Giải bóng bàn CLB Tân Trào - Tuyên Quang mở rộng

scubi06

Super Moderators
Giải này xảy ra một sự cố đáng tiếc với VĐV Quân Yên Bái, sau khi kết thúc nội dung Đồng đội chuyển sang nội dung Đơn nam dưới 40, ở trận thứ 2 của vòng Bảng gặp Nam ĐN (Linh Đàm) Quân đã bị căng cơ nên không thể tiếp tục thi đấu và đành phải chia tay với giải.

scubi06

Super Moderators
Trận Chung kết đơn nam trên 40: Anh "cổ cò" (Tuyên Quang) và Quang Linh Đàm

Trận tranh giải Ba đơn nam dưới 40 nội bộ Linh Đàm: Nam ĐN và Đảm béo

scubi06

Super Moderators
Trận Chung kết đơn nam dưới 40: Tuấn Anh (Tuyên Quang) và Đức tiểu hổ (Linh Đàm)

Trận đôi giữa Hoàn + Chinh (Tuyên Quang) và đôi Thành Cổ:

scubi06

Super Moderators
Trận tranh giải Ba giữa Hoàn + Chinh (Tuyên Quang) và Đức + Đảm (Linh Đàm):

Trận Chung kết giữa Dũng + Nam (Linh Đàm) và Tuấn + Phong (Yên Bái):

Lục Tiên Sinh

Moderator
Staff member
Ừ, anh Giang là trưởng đoàn Hà Giang em ạ, đợt tới anh em mình chắc sẽ có chuyến du đấu Hà Giang đấy, chú cứ chuẩn bị sức khỏe đi nhé!

Rất hân hạnh được đón tiếp các Bác ! Nếu các Bác lên hà giang du đấu chắc là qua Bác Giang, khi đó Bác Giang sẽ thông tin cho AE BB HG đón tiếp các Bác !

thanhtqvn123

Binh Nhất
là do các bác ko có ý kiến thôi...
clb trên cũng đông đảo vđv nữ lắm......
lần sau chắc chắn sẽ có nội dung để các chị thể hiện :D

Hôm nay ngày 28/10/2012 cau lạc bộ bóng bàn Tân Trào thành phố Tuyên Quang rất hạnh được đón tiếp các anh,các chú CLB Thái Nguyên sang giao lưu
Buổi giao lưu diễn ra vui vẻ và thành công tốt đẹp.
Thay mặt CLB bóng bàn Tân Trào xin cảm ơn CLB THái Nguyên. Hẹn găp lại CLB một ngày gần nhất.
Chúc các chú, các anh và gia đình mạnh khỏe, công tác tốt

m.maze

Binh Nhì
Rất vui khi thấy Tuyên Quang tổ chức được những giải đấu hay và quy tụ nhiều cao thủ như vậy. Chúc mừng, chúc ae bb Tuyên Quang và clb Tân Trào luôn phát triển. Mong có dịp được trở lại Tuyên Quang giao lưu cùng mọi người.

Bình luận từ Facebook