Giải bóng bàn "Chào xuân Quý Tỵ 2013" của CLB Chùa Thánh.

ducphubb

Thượng Sỹ
Bông hoa duy nhất Yến Vy thứ 3 từ trái sang phải thắng nữ Đà Lạt 2 trận đồng đội nữ giao lưu mặc dù kết quả đồng đội nữ Phan Rang- Đà Lạt 2 -3

bricephan

Binh Nhất
Yến Vy xưa đã bá đạo thế này, sau 8 năm từ xuân Ất Dậu tới xuân Quý Tỵ đợt này đẳng cấp đã lên ko biết bao nhiêu mà kể :X Kì này may mắn quá, chắc là sẽ học hỏi được cả đống thứ trong chuyến đi về lần này Bia

votgo

Administrator
Chúc giải họp mặt khai xuân Quý Tỵ các ACE chiến hữu Phan Rang ấm áp nhiều niềm vui.
Việt nhớ thông tin hình ảnh đầy đủ về giải và cả bàn tròn nhé! thèm Bia

MaiXuanViet

Moderator
Chúc giải họp mặt khai xuân Quý Tỵ các ACE chiến hữu Phan Rang ấm áp nhiều niềm vui.
Việt nhớ thông tin hình ảnh đầy đủ về giải và cả bàn tròn nhé! thèm Bia

ok anh Triều.hihi.Có dịp mời anh về Ninhthuan chơi ít hôm ^^ .

zhangjikevn

Binh Nhì
thấy a e phan rang sôi nổi quá, mình cũng ở pr nè. trình độ tạm tạm. hok biết giải tổ chức mình tham gia dc hok bao_pr, mai xuan viet

zhangjikevn

Binh Nhì
Nghe bạn mình nói có một anh tên là Lương Lèn đánh hay lắm, bá đạo còn trước bé Đa, có phải là bạn Zhangjikevn ko?
chào bạn, mình cũng là thành viên bb của pr, thấy thành tích của bạn cũng hoành tráng wa. hạng 3 người Việt tại Hàn. mong giao lưu với bạn 1 trận tại pr.

bricephan

Binh Nhất
chào bạn, mình cũng là thành viên bb của pr, thấy thành tích của bạn cũng hoành tráng wa. hạng 3 người Việt tại Hàn. mong giao lưu với bạn 1 trận tại pr.
Không hoành tráng đâu anh ơi :( Do là giải đấu của du học sinh nên có lẽ rơ đánh không phong phú như ở nhà thôi.. Nếu anh rãnh mùng 5 Tết thì tham gia chơi đồng đội với mọi người cho vui, sẵn tiện anh em giao lưu ăn uống sau đó luôn ^^

MaiXuanViet

Moderator
Lèng hiện nay có thể coi là bá đạo số 1 Phan Rang đấy. Sở trường giao bóng, giật dày bóng, đờ mi và còn 1 đống sở trường khác cả càng trái lẫn phải.haha. Chắc chấp mình 6 banh vẫn luộc mình tươi như tôm :)

bricephan

Binh Nhất
Lèng hiện nay có thể coi là bá đạo số 1 Phan Rang đấy. Sở trường giao bóng, giật dày bóng, đờ mi và còn 1 đống sở trường khác cả càng trái lẫn phải.haha. Chắc chấp mình 6 banh vẫn luộc mình tươi như tôm :)
Danh tiếng còn vang qua cả bên đây cơ mà :D Nghe kể là a Lèng đang dạy bóng bàn trong Xì Gòn, đã nổi danh từ rất rất sớm ở tỉnh nhà... Như ở Hàn thì coach sẽ đc xếp vào ít nhất level 3 National, mình đang đánh ở level 5 National, nghĩa là a Lèng phải chấp ít nhất 5 quả :D, còn nếu level cao hơn thì nói như em Bảo là a chỉ nên xem thôi =))))

Bình luận từ Facebook