Giải bóng bàn con em quê hương hà nam lần thứ hai nhân dịp ngày quốc khánh 2 tháng 9 năm 2014

thuychoe

Đại Uý
Thân gửi anh em diễn đàn!
Nếu anh em diễn đàn quan tâm đến BB Hà Nam và ghé thăm trang BB Hà Nam, khi xem ảnh và thông tin đừng quên cho 1 Like để khích lệ tinh thần BTC, các PV để anh em có nguồn cảm hứng cho những lần sau post ảnh, thông tin kịp thời hơn, chu đáo và đầy đủ hơn ạ.
Xin chân thành cảm ơn!

thuychoe

Đại Uý
Cảm ơn về thông tin và hình ảnh của giải, rất tiếc là không tham dự đươc. Nhưng bác phọt ra cần cho AE 1 chú thích là ai với ai chứ không thì chẳng biết đâu mà lần.
Thân gửi bac Sobat!
Đây là lần đầu tiên Thuychoe được tiếp cận với anh em BB từ các tỉnh về Hà Nam tham gia thi đấu nên còn khoảng 70% là Thuychoe không biết mặt, biết tên. Sry bác vì thông tin không đầy đủ. Hẹn bác và anh em những mùa giải sau Thuychoe sẽ đưa đầy đủ hình ảnh và thông tin hơn.

thuychoe

Đại Uý
Hoan hô Thuychoe, bạn post ảnh đẹp và tương đối đầy đủ quá trình của giải đấu, lần sau cố gắng cả video nhé. Tại vì mình nghĩ chất lượng giải đấu được phản ánh một phần không nhỏ qua video thi đấu. Mà thuychoe "tròn" và "đằm" thế mà cũng sợ gió à, hihi!

Ko biết anh em mình gặp nhau khi nào mà anh lại nhận xét về em "chuẩn" thế? Chính vì "tròn" và "đằm" cho nên mới hay "cảm gió" đấy anh Longst ạ. Còn về vấn đề video cần phải có sự phối hợp của một số PV nữa. Em còn phải giúp BTC tổng hợp kết quả nên ko theo dõi hết các trận được anh ạ.

Longst

Trung Uý
Ko biết anh em mình gặp nhau khi nào mà anh lại nhận xét về em "chuẩn" thế? Chính vì "tròn" và "đằm" cho nên mới hay "cảm gió" đấy anh Longst ạ. Còn về vấn đề video cần phải có sự phối hợp của một số PV nữa. Em còn phải giúp BTC tổng hợp kết quả nên ko theo dõi hết các trận được anh ạ.
Hi, gặp nhau mấy lần rồi mà, rất ấn tượng với sự nhiệt tình và vui tính của thuychoe trong mỗi giải đấu và giao lưu!

evit_08

Binh Nhì
Vâng cháu sẽ cập nhật thêm số điện thoại của các VĐV lên ạ, cháu cũng đã đôn đốc các VĐV về từ hôm trước ngày diễn ra giải đấu để hôm sau có thể có mặt đúng giờ bốc thăm ạ
chuẩn bị xem u 19 việt nam chiến thôi. hét mạnh quá đau hết cả họng. có hét ngày 13/9 tiếp

Longst

Trung Uý
thân gửi Long st và Thuychoe

Anh ở trên sơn tây .
Em ở dưới phủ lý.
Bóng bàn cùng tỷ thí
Là quen nhau được thôi .

Anh gầy và hơi cao
Em thấp và hơi đậm
Cao , thấp " ta " mặc kệ .
Bóng bàn ta cứ chơi .
Cháu cảm ơn chủ tịch Quyết vì bài thơ hay quá, lần đầu tiên được siêu nhà thơ tặng bài vô đề, nhưng chủ đề thì quá hay, ae, Sơn Tây, Phủ Lý, gầy, béo, cao, thấp nhưng khoảng cách địa lý và dáng hình không quan trọng, miễn là chúng ta cùng có đam mê bóng nhựa. Một lần nữa xin cảm ơn chủ tịch Quyết và Thuychoe.

Bình luận từ Facebook