên phong trào bóng bàn tỉnh nha nói chung và huyện duy tiên nói riêng .chúc giải thành công

satthu@

Thượng Sỹ
Chúc các vdv đang say giấc,.lát nữa thôi sẽ cùng nhau thi đấu hết mình, chúc cho giải thành công tốt đẹp!

thuychoe

Đại Uý
Thuychoe xin gửi tới các vận động viên và anh em diễn đàn kết quả Giải Bóng bàn con em quê hương Hà Nam lần thứ II năm 2014. Cụ thể như sau:

VÒNG 1-16
1. LONG (CẦU KHỈ)-CHÂU GIANG
2. ĐĂNG (MO) - SƠN NẤM
3. THỦY (NAM ĐỊNH) - LINH (ĐẦU LÂU)
4. THAO (MÃNG XÀ) - NGÂN GIANG
5. QUANG NƯỚC - HANH (KHO BẠC)
6. MALONG_DŨNG - LÃM (NINH BÌNH)
7. NAM (BỈM SƠN) - KIEU HƯNG
8. HÀN NGỌC GIAO - LỄ (NAM ĐỊNH)

VÒNG 1-8
1. LONG (CẦU KHỈ) - ĐĂNG (MO)
2. LINH (ĐẦU LÂU) - THAO (MÃNG XÀ)
3. QUANG NƯỚC - LÃM (NINH BÌNH)
4. NAM (BỈM SƠN) - LỄ (NAM ĐỊNH)

TỨ KẾT:
ĐĂNG (MO) - THAO (MÃNG XÀ)
QUANG NƯỚC - NAM (BỈM SƠN)

CHUNG KẾT
THAO (MÃNG XÀ) - NAM (BỈM SƠN)

Trong quá trình thi đấu trận Chung kết, do VĐV Nam (Bỉm Sơn) bị đau chân nên xin dừng trận đấu tại Set đấu thứ 3 khi tỉ số đang là 1-1. Rất tiếc, cổ động viên không được chứng kiến những pha bóng đẹp tại trận Chung kết này. Kết quả:

Nhất: Thao (Mãng Xà)

Nhì: Nam (Bỉm Sơn)

Đồng giải Ba: Đăng (Mo) + Quang (Nước)

Đặc biệt, kết thúc giải đấu, Chủ tịch LĐBB Hà Nam Lê Văn Quyết đã thưởng nóng cho sự cố gắng của VĐV Nam (Bỉm Sơn) số tiền tiền 500.000đ. Đây là món quà cả về vật chất và tinh thần mà cá nhân Chủ tịch LĐBB trao tặng cho VĐV Nam.
Giải đấu đã thành công tốt đẹp. Xin chúc các VĐV, cổ động viên mạnh khỏe, tích cực luyện tập và đạt thành tích cao tại các giải sau. Xin chân thành cảm ơn UBND Huyện Duy Tiên, Trung tâm VH-TT huyện Duy Tiên và CLB Bóng bàn huyện đã tổ chức một mùa giải thành công, thỏa lòng mong đợi của những người hâm mộ.

Last edited:

thanhstp

Binh Nhì
Các Nhiếp ảnh gia đâu post ảnh lên đi, chất lượng giải trên cả tuyệt vời. Cám ơn bác Quyết, bác Quỹ, cảm ơn sự hết mình của tất cả các VĐV.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi các vận động viên , các tổ chức , cá nhân .

Qua một ngày thi đấu sôi nổi , nhiệt tình và gay cấn , giải bóng bàn các cây vợt là con em quê hương hà nam đã thành công tốt đẹp .Giải là nơi hội tụ các 40 cây vợt xuất sắc là con em , dâu ,rể hà nam đang công tác , sinh sống trên 10 tỉnh thành phố trong cả nước ( kể cả hà nam ) .
Giải cũng là dịp giới thiệu tới các bạn bè gần xa về mảnh đất duy tiên giầu lòng mến khách .
và cuối cùng giải là nơi giao lưu học hỏi giữa các cây vợt nhằm thúc đẩy phong trào tập luyện bóng bàn của tỉnh hà nam nói chung và huyện duy tiên nói riêng .
Kết quả có được như vậy là cả một sự cố gắng của các vđv , của ban tổ chức , của tổ trọng tài , tổ tổng hợp , của của các tổ chức và cá nhân có tài trợ cho giải như : Cô Nga gai , Vinh trọc , MalongDung, Anh Sơn xd, Châu Giang ,Anh Hoàng CT thị trấn ,......
Thay mặt ban tổ chức tôi trận trọng cảm ơn sự quan tâm của thường trực huyện ủy , thường trực hội đồng nhân dân , lãnh đạo ủy ban nhân dân huyện đã quan tâm chỉ đạo sát sao trong suốt quá trình tổ chức .Cảm ơn những tình cảm quý báu của các nhà tài trợ đã dành cho giải . cảm ơn lòng nhiệt tình của các vận động viên , các cổ động viên , ban tổ chức , các nhiếp ảnh ra , các nhà
báo ,phóng viên truyền hình đã tạo nên thành công của giải .
trong quá trình tổ chức chắc chắn không khỏi thiếu sót rất mong được lượng thứ .
Trân trọng cảm ơn và hẹn gặp lại giải lần thứ ba năm 2015 .

Bình luận từ Facebook