Giải bóng bàn cơ quan 2015

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bạn gái mình đấy, dáng người chuẩn như đồng hồ cát luôn...:D
Ờ, tớ có nhu cầu dạy 1 thầy 1 trò vào buổi trưa, 15 phút sau bữa ăn, thầy trả tiền phòng, à quên tiền bàn, thầy có trách nhiệm mang theo tool, và giải quyết mọi hậu quả, thì cậu có kiếm được học viên cho tớ không nhỉ ?:D

thanglong78

Thượng Tá
Ờ, tớ có nhu cầu dạy 1 thầy 1 trò vào buổi trưa, 15 phút sau bữa ăn, thầy trả tiền phòng, à quên tiền bàn, thầy có trách nhiệm mang theo tool, và giải quyết mọi hậu quả, thì cậu có kiếm được học viên cho tớ không nhỉ ?:D
Cả 6 đứa con gái này tao dạy bb hết đấy. Mới tập được hơn 3 tháng thôi... Được cái học trò hồn nhiên, toàn mặc váy ngắn với áo phông rộng cổ đánh bóng... Thầy ko biết bao nhiêu lần hộc máu mũi rồi..:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cả 6 đứa con gái này tao dạy bb hết đấy. Mới tập được hơn 3 tháng thôi... Được cái học trò hồn nhiên, toàn mặc váy ngắn với áo phông rộng cổ đánh bóng... Thầy ko biết bao nhiêu lần hộc máu mũi rồi..:p
Vui ghê nhỉ, mà bên mày có bàn sao không mời anh em sang chơi nhỉ ?

otkvn

Hạ Sỹ
Đù má, cơ quan nhà nước có khác, séc 11 nó giao 11 quả bóng khác nhau luôn, không biết tiết kiệm là gì ?!!!:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::p

Tiêu đề thì rất hay, mà nghe mấy ông này nói chuyện với nhau chả ai còn có can đảm muốn thêm thắt chút ít gì vào đấy sất cả. Đầu xuân mong các bác có ném thì ném bằng tuyết thôi nhé, ném bằng đá bể đầu tui ra.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tiêu đề thì rất hay, mà nghe mấy ông này nói chuyện với nhau chả ai còn có can đảm muốn thêm thắt chút ít gì vào đấy sất cả. Đầu xuân mong các bác có ném thì ném bằng tuyết thôi nhé, ném bằng đá bể đầu tui ra.
Trước tết hai thằng có tí ganh đua, cuối cùng nó được một em đẹp như tiên, và cũng vừa ra viện về ăn Tết xum họp với gia đình sau khi lành sẹo dao trên đầu đấy. Anh em chém là phải TẸT TÈN TEN chứ ném băng ném đá làm gì ạ, khổ nhau ra :D:D:D
Chém thế mới gọi là chém chứ ạ:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Máu mũi thầy hay là ... của nó thế. Chín tháng mười ngày sau có kết quả gì không, nếu không có thì chỉ là COCA thôi, hị hị:p

hoangthinh

Đại Uý
Muốn phong trào lên cao hơn nữa phải cho chị em cởi quần áo ra mới trở thành chuyên nghiệp được. TE="thanglong78, post: 510869, member: 7225"]Clip giải đơn nữ cơ quan em đầu năm 2015.
Chất lượng giải tuy chưa cao nhưng phong trào lớn mạnh từng ngày các bác ạ... :p
[/QUOTE]
uMuon

Bình luận từ Facebook